อยากซื้อเสื้อแดงของแท้ ซื้อที่ไหนครับ

พอดีซื้อไม่ทัน เสื้อหมดก่อน คนมาตั้งเกือบ 4 หมื่นคน

ก็เลยซื้อเสื้อไม่ได้ อยากทราบว่าจะไปซื้อเสื้อแดงที่ไหนได้บ้างครับ

ขอสนับสนุน นปช.

ความเห็นที่ 1
111

ใจเย็นๆตอนนี้กำลังผลิตเพิ่ม เดือนหน้าจะมีการพบปะ คนรักประชาธิปไตยอีก ที่ไหนนั้น คุณติดตาม รายการความจริงวันนี้ เสื้อมีขายที่หน้างานอีกเยอะ

ความเห็นที่ 2
ศิริชัย

อ้าวต้องซื้อหรือครับ
เคยเห็นแจกทั้งเสื้อและผ้าคาดหัว

ความเห็นที่ 3
เกลียดนปก

เสื้อแดงนี่หาซื้อได้ที่นรกไงไอ่ฟาย...555

ความเห็นที่ 4
เบื่อ

ถ้าขายในนรกอย่างความคิดที่3ว่า ก็คงอยู่ติดกับ ร้านขายจานดาวเทียมของASTV

ความเห็นที่ 5
jarkk

ตัวละเท่าไหร่ มีกี่แบบ

ความเห็นที่ 6
พีเค

สาวกแป๊ะลิ้ม เห็นเสื้อแดง มันจะวิ่งมาขวิดมั๊ยครับ ..กลัว

ความเห็นที่ 7
พีเค

สาวกแป๊ะลิ้ม เห็นเสื้อแดง มันจะวิ่งมาขวิดมั๊ยครับ ..กลัว

ความเห็นที่ 8
(oOo)

เห็นเสื้อแดงชอบมาขวิดเสื้อเหลืองอะ เสื้อแดงโดนเตะแล้วร้องมอมอทำไมโดนหักค่าหัวคิว..

ความเห็นที่ 10
//////

หาซื้อได้ที่ลอนดอนค่ะ หรือไม่ก็เขาพระวิหารค่ะ