เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

เรื่องคลิปวีดีโอ ชูวิทย์ น่าจะถามอภิสิทธิ์นะ ว่าปล่อยให้เกิดบ่อนอย่างนี้ได้ไง เพราะบ่อนคงเปิดมานานแล้ว

ความเห็นที่ 1
kokocun

มีเงินให้ตำรวจท้องที่ ก็ตั้งได้ทั้งนั้นแหละบ่อนและสิงผิดกฎหมาย

ความเห็นที่ 2
สมเหตุสมผล

เป็นไปตามระเบียบครับ ชูวิทย์ ก็บอกว่า ต้องปราบ
แต่ จริงๆ ก็แทง ประชาธิปัตย์อยู่ เพราะวันที่ไป
บันทึกคลิป คือ ช่วงของรัฐบาล ประชาธิปัตย์
.
.
ชูวิทย์ แทงยับเลยครับ แมลงสาป เงียบไม่กล้าตดเลย..

ความเห็นที่ 3
mira_dej

ยาบ้าหาซื้อง่ายยิ่งกว่าลูกอมฮอนอีกทำไมไม่รีบจับและควรจะเพิ่มโทษได้แล้วครับเห็นโดนจับติดคุกไม่กี่ปีก็ออกมาค้าอีกศาลยุติธรรมควรสังคยนาเพิ่มบทลงโทษให้หนักมัวแต่เสวยสุขอยู่บาหอคอยงาช้าง

ความเห็นที่ 4
wakruj

ไปแก้ที่อดีตไม่ได้........ก็มาถามกันตอนนี้แหละครับ....ส่วนใครจะละอายหรือไม่ก็เป็นเรื่องของเขา....ที่สำคัญ ปัจจุบันอย่าให้มี...ปราบให้:-)น...พวกเิปิดบ่อน พวกค้ายา...บ่อนทำลายประเทศ...
ขอเป็นคนหนึ่งที่สนับสนุนรัฐบาลให้จัดการกับสิ่งเหล่านนั้น....คงไม่มีใครหน้าด้านคัดค้านนะครับ....(ดักคอไว้ก่อน)

ความเห็นที่ 5
เฮียหลงปักกิ่ง

อย่าว่าแต่บ่อนเลยครับ

โต๊ะบอลนี่เกลื่อนเลย

ความเห็นที่ 7
judeisdead

ไอ้นี่ชอบตั้งกระทู้โชว์โง่ให้คนอื่นเขามาด่าว่ะ 555+

ความเห็นที่ 8
_คูก้า_

เดี๋ยวคงโดนปิดรัฐบาลนี้ล่ะคับ ลำบากเฮียชูแย่เลย :em21: :em21:

ความเห็นที่ 9
taotur

ก็แก้ในรัฐบาลนี้ไปแหละครับ...จะย้อนไปรัฐบาลก่อนทำไมครับ รัฐบาลก่อนบกพร่อง เข้าใจแล้ว...มันคงมีย้อนไปหลายปี หลายรัฐบาลก่อนแล้วแหละ....

ความเห็นที่ 10
BOM R

เห็นด้วยกับชื่อกระทู้ครับ :em07: :em07: :em10: