สมควร..ลาออก แล้วนายกปูเน่า

ท่านนายกครับ

เมื่อวานเป็นวันที่เจ็บปวดกับชาวอยุธยาอย่างมาก

ตอนเช้าทางกรมอุตุ ได้เตือนให้บริเวณรอบๆรัศมี 20 กม.

ของแม่น้ำเจ้าพระยาให้อพยพขนของหนี

แต่พอตกตอนเที่ยง พวกคุณออกข่าวบอกว่าสามารถรองรับสถานการณ์ได้แน่นอน

แล้วเป็นอย่างไรครับ

พวกคุณไม่ยอมออกมารับผิดชอบปล่อยให้ชาวบ้านทะเลาะและจะยิงกันตาย

ลาออก เพื่อรับผิดชอบเถอะครับ

ความเห็นที่ 1
kerondee

เป็นอำมาตย์สมใจแล้วละสิ
จะเอามาร์ค กลับมาวิ่งราวเก้าอี้โดยไม่ต้องลงแข่งเลือกตั่งต่อ
ชิมิ ฮ๊าาฟ เล่นง่ายจังเกมส์นี้ หึหึ แค่นี้ mthai ก็ให้ตั่งกระทู้
อีกอย่าง ระวังคำด้วยนะครับ เพราะมันไปเป็นคดี หมิ่นแล้ว
จะโพส แค่ชื่อก็พอ ไม่ให้เกลียดไม่ว่าครับ แต่คนไทยส่วนใหญ่เค้าเลือกมา เน้นเลยครับ ว่าคนไทยส่วนใหญ่ เค้าเลือกมา

ความเห็นที่ 3
weerayuttakzido

ความเห็นที่ 2 วัน ๆ ทำไรบ้างคับ ที่พูด ๆมานิ ถามจิง ตั้งแต่น้ำท่วม เคยบริจาคอะไรช่วยเค้าไหม สาดดดดดดดดดดดดดดด

ความเห็นที่ 4
ebikung

ที่รักมาแล้วเหลอ คิดถึงจัง
ยังไม่ต้องออกก็ได้นะ เพราะ มาร์คฆ่าคนไปเป็นร้อย ทำำประเทศเป็นหนี้ เป็นล้า้นล้าน บาท ยังไม่ออกเลย
:em13: :em13:

ความเห็นที่ 5
อ่ะนะจัง

โอ๊ย.....รำคาญพวกโพสไร้สาระหว่ะ
ใครเห็นด้วยช่วยโหวตหน่อยครับ

ความเห็นที่ 6
laotaa

ทีไอ้มาร์กมันยังไม่รับผิดชอบ เลย นำ้ท่วมแต่ดันหนีไปเที่ยวทะเล แล้วไอ้ประยุทธ์ ฮ.ตก 5 ลำ มันยังหน้าด้านอยู่เลย จขกท ก็ลาออกจากกระทู้นี้สะทีซิ เขียนอะไีรมีสาระุบ้าง

ความเห็นที่ 7
impossible09

อุ่ย สงสัยเป็นเพราะน้ำท่วมแน่เลย แมลงสาปเลยออกมาแถกันใหญ่เลย :em13:

ความเห็นที่ 8
_คูก้า_

ถ้าน้ำท่วมภัยธรรมชาติ นายกต้องลาอก

ไอ้มาร์คที่เอาของเน่าๆไปแจกชาวบ้านที่เดือดร้อนจากภัยธรรมชาติหากินกับความทุกข์ยากของชาวบ้าน ต่อให้ตายไร้ที่ฝัง 100ชาติ ยังไม่สาสมเลยคับ

ความเห็นที่ 9
prame9

แมลงสาปก็ยังคงเป็นแมลงสาป ถ้าแมลงสาปมีอำนาจจะทำให้สถานการณ์ดีกว่านี้หรือ เวรกรรม
ตั้งกระทู้ชั่ว ๆ อย่างนี้

ความเห็นที่ 10
mangsarb07

ลาออกแล้ว...เอาหมีหน้าฮาก...มาเป็นนายก..ดีไหม..