เมื่อ ดำรง พิเดช เปิดตัว'พรรคทวงคืนผืนป่าแห่งประเทศไทย'

เมื่อ ดำรง พิเดช เปิดตัว'พรรคทวงคืนผืนป่าแห่งประเทศไทย'

ในการขอเข้ามาทำงานการรักษาป่าไม้ ถ้าทำด้วยใจที่คิดจะรักษาป่าไม้เพื่อประเทศชาติจริงๆ รับรองพอได้ลุ้น ส.ส. บ้าง แต่ก็ถือว่าเป้นอีกทางเลือกหนึ่งที่น่าสนใจ 

ความเห็นที่ 1
เบส เบส

ทำเป็นองค์กร มูลนิธิ ฯลฯ ก็ได้

ไม่จำเป็นต้องตั้งพรรคเพื่อเข้าแวดวงการเมือง... ส่อเจตนาแปลกๆ :em12: :em12: :em12: :em12:

ความเห็นที่ 3
taotur

ให้กำลังใจครับ.....ถ้าเราเลือกแบบสัดส่วนก็น่าจะพิจารณาคุณดำรงบ้างนะครับ

ความเห็นที่ 4
ชาวกรุง

เอี้ยงเอ๊ย ชื่นชมในความตั้งใจ แต่การเมืองมันไม่มีพี่มีน้องนะ แล้วก็ใช้เงินกันทุกขั้นตอน กลัวเอี้ยงจะมาเสียคนเอาตอนแก่น่ะนา