แดงเต็มสนามราชมังคลาฯ มาแล้วจ้า

เมื่อวานแก๊งเสื้อแดงประกาศชุมนุมโดยใช้สนามกีฬาราชมังคลาฯเป็นกองบัญชาการ  สื่้่อต่างๆ ถ่ายภาพออกมา เห็นแดงเต็มสนามเลย  แต่ดูดีๆ ที่แดงเต็มสนามส่วนใหญ่เป็นเก้าอี้แดงรอบสนาม  แต่แก๊งแดงเห็นมีกระหย่อมเล็กๆเท่านั้นเอง  อ้าวๆๆๆ แดงไปไหนกันหมดจ๊ะ  555555555555

laser
ความเห็นที่ 1
laser

แต่ดูแล้วเยอะกว่าที่ราชดำเนินเยอะนะครับ ยิ่งตอนดึกๆเริ่มมาสมทบกันเยอะ เพราะพื้นที่ชุมนุมราชดำเนินเล็กกว่าสนามฟุตบอลอีก

ชายไร้พุง
ความเห็นที่ 2
ชายไร้พุง

ขอตำหนิผู้จัดนิดครับ... ราชมังคลา .. ไปยาก ..รถติด

AAA2526
ความเห็นที่ 3
AAA2526

เงินไม่ถึงมากันน้อยเเค่หลักพัน เหตุเพราะเเกนนำมันมากันเยอะเลย อมเงินผู้ชุมนุมเลยมาน้อย

ชายไร้พุง
ความเห็นที่ 4
ชายไร้พุง

ม็อบราชดำเนินหรือครัีบพี่...

kokocun
ความเห็นที่ 5
kokocun

เสื้อแดง เขาแค่ ชุมนุมพักแรงเฉย ๆ เอาจริง เมือไร เต็มกรุงเทพแน่ ๆ

riaf
ความเห็นที่ 6
riaf

ควายแดงเต็มสนามราชมังคลาฯ
คนเสื้อแดงโง่ เรียกร้องประชาธิปไตย เพื่อทักษิณ
คนจนหลายล้านคน ก็จนต่อไปเหมือนเดิม

ส่วนผม เรียกร้องประชาธิปไตย เพื่อคนจน
ประชาธิปไตยที่กินได้
ภาษีที่ดิน ธนาคารที่ดิน กองทุนการออม ประกันเอิ้ออาทร
คนจนจะได้ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ ในราคาไม่แพงมาก
คนจนจะมีเงินบำนาญใช้ ยามแก่ชรา
คนจนมีประกันชีวิต คนจนมีสวัสดิการ
เรื่องแบบนี้ คนเลวอย่าง ยิ่งลักษณ์ ชินวัตร คิดไม่ได้

ชายไร้พุง
ความเห็นที่ 7
ชายไร้พุง

คห. 6 ไปว่าพรรคแมงสาปเขาทำไม...นั่นน่ะ สันดานพรรคแมงสาปเลยนะ

นโยบายพรรคยังคิดเองไม่เป็นเลย ต้องจ้างบริษัทฝรั่งคิดนโยบาย "ไข่ชั่งกิโล" ให้ ..อายซะไม่มีละ

riaf
ความเห็นที่ 8
riaf

นโยบาย ไข่ชั่งกิโล ไม่ได้สร้างความเสียหายให้ประเทศชาติ
แต่ก็ไม่ได้ส่งผลดีอะไร
คนจนก็ ซีอไข่ ในราคาเท่าเดิม

นโยบาย จำนำข้าว สร้างความเสียหาย ขาดทุนปีละ 200,000 ล้านบาท

ควายแดง 15 ล้านคน ยังฉลาดน้อยกว่า ผมคนเดียว

XQQQQ
ความเห็นที่ 9
XQQQQ

ทำเพื่อคนจนทำไมไม่ให้เขาเลือก สว :em19: :em19:

จิตวิญญาณหมายเลขหนึ่ง
ความเห็นที่ 10
จิตวิญญาณหมายเลขหนึ่ง

เสื้อแดงมันเสื่อมความนิยมไปนานแล้วครับ ต้นเหตุเพราะรัฐบาลเองล้วนๆ
บริหารประเทศได้ห่วยแตกมาก แถมนโยบายก็ทำไม่ได้ตามที่โม้
คนส่วนใหญ่ก็เลยตาสว่างกันละ เหลือแต่ม๊อบเติมตังค์ :em19: