รายการคอข่าว รายการเพื่อตัวแทนประชาชน

กระทู้นี้ไม่ได้โฆษณาช่องใดนะครับ

แต่ผมชอบดูรายการข่าว

รายการคอข่าว คือตัวแทนประชาชน ทั้งสามสีเลย

พิษณุ = เหลือง

กิตติ = แดง

แล้วก็อีกคน ผมจำชื่อไม่ได้ ขออภัยพิธีกรคนนี้ด้วยนะครับ ( คนที่ไม่ใช่ กนก น่ะ ) = ขาว

ความจริงผมชอบพิธีกรทั้งสามคนเลยนะ แต่คุณกิตตินี่ ถึงใจชาวเสื้อแดงอย่างผมจริง ๆ ฮ่าๆ

ความเห็นที่ 1
ไอ้ไกด์

พันธมิตรทั้ง รายการ ครับไม่ต้องสืบใดๆ

เพียงแต่เมื่อหลังๆมาทำเป็น พูด ให้เปน2ฝ่าย

แต่ก็ดีครับ

ความเห็นที่ 2
ไทยเหนือ

ถูกต้องครับ#5ไม่ต้องสืบเลยพวกพันธมารทั้งนั้น ฝักใฝ่เผด็จการทหารล้วนๆ เพียงแต่ผมไม่เชื่อว่าใครคนใดคนหนึ่งในรายการนี้จะกลับใจ

ความเห็นที่ 3
ryansink

รายการพันธมิตร มีไอเตี้ย พิษณุ ไอ(ตา)ตี่ พิสิทธิ์ แล้วก็ไอ ตูด กนก 3 ต.คบไม่ได้

ความเห็นที่ 4
เทพเทวี

มันเป็นสัจธรรม เกิด ขึ้น ตั้งอยู่ แล้วก็ดับไป มหาอำนาจกำลังเปลี่ยนขั้ว มันเป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นได้เสมอ ดูในอดีตที่ผ่านมา อย่างอังกฤษที่เคยได้ชื่อว่าดินแดนที่พระอาทิตย์ไม่เคยตก ปัจจุบันเหลืออยู่นิดเดียว อย่างรัสเซียเคยยิ่งใหญ่ ปัจจุบันแตกออกเป็นหลายประเทศ เดี๋ยวต่อไปเราจะเป็นมหาอำนาจบ้าง คงไม่มีใครอิจฉานะ ของมันเป็นกันได้ถ้าบุญพาวาสนาส่ง และคนไทยไม่ฆ่ากันเองจนอ่อนแอ ไม่มีเรี่ยวแรงต่อสู้ข้าศึก ขอให้ชาติไทยเจริญๆ

ความเห็นที่ 5
เทพเทวี

รัฐบาลนี้เป็นรัฐบาลเทพประทาน (ฟ้าลิขิต) ฉะนั้นพวกเทพทั้งหลายที่อยู่อาศัยในเมืองเทวดา(กรุงเทพ) ต้องช่วยกันอุ้มชู อย่าปล่อยให้ยักษ์มารมันรังแก มิฉะนั้นเสียชื่อเมืองฟ้าอมรหมด อายต่างชาติแย่เลย เสด็จพ่อ
ร.5 ท่านช่วยกู้ชาติมิให้ตกเป็นเมืองขึ้นของยักษ์ เราจึงรอดมีประเทศไทยให้เราภูมิใจในวันนี้ เราจะให้มารปัจจุบันมันทำลายอีกหรือ แค่นี้ยังลำบากไม่พอหรือ ถ้าเทพช่วยรัฐบาลนี้อยู่ยาวแน่นอน ขอบอก

ความเห็นที่ 6
puii54

ค ว า ม เ สื่ อ ม แ ล ะ ค ว า ม แ ก่ เ กิ ด จ า ก อ ะ ไ ร ?

ต่อมใต้สมองและ HGHมีส่วนสำคัญช่วยให้ความ เสื่อม และ แก่ฟื้นฟูจากโรคต่างๆ

นอนหลับไม่สนิท โรคผิวหนัง ผิวพรรรณริ้วรอยย่น สมรรถภาพทางเพศลดลง

กินน้อยแต่อ้วนเร็ว ระดับไขมันในเลือดสูง ผมร่วงล้านบาง รูปร่างเสียทรง

มีไขมันพอกพูนตามที่ต่างๆ ภูมิต้านทานลดลงเป็นโรคง่าย เครียด ปวดหัวไมเกรน

ท้องผูก ปวดข้อ เข่า และอื่นๆอีกมากมาย เข้ารับรายละเอียดที่นี่ เรามีทีมงาน

ที่เชี่ยวชาญ และมีประสบการณ์เกี่ยวกับอาการต่างๆพร้อมที่จะให้คำแนะนำคุณได้ค่ะ

http://p1.fr/mthaii

copyไปวางเลย