คนเสื้อแดง ตำรวจ นักศึกษา วันนี้ที่ทำเนียบ แดงไปหมดเลย 30 มีนาคม 2552-

และที่เซอร์ไพร์ น้องๆนักศึกษาออกมาแล้ว  หลายสถาบันเยอะมาก จำไม่หมดเช่น  รามคำแหง    ม.กรุงเทพ

ราชฎัฏ

ความเห็นที่ 2
สีส้ม

เอาอะไรมาสรุปว่า แดงทั้งแผ่นดิน มีเพียง 2-3 หมื่อนคนเท่านั้น แปลกแต่จริง ข้าวกรอกหม้อยังไม่มี มาต่อสู้เพื่อคนโกงแผ่นดิน

ความเห็นที่ 3
ผัวอ้อย

ไอ้เทพเมือก บอกจะเอาผิดวินัยกับตำรวจที่ใส่เสื้อแดง แล้วอีตอนประถมพงศ์ ผัวแอ๋ว สวมชุดนายพล ขึ้นเวที พธม. เอาผิดวินัยได้แล้วหรือยัง จ๊ะ ??? ไ้อ้เมือกกลิ่นสะตอ

ความเห็นที่ 4
สมิงขาว

เบื่อ จขกท

55555555555

อยากรู้ไหม ว่าทำไม ทักสิน ถึงได้เกลียด อำมาด ต่างๆ นักหนา

ทัก สิน จบเอกด้านอาญาวิทยา มาเพราะฉะนั้นรู้หมดและรู้ว่าจะ ยึดประเทศยึดนี้อย่างไร แล้ว ต้องใช้ออะไรบ้าง ศึกษามาหมดแล้ว

ที่สำคับ รู้ ว่า จะต้อง คุม ทหารและ ตำรวจให้ได้ ถึงจะได้ ครอบครองประเทศ

ตำรวจ ทักสินทำสำเร็จไปแล้ว

แต่ทหารก็ค่อยๆโยกย้ายไปเรื่อยๆ (ชัยสิด คือตัวอย่างพวกที่ได้ดิบได้ดีจากทักสินไม่อย่างนั้นอย่างได้ฝันเลยว่าจะได้กินอัตราจอมพล)

ร้อน ถึง อำมาดต่างๆ ก็ต้องไป ขวาง ทักสิน เรื่องการโยกย้ายทหาร เพราะอำมาดก็รู้ดีว่าต้องแต่งตั้ง คนที่จงรักภักดีขึ้นก่อน เพราะมันเป็นฐานพระราชอำนาจนะคับ

ทักสิน จึง เกลียดหนักหนา และทำอะไรไม่ได้ด้วย เลย แค้นสุดๆ

ถ้าทักสินยึดทหารสำเร็จ ก็จะไม่มีใครในชาตินี้ ขวางเค้าได้ สั่งซ้าย ก็ ต้องซ้าย สั่ง ขวาก็ต้องขวา

แล้วรู้ไหม ทำไม ทักสิน เกลียด กสิน นัก

ก็เพราะว่า กสินไป เจรจาลับ กับ บางประเทศ ไม่ให้ทักสินเข้าประเทศนั้นๆนะซิ

ความเห็นที่ 5
คนกรุงเก่า

สู้ครับ นำประชาธิปไตยเรามาให้ได้ครับ

ความเห็นที่ 6
FADIN

ทำถูกต้องและสวยงายมาก

ความเห็นที่ 7
Tai

เห็นด้วยกะเม้น ข้างล่าง

รำคาญจิง ม๊อบ นปช เนี้ย

- -"

ความเห็นที่ 8
b

เสื้อแดง สู้ นะครับ ผมอยู่ต่างจังหวัด ไม่มีโอกาศไปชุมนุมด้วย

ความเห็นที่ 9
z

สู้ๆ ครับ

ความเห็นที่ 10
truth today

ล้ม ร.บ. โจรให้ได้

อาพิสัตว์ ............