ความเห็นที่ 1
su

แดงขี้โม้

ความเห็นที่ 2
อยากอ้วกจัง

ดูภาพแล้ว อยากจะอ้วกมาก หน้าแต่ละคน หน้าทุเรศมากจังเลย หน้าตาคล้ายกับสัตว์มากกว่า หน้าตาของแต่ละคนขี้เหร่จัง

ความเห็นที่ 4
เท้าชั่งทอง

อ่ะ ก็หน้าคนไทยนี่ครับ จะให้ขาวจั๊วน่าเจี๊ยะ เหมือนเสื้อเหลืองได้ไง คนไทยประเทศกสิกรรม ก็ต้องหน้าตาชาวนา บ้านๆๆแบบนี้เเหละครับ เจ้าของประเทศไม่ใช่เจ๊กแปดสาเเหรก...แบบไอ้ลิ้มเเละผองเพื่อนนะครับ..ลูกจีนกู้ชาติ ..ไมไม่ไปกู้เเถวคุณหมิงละครับ..นี่สยามครับ...หุหุ

ความเห็นที่ 5
เด็กเสี่ย

รูปแรก หน้าตา ให้ น่ะครับ

ความเห็นที่ 6
--

ชอบภาพแรกครับ

สื่อเสื้อเหลืองบอกว่า ถอดใจนั่งรถกลับ ตรึ่งโปร๊ะ!!

ความเห็นที่ 7
คนไท

ไหนบอกว่าเสื้อแดงมาไม่เกิน4หมื่นไม่ใช่เหรอ มันต้องไม่เกิน4หมื่น ดูยังไงๆก็ไม่เกิน4หมื่น จริงไม๊พวกเสื้อเหลืองงง 5555+

ความเห็นที่ 8
2365รักไท

น่าเอาภาพแรกทำป็นสุ นัขที่ปากพร่อยในสภาฯมาทำบ้าง นี่แหละเรียกว่าสำเนียงส่อภาษา พูกจากปากเดียรัดฉานจิงๆๆ ไปอายถึงอเมริกาโน่นขายหน้าจิงๆๆจำไว้ พรรคปชป.พวกสนับสนุน พธม.พินาศเร็วๆๆนี้กรรมชั่วตามทันที่เขาพระวิหาร555 emoticon emoticon emoticon

ความเห็นที่ 10
แดง

พวกเสื้อเหลืองเห็นแล้วอิจฉา ตาร้อน แดงคือชาติ ประชาชน จงเจริญ