ความเห็นที่ 1
dodyboo

วันนี้กรูเพิ่งถอย ฟอจูนเนอร์มา รัฐบาลเฮงซวย ขึ้นน้ำมันต้อนรับเลย

ความเห็นที่ 2
Oเตะปากหมาแดง

^
^
^
ใครตอบต่อจากกูถือว่าเป็นลูกกะหฺรี่ emoticon

ฮ่าๆ แล้วเวลาน้ำมันลดทำไมมึงไม่ตั้งกระทู้บอกบ้างวะ

วิธีแก้ง่ายๆนะ จขกท แม่มึงที่เป็นกะหฺรี่อยู่ก็เพิ่มค่าตัวขึ้นจาก 5 บาทเป็น 6 บาทสิวะ รับรองไม่ตายแน่นอน

ความเห็นที่ 3
TheGhostofyou

ลูกกระหรี ไม่กระหรี ไม่รู้อ้ะ แต่ไอคนที่ก่อนหน้าผมอ่ะแม่มันเป็น เลยอยากจะระบายความใจในวิธีที่ผิด
หรือไม่ก็เป็นพวกที่มีปํญหาทางจิต หรือ แม่มันก็ไม่สั่งสอน รับแต่แขก อ่ะ
อืมผมมีวิธีอ่ะ ก็นั่งรถเมล์ไง หรือไม่ก็ BTS ไง ถ้าไม่อยากเสียเงินเลยอ่ะนะ ก็ขี่ช้าง ขี่ม้า ไปทำงานดิ
แนวดีออกอ่ะ พูดถึงผมน่าจะลองทำบ้างนะ แนวดี
เท่ด้วยอ่ะ
55555 emoticon

ความเห็นที่ 4
เกาเหลาชามแดง

งานถนัดของรัฐบาลเขา..ต้องทำใจ เงินก้อนนี้จากภาษีน้ำมันเอาไปปิดปากรถไฟไทยแน่นอน เพราะเงินหมดคลังไปแล้ว..เซ็งเป็ด emoticon emoticon emoticon

ความเห็นที่ 6
poii337

โ ร ค เเ ก่ ก่ อ น วั ย รั ก ษ า ไ ด้ ?

สามารถชะลอความ แก่ได้ ช่วยให้ดู เป็นหนุ่มเป็นสาวขึ้น 10-20 ปี สังเกตุจาก

ผิวที่ขาวใสขึ้น รอยเหิ่ยวย่นลดลง ผมบาง ผมร่วง ดกดำขึ้น กล้ามเนื้อกระชับขึ้น

นอนหลับลึกขึ้น สมรรถภาพทางเพศดีขึ้น

ไ ป ที่ ---> Http://a.gd/nds

ความเห็นที่ 7
ปัจเจก

ขึ้นทีละ 60 ถึง 80 สตางค์ ลงทีละ 40 ถึง 50 สตางค์ ตอนขึ้นเดี๋ยวนี้ถ้าไม่ติดตามจริงๆก็ต้องจ่ายแพงไปเลยไม่มีการบอกกันก่อนแล้ว สบาย ปตท. ใครรวยก็ขอให้ท้องขึ้นอืดเฟ้อเหมือนน้ำมันที่ขึ้นไปก็แล้วกัน emoticon

ความเห็นที่ 8
...................

ความคิดเห็นที่ 20 โดย: ก้อง
กรู ขอด่า มรึง อีกคน ดิ เวลา ขึ้นนะ มันขึ้นเท่าไหร่
แล้วเสือกไม่ประกาศ อีก แต่ เวลา เขาลงกัน นะ มัน ลงตามเขา เลยหรือเปล่า ก็ไม่ใช่ แล้วที่แน่ๆ เขาลง กัน 60 แล้ว มรึง นะลง 40 แบบนี้ นะ มรึงว่า สมควรโดนด่ามั้ย ล่ะ

ความเห็นที่ 9
วิ

ขึ้น ซะเลย บริษัท น้ำมัน มันจะได้ รวย รวย รวย ฮ่ะ ฮ้า ซะใจจริงๆ รัฐบาลเทพประทาน