มารู้จักนายเทพไท เสนพงศ์ กันเหอะ

มารู้จักนายเทพไท เสนพงศ์  กันเหอะ รู้แต่ว่าเป็น ส.ส. ของจ.นครศรีธรรมราช คนๆนี้ทำไรให้จังหวัดตัวเองบ้างครับเห็นปราศัยทีไรพูดเอามัน(หรอย)อย่างเดียว เพราะผมก็เด็กนครฯเหมือนกันแต่บ้านผมไม่เห็นมีไรเปลี่ยนแปลงเลย ถนนก็ยังเป็นลูกรังทั้งที่มันสัญญาทุกครั้งที่มาหาเสียง
ความเห็นที่ 1
TarlMay

เลือกไปได้ไง คนพรรคนี้

บ้านคุณอยู่ อำเภอ ตำบล อะไรเหรอคับ

ตั้งหัวข้อซะอย่างรู้จักเค้าดี

รู้แค่ว่าอยู่จังหวัดนคร

ควายมั้ยคับ

อย่ามาแอบอ้างดีกว่าคับ เป็นคนนคร

ความคิดเห็นที่ 15 โดย: ดีใจด้วย เขียนเมื่อ 13:58 น. 18 พ.ย. 2009
ไอ้เทพไท ..พ่อแม่ เขาคงภูมใจในตัวลูกชายคนนี้มากนะ เพราะ..ได้ดีเพราะปาก.. มีคนชมทั่วประเทศ...

-----------------------

ยังไงก็ดีกว่าจตุพรแล้วคับ

ไม่ไปเยี่ยมแม่มั่งเลย

พ่อแม่คงภูมิใจมากมาก

ความคิดเห็นที่ 12 โดย: คน เขียนเมื่อ 13:42 น. 18 พ.ย. 2009
เป็นคนเหี้.ย........เป้นคนปัญญาอ่อน.....เป้นคนไร้ความสามารถ....เป้นคนไม่มียางอาย.......ตัวตนที่แท้จริงของมัน

--------------------

ใครมันจะมีความสามารถเท่าพร้อมพงษ์ของวรนุชแดงนะ

วันๆเอาแต่เดินเชิดจมูก

ความเห็นที่ 5
con.

ปากอย่างนี้ ... ไม่น่าอายุยืน มีคนพูดเอาไว้ 555555555

ความเห็นที่ 6
dee

ไอ้แป๊ะลูกจีน

ไอ้มาร์คลูกญวน

ไอ้สนธิ บังลูก แขก

ไอ้เปรมลูกกาหรื่

ความเห็นที่ 7
เอกคลับ

ประธานซุ้มมือปืนนครศรีธรรมราช กู คนทุ่งใหญ่

ความเห็นที่ 8
คน

เป็นพ่อเล้าให้อีเปรมิกา
จึงอยู่ได้ใคร่ดี

ไพร่+สถุน .... ถุย

ความเห็นที่ 9
กูละเบื่อ

หน้าที่เขาคอยตอบโต้ อย่างถึงพริกถึงขิง เหมาะสมกันดีแล้ว ท่านผู้ทรงเกียรติทั้งหลาย

ความเห็นที่ 10
gvd

คห.ที่31 มึงไปโดนและแด.กน้ำโกเต๊กมากไปไหม