คุณพ่อ-คุณแม่ คุณอภิสิทธิ์ ภูมิใจรึเปล่าที่ลูกชายมีความสามรถ.ทำให้คนเกลียดได้ขนาดนี้..

ผมไม่ได้จะดูถูก หรือ ต่อว่า คุณพ่อ คุณแม่ นายก หรอกนะครับ

ลูกของคุณเกิดมาท่ามกลางการดูแลอบรมที่คุณดูแลเขาแบบไหนกัน

ถึงกลายเป็นลูกที่ นิสัยจอมสร้างภาพเก่ง  ขี้อิจฉา  ตาร้อน  ไม่เห็นผิดชอบชั่วดี แล้วอีกเรื่องที่เอาดีใส่ตัวเอาชั่วใส่คนอื่น แบบที่เรียกว่าเก่งเนียบมาก

ผมอยากฝากถึง คุณพ่อ คุณแม่นายก ลองไปเดินตามถนนลองไปฟังคำวิจารณ์ตัว นายกมาร์ค ว่าประชาชนคิดอย่างไร กับ ลูกชายสุดรักบ้าง หรือลองหันไปมองดูว่าเสื้อแดง ออกมาขับไล่ทำไม กัน

แล้วไปคุย กับ ลูกมาร์ค หน่อยว่า'' จะทำอย่างไงให้คนรัก มากกว่าคนเกลียดนะครับ''

แนะนำให้เผื่อบางที พ่อ แม่จะได้สอนลูกว่า อย่าทำอะไรเกินตัว อย่าหลงแก่อำนาจ เพราะเมื่อถึงเวลาไม่มีอำนาจจากที่ได้มาแบบเหลือเชื่อ ฟ้าดินจะลงโทษนะครับ

ความเห็นที่ 1
GohF

นอนไม่หลับ ภูมิแพ้ ไมเกรน อ่อนเพลีย
.
ริ้วรอย หน้าหมองคล้ำ
.
นกเขาไม่ขัน มีลูกยาก หัวล้าน/บาง น้ำหนักเกิน
.
มีงานวิจัยว่า :-) สามารถทำให้อาการเหล่านี้ดีขึ้นได้
อย. รับรองความปลอดภัย และ ตัวอย่างผู้ใช้ที่ได้รับผลดีอย่างมากมาย
.
ดูข้อมูลเพิ่มเติม Http://l.dk/tong

ความเห็นที่ 2
GohF

ไ/บ/โ/อ/ส/เ ป/ร/ย์ คุณลองหรือยัง โดยเฉพาะผู้ที่
,
ผิวพรรณฺย่นไม่สดใส ปวดประ/จำเดือน นอนหลับฺยาก เหนื่อยฺง่าย ไมฺเกรน
,
เบาหวาน ปวดหัวบ่อย ปวดข้อ ปวดเข่า ผมร่วงและบาง เก๊าส์
,
หอบหืด อ้วน ลงพุง ความต้องการทางเพศลดลง
,
ดูข้อมูลเพิ่มเติมที่ ---> Http://hex.io/1n3g