น่ารักอ่ะ!!! โตเป็นสาวแล้ว น้องวันใหม่ สุดฮอต ถ่ายแบบแบรนด์ LULUNE

เรียกว่ายิ่งโตยิ่งฉายแววความสวยซุปตาร์ สำหรับน้องวันใหม่ ฉัตรบริรักษณ์ น้องสาวคนเล็กของหนุ่มบอย - ปกรณ์ ที่ล่าสุดแปลงโฉมเป็นเจ้าหญิงลุคหวาน ลงนิตยสาร Any Where ถ่ายแบบเสื้อผ้าให้กับแบรนด์ Lalune ของผู้บริหารสาวสวย สายวลี สาครจิต กับคอลเลคชั่นใหม่ "ใกล้รุ่ง" ที่จะเป็นแฟชั่นโชว์แถมงานนี้ยังมีหนุ่มบอย - ปกรณ์ พี่ชายสุดเลิฟมาคอยให้กำลังใจอย่างใกล้ชิดเลยทีเดียว งานนี้น้องวันใหม่ได้เปิดเผยว่า..."วันนี้สนุกดีค่ะ ได้เจอเพื่อนๆ เยอะเลยค่ะ ชุดที่วันใหม่ใส่ สวยดีค่ะ มีสีดำ สีขาว บางๆ สวยมาก เหมือนเป็นเจ้าหญิงเลยค่ะ วันนี้เฮียบอย มาเฝ้า ตลอดเวลาเลย ดีใจค่ะที่เฮียมาดูวันใหม่ทำงานด้วย วันใหม่ชอบถ่ายแบบค่ะ สนุกดีได้เจอเพื่อน ได้แต่งตัวสวยๆ ใส่ชุดสวยๆ ตลอดเลยค่ะ"

โดยผู้บริหารสาวสวย สายวลี สาครจิตร ได้เปิดเผยถึงแนวคิดของคอลเลคชั่น " ใกล้รุ่ง" ซึ่งเป็นแนวคิดที่มาจากเพลงพระราชนิพนธ์ ของพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช ในหลวงรัชกาลที่ 9 ซึ่งทำให้เกิดไอเดียต่างๆในการสร้างสรรผลงานชิ้นใหม่ๆ โดยแฟชั่นเซ็ท "ใกล้รุ่ง" จะมีการจัดโชว์ขึ้นในงาน "Little Sprouts Runway 2017 ๙ ตามที่พ่อทำ จากหมื่นวันที่พ่อสร้าง" ที่จะจัดในวันที่ 26 พฤศจิกายน 2560 ณ โรงละครแห่งชาติ