ผีโกง วันแดงเดือด

รูนี่ยิงลูกโทษไม่เข้านะครับ แต่ตามไปซ้ำอีกแบบนี้ได้ด้วยเหรอไม่เคยเห็น แต่ว่าจุดโทษเขาห้ามซ้ำนี่ไม่มีไม่มีน้ำใจนักกีฬา แต่กรรมการเข้าข้างให้ได้อีกเซ็งเลยครับเนี่ย
SonGiggs_So_AloNe
ความเห็นที่ 1

คอมเม้นต์โง่ๆของไอ้หนอน

ความเห็นที่ 2

จขกท.มันเอามาจากที่ไอ้หนอนมันเม้นไว้ในคห.ที่29 ในกระทู้ไอ้พร ข้างล่างน่ะ

northside
ความเห็นที่ 3
northside

เอาฮาใช่ไหมเนี่ย..

ความเห็นที่ 4

ตัวจริงป่ะเนี่ย ปรกติ ตารอยไม่เคยพูดจาอะไรแบบนี้นี่นา
v
v

แฟนปืนสงขลา
ความเห็นที่ 6
แฟนปืนสงขลา

โดนใครมอมเหล้ามาเหรอ จ.ข.ก.ท. โง่ว่ะ

dath
ความเห็นที่ 9
dath

ผีแดงขี้โกงมันต้องตายจากแฟนหงแดง

Tokyo_Santa
ความเห็นที่ 10
Tokyo_Santa

ความคิดเห็นที่ 29 โดย: เทพ_เด็กวิ่งหนอนดุ เขียนเมื่อ 14:31 น. 26 มี.ค. 2010

รูนี่ยิงลูกโทษไม่เข้านะครับ แต่ตามไปซ้ำอีกแบบนี้ได้ด้วยเหรอไม่เคยเห็น แต่ว่าจุดโทษเขาห้ามซ้ำนี่ไม่มีไม่มีน้ำใจนักกีฬา แต่กรรมการเข้าข้างให้ได้อีกเซ็งเลยครับเนี่ย

เครดิต....:-)talk.mthai.com/topic/101738

---------------------------------------------------

จขกท. แย่มากเลยนะคะ ไม่ยอมให้เครดิต ข้อความของน้องหนอนเลย