เบื่อ
ความเห็นที่ 1
เบื่อ

ถ้ารู้ ผมก็เอาไปแทงแบบมีบ้านขายบ้าน มีรถขายรถแล้วครับ ยังไม่เริ่มฤดูกาลจะถามหาแชมป์กันแล้ว อ่อ แล้วแฟนบอลแต่ละทีมไม่ต้องมาบอกนะครับว่าตัวเองจะเป็นแชมป์ เอาให้ใกล้จบฤดูกาลแล้วค่อยมาโม้ ทั้งเป็ด ผี หอย ปืน

เทพเจ้าผีแดง
ความเห็นที่ 3
เทพเจ้าผีแดง

เดี๋ยวจะมีเกรียนเป็ดมาบอกว่าทีมตัวเองมีลุ้น 4 แชมป์ อิอิอิอิ
กร๊ากกกกกกก

แดงดุ
ความเห็นที่ 4
แดงดุ

ทีมกูดิวะ หงส์แดงทีมเทพ

nobutakung
ความเห็นที่ 5
nobutakung

ว่างมากไงวะ

ตั้งทำไมกนะทู้เกรียนๆเนี่ยะ

น่าเบื่อ

ปีศาจแดง_แรงจิงๆ
ความเห็นที่ 6
ปีศาจแดง_แรงจิงๆ

5555555555555555555 ถามแบบนี้มันก็เข้าทางเกรียนเป็ดจิคับ ขจก ก่อนถามไม่รู้จักคิด กุละเกลียดจิงๆ 5+4 ได้เท่าไหร่ เนี้ย ปัญญาอ่อนวะ

ก็องโต้@ยูไนเต็ด
ความเห็นที่ 7
ก็องโต้@ยูไนเต็ด

5555+

กระทู้ล่อกรียนทีมนึง

จขกท. แม่ม กรุรู้คับว่าเมริงคิดอะไร ???

5555+

เวน
ความเห็นที่ 10
เวน

เอ้อ
ถ้ารู้กุคงซื้อแมนตี้แล้ว