ผีโกงความตาย พลิกแซง3-2 นำโด่งฝูง 51แต้ม

ทำไมถึงเป็นยังงี้ไปได้ครับ ครึ่งแรกผีตามอยู่ 2-0 ไม่ใช่เหรอ

แล้วทำไมครึ่งหลังกลายเป็นหนังคนละม้วนไปได้ครับ

เผอิญผมไม่ได้ดูอะครับ คิดว่าผีต้องโกง ฮั้วกรรมการอีกแหงๆเลย ไอ้เซ่อซ่าไปกดดันเอฟเอไว้เยอะหรือไงครับ หรือว่ากรรมการเกลียดแบล็คพูลกันครับเนี่ย

ได้ข่าวว่าทดเวลาตั้ง10นาทีด้วยนี่ครับ สงสัยแกล้งทดให้เยอะๆ ให้ผียิงได้มากกว่าสามลูกแหงๆเลย ทีมอื่นจะได้เสียเปรียบลูกได้เสียเยอะๆใช่ไม๊ครับ

ช่วยหาเหตุผลที่ผีชนะแมทช์นี้ ให้ผมทราบหน่อยนะครับ  จะได้ไปพูดกับเพื่อนๆในเวปคน LTF รู้เรื่อง 

ความเห็นที่ 2
Milito

ได้ยินว่า ทดเจ็บไปครึ่งชั่วโมงกว่าครับเนื่องจากกรรมการและ FA ต้องการให้ ผีแดงได้แชมป์ EPL อาจจะมีการฮั้วกันเบื้องหลังก็ไม่แน่ใจนะ ต้องลองสืบให้ดีๆ มีอย่างที่ไหน โดนนำ 2-0 20 นาทียิง 3-2 ได้ อย่างงี้ไม่โกงก็ไม่รู้ว่าไง เป็นไปไม่ได๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 55555

ความเห็นที่ 3

ฮ่าๆๆ พวกขี้แพ้มักอ้างกรรมการ แพ้แล้วอ้างโน่นอ้างนี่

ถ้าคิดว่าโดนโกง ทำไมไม่ไปเชียร์ลีกอื่นที่คิดว่ามาตรฐานดีกว่าล่ะครับ เมื่อคุณคิดว่าลีกอังกฤษผูกขาดแชมป์ไว้แล้ว ใจลึกๆคงอิจฉามากกว่าครับ

อีกกรณี ถามว่าแฟนแมนยูอยากให้ทดกี่นาที ถ้าเป็นผม ไม่ทดเลยจะดีกว่า พราะยังไงก็นำอยู่แล้ว

ความเห็นที่ 4
gt

เหนือมนุษย์ชัดๆ ถ้าจะหยุดผี ต้องให้แฟนเดอะค๊อปลงไปไล่กระทีบนักเตะแมนฯยูทั้งสโมสรแบบแฟนนครปฐมเอฟซี ถ้าเล่นบอลสู้แมนฯยูไม่ได้ก็หยุดชัยชนะของแมนฯยูด้วยการเล่นมวยหมู่ไล่อัดไล่เตะไล่กระทืบและไล่ฆ่านักเตะแมนฯยูให้นักเตะและกุนซือแมนฯยูถึงปางตายกันไปเลย

ความเห็นที่ 5
Tokyo Santa

แมนยูไม่โกงหรอกค่ะ แต่ละดับเทพ ๆ เล่นแค่นี้ คือเบาแล้ว
นี่ยังดีเป็นแบ็คพูล ถ้าเป็นลิเวอร์พูล ให้วิ่งขาเดียว ก็คงทำเพิ่มได้อีกหลายประตู

(ติดเชื้อ ไอ้พวกข้างล่างมา)

ปล. กุเชียร์เชลซี

ความเห็นที่ 6
Tokyo Santa

(ฝากข้อความนิดนึง)

ปล. ลืม... นึกขึ้นได้เมื่อวานวันอังคารนี่หว่า ไม่ใช่เสาร์-อาทิตย์ เมิงมาได้ไงคะ แอบอ่านหราาาาาา....ขอบคุณนะที่ติดตาม

................?????............

................ :em09: ..............

หมายความว่าไงวะ :em02:

ความเห็นที่ 7
Tokyo Santa

หมายถึง 51
v

ความเห็นที่ 8
R@YTEEN

โกงความตาย....???
ผีแค่แกล้งว่าจะตาย แค่นั้นเอง ......โกงที่ไหนชิ

:em13: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 9
ปาณา@กระทืบปากเกรียนเป็ด

โกงไง ไอ้เป็ดไร้สมอง มึงไม่รู้เหรอป๋าแพนด้ากูอ่ะมาเฟีย เป็นพ่อบุญธรรมของประธานFA เป็นพี่เขยของนายกสมาคมผู้ตัดสิน แถมเป็นญาติสนิทข้างเมียของเอียน ฮอลโลเวย์ด้วย

เสียใจด้วยนะที่ผู้บริหารและกลุ่มสตาฟฟ์ไม่มีวาสนาเยี่ยงป๋ากรู 55555555 กระจอกสัสหมาจริงไอ้พวกหน้าหนังควาย

เล่นอีกกี่ชาติก็ไม่พลาด:-)แห้ว นี่คือสโลแกนประจำปี2011 ของสวะเป็ดแดงทุกตัว วะฮ่ะฮ่า กร๊ากกกกกก

:em01: :em01: :em01: :em01:

ความเห็นที่ 10
manu

จขกท เกรียนมาอีกแล้ว เค้ายิงตั่งแต่ นาที 88 มาหาว่า ทด เกินให้ยิงอีก เฮ้อ แล้สที่ทดเพราะ ราฟาเอล เจ็บยาว เลยต้องทดนาน ไม่ได้ดูแล้ว ก็มาหาว่าทีมอื่นโกงตลอด