ตลาดนักเตะพรีเมียร์

ตลาดนักเตะพรีเมียร์

อัพเดทถึงวันที่ 12 ม.ค. 51 นะครับ การซื้อขายในพรีเมียร์เป็นบางทีมนะครับ ใครมีข้มูลเพิ่มเติทแลกเปลี่ยนด้วยนะครับ
1. อาร์เซนอล
ย้ายเข้า : ลุค ฟรีแมน (จิลลิงแฮม 200k)
ย้ายออก : แมทธิว คอนเนลลี(Q.P.R.)

2. เบอร์มิ่งแฮม ซิตี้
ย้ายเข้า : -
ย้ายออก : นีล คินเคนนี่ (ลีด 150k ) , โรแวล ไวน์ (Q.P.R. ยืมตัว)

3. แบล็คเบริน
ย้ายออก : ปีเตอร์ อังเคิลแมน (คาร์ดิฟ : ยืมตัว),รอบบี้ ชาเวจ(ดาร์บี้ 1.5M ) , แฟร็ง เฟรดดิ้ง (วีคอม ยืมตัว) , แอนดี เทลเลอร์ (ทรานเมียร์ ยืมตัว)

4. โบลตัล
ย้ายออก : นิโก้(เชลซี 15M) , แกรี่ สปีด (เชฟ ยูไนเต็ด ยืมตัว)

5. ดาร์บี้
ย้ายเข้า : รอบบี้ ชาเวจ , รอย แคโรล(เรนเจอร์) , โรลอง โรแบร์(เลบานเต้ ฟรี) , ฮอสซัม การี (สเปอร์ ยืมตัว) , แดนนี มิลล์ (ทักษิณ ยืมตัว)
ย้ายออก : แอนดรู กิฟฟิน (สโต๊ก 550k) , โมฮาเม็ด กามารา (นอริช ยืมตัว)

6. แมนยู
ย้ายเข้า
ย้ายออก : ดารอน กิ๊บสัน (วูฟส์ ยืมตัว) , เฟสเชอร์ แคมเบลป์ (ฮัลซิตี้ ยืมตัว) , โจนาธาน อีวาน (ซันเดอร์แลนด์ ยืมตัว)

7. ซันเดอร์แลนด์
ย้ายเข้า : โจนาธาน อีวาน , ราเด้ ปริก้า (รอสต็อก 1.85Mตกชั้น - 2.2Mไม่ตกชั้น)
ย้ายออก :

8. ฟลูแลม
ย้ายเข้า : ลีออน แอนเดอร์สัน (โคเปนเฮเกน)
ย้ายออก : โคลิน โจนส์ (วัตฟอร์ต ยืมตัว)

ล่าสุดได้เท่านี้นะครับ