ลิเวอร์พูล vs แมนยุฯ ใครชนะ แล้วคนที่ด่ากันนะคนไทยเป่ลา

ในปีนี้เจอกันเร็วกว่าปีก่อนนะแล้วคุณว่าจะเป็นผู้ชนะลองทายดูกัน(แต่ขอร้องอย่าด่ากันเลยเราคนไทยเหมื่อนกันแซวได้นิดๆหน่อยนะ)

ความเห็นที่ 1
songiggs@united

ไม่รู้ดิครับ พอดีไม่อยากโวก่อน เด๋วของมันจะเข้าตัวเหมือนเด็กเป็ดแดง

ความเห็นที่ 2
its not easy to be princess

คิดว่า ฤดูกาลนี้ หงส์น่าจะทำได้ดีกว่าที่ผ่านมานะคะ สู้ ๆ

------------
หงส์จงเจริญ ***รอดูวันแดงเดือด***

ความเห็นที่ 3
แมนเกิน100

มอบ 6 คะแนนให้แมนยูอย่างสวยงามใช่ไหมครับปีนี้ คุณเจ้าหญิง
v
v
v
v
v
v

ความเห็นที่ 4
เรดรันเนอร์

ผมว่าฐานะ เเฟนหงส์มาร่วม 30 กว่าปี
ผมว่ายังยากที่ หงส์จะชนะผี เพราะมาตราฐานทีมมันต่างกันค่อนข้างมาก นอกจากว่าในเวลาที่เหลือหวังว่าหงส์จะซื้อนักเตะประเภทที่ไม่ต้องรอ ส่งลงเกมส์ได้ทันที ประเภทนิวๆๆทั้งหลายเลิกซื้อซะที

ความเห็นที่ 5
นักเกลียดผีรับจ้าง...

หงส์แน่นอนนนนนนนนนนน...555+..666+
---เชียร์สเปนกะลิเวอร์พูลได้ลุ้นทุกทัวนาเม้นต์---

ความเห็นที่ 6
J@kokai

ดูกันตามเนื้อผ้า..คู่ดีสูสีนะครับ
ขึ้นอยู่กับช่วงเวลานั้น..
นักเตะแต่ละทีม
ฟิตขนาดไหน?
ฟอร์มเป็นไง?
มีอาการบาดเจ็บรบกวนรึป่าว?
(ส่วนเรื่องใจนี่คงใส่กันเต็มร้อย..)

แต่ถ้าจะให้เลือก.. คงเป็นแมนยูฯ ที่มีภาษีดีกว่า
ก้อได้แต่แอบลุ้นหงส์อยู่ลึกๆ ^^
(แต่ถึงหงส์เล่นดียังไง ก้อแพ้ทางผีทุกที)

ตอเรส vs เบอร์บาตอฟ

ความเห็นที่ 8
แฟนน้องลิเดียร์

ไม่ตอบครับให้ไปคิดกันเองถึงความน่าจะเป็น

5 ปีหลังสุด...

1.ลิเวอร์พูล แจก แมนฯยูไนเต็ดไปแล้วกี่แต้มครับ?

2.แข่งกันมา 10นัด(เฉพาะในลีก)ลิเวอร์พูล แพ้ แมนฯยูไนเต็ด ไปกี่นัดแล้วครับ ???

ความเห็นที่ 10
เจ้าบุญทุ้ม

แล้วแข่งทีบ้านคัยละคับผมยังไม่รู้เลย ความคิดเห็นของผมนะในฐานะไม่ได้เชีย2ทีมนี้เลย(ไม่ถูกใจก็อย่าว่ากันนะความคิดเห็นส่วนตัวไม่ได้ลำเอียงเลย)ถ้าแข่งที่บ้านแมนยูโอกาสที่แมนยูชนะมีสูงกว่าผลที่จะออกมาเสมอกัน โอกาสน้อยมากที่ลิเวอร์พูลจะชนะ เพราะผลการแข่งขันกันครั้งล่าสุด5-6นัดที่ผ่านมา มันข่มลิเวอร์มากมาย+กับแมนยูเป็นทีมที่เล่นในบ้านได้แข็งแกร่งเหลือเกิน ฉะนั้นถ้าแข่งที่บ้านแมนยูความคิดเห็นของผม ผมว่าลิเวอร์พูลรอดยากคับ แค่เสมอก็ลำบากแล้ว แต่ถ้าแข่งที่บ้านของลิเวอร์พูล โอกาสเสมอมีมากคับ แพ้ชนะก็มีโอกาสพอๆกันแต่ก็ไม่แน่เหมือนกันเพาะลิเวอร์พูลชุดใหม่นี้มีกองหน้าที่เฉียบคมทั้ง ตอเรสและบาเบล ถ้า2ทีมนี้มาเจอกันก็ต้องดูว่ากองกลางกันกองหลังคัยพลาดมากกว่ากัน อันนี้จะเป็นตัวชี้วัดผลแพ้ชนะเลยคับ คัยไม่ถูกใจก็อย่าว่ากันนะคับความคิดเห็นส่วนไม่ได้ลำเอียง