สไตล์การเล่นวินนิ่ง คุณเป็นยังไร มาเปิดเผยวิทยายุทธ์กัน

ของผมจะชอบจับทางดูคู่เล่นเราก่อนว่า เขาเล่นแบบไหน  แต่ส่วนมากผมก็เล่นตามที่ตัวเองถนัดคือ การเคาะบอล ต่อบอลพาสซิ่ง และหาจังหวะเข้าทำ  เหตุผลที่ผมเล่นเน้นการเคาะบอล ทีมเวิร์ค เพื่อสร้างโอกาสในทำประตู แบบนี้เพราะผมจงใจให้คู่เล่นเขาไล่บอลผมจนเหนื่อยแล้วถูกผมตะปปอย่างไม่มีชิ้นดี

แต่เวลาผมเจอเซียนที่เล่นเก่งๆ พวกเขามักจะดันกองหน้าขึ้นมาหลายตัว บางครั้ง5ตัวเลยก็มี ผมเกลียดการเล่นแบบนี้มาก เพราะมันทำลายเสน่ห์แผนการเล่นฟุตบอล  มีอย่างที่ไหนยัดกองหน้าดันขึ้นมา5ตัว  ผมเลยต้องเน้นให้เขาบุกจู่โจมอยู่ฝ่ายเดียวแล้วใช้แผนเกมส์เคาเตอร์แอ๊กแท๊ก ต่อบอลสวนกลับจังหวะเดียวโป้งเดียวปิดบัญชี ผมคิดว่า เฟอร์นันโด ตอเรสเวิร์คมากครับสำหรับการกระชากลากเลี้ยงสวนกลับ ปล่อยมันทิ้งห้อยหน้าไว้คนเดียว   แต่ผมชอบแผ่นออริจินัลนะ มันใช้ฝีมือจริงๆ ไม่ใช่ง่ายเลยที่คุณจะเอาลูกเข้าประตู

คุณละครับ สไตล์การเล่นคุณเป็นยังไง เล่าให้ฟังบ้างสิครับ อ่ะๆๆๆอย่าท้าผมนะ คันมือแล้ว55555

ความเห็นที่ 1
nayna2002

แผนของผม คือ ชวนเพื่อนคุย พอได้โอกาสก็ยิงแม่งเลย 555
ปล.ใช้ได้ผลสำหรับคนสมาธิสั้นอะครับ 5555

ความเห็นที่ 2
สุธี

ของผมจะเป็นแนว เซ็กซี่ฟุตบอลครับ เอ็นเตอร์เทรนคนดู และเอ็นเตอร์เทรนคู่แข่ง แผนการเล่นจะขึ้นอยู่กับทีมที่ใช้ แต่ส่วนมากแล้ว ผมชอบเอากองหลังเติมขึ้นสูงเวลาเวลาได้ลูกเตะมุม หรือลูกฟรีคิก ผมเน้นยิงเหนือชั้นครับ เน้นทักษะเวลาครองบอล แต่ไม่บ้าเลี้ยงบอล ใครที่ว่าเจ๋งๆ เจอเทพสุธีคนนี้ รับรองไปไม่เป็นเหมือนกัน

ความเห็นที่ 3
แดงดุ

กูไม่มีสไตล์ เพราะกูเก่งอยู่แล้ว
ที่เหลือก็ขี้ตีน ใครโพสต่อกูเป็นควาย
เมียยโดนสวมเขา
ปล. ถ้าเชียร์หงส์ไม่เป็นไร ยกเว้นได้ 555

ความเห็นที่ 4
อ้อมกอด

เกือบไม่กล้าโพส

ความเห็นที่ 5
วิริยะ

1. หาจังหวะสวนกลับเร็ว (Conter Attack)
2. เลี้ยงจากขอบสนามแล้วเปิดบอลเข้าแดนกลางให้ตัวทำประตูโหม่งเข้าไป

ความเห็นที่ 6
asparagus

ผม เน้น ปีก ในการ บุก ให้ กลาง ทำ เกมส์ ถึง ครึ่ง สนาม แล้ว จ่าย ให้ ปีก วิ่ง หรือ ให้ ปีก เคาะ ทำ ชิ่ง กับ กลาง ให้ ทะลุ ช่อง หรือ ทำ สามเหลี่ยม กับ กลาง ให้ ถึง หน้า แล้ว ใช้ กอง หน้าที่ บัง ดี เบียด ยิง เข้า เสา

แต่ ถ้าเป็นกรณี ที่ รับ ผม จะ ไม่ วิ่ง ไล่ บอล ใน ครึ่ง สนาม ฝ่าย ตรง ข้าม แต่ จะ รอ ตัด จังหวะ ถ้า เริ่ม เข้า มาใน ครึ่ง ผม หรือ ให้ กอง หลัง + กลาง คอย รับ ใน ครึ่ง ผม เอง มากกว่า

ถ้า โดน เค้าเตอร์ ก็ เสียบ ลูก เดียว เหลือง แดง ช่าง มัน

อ่อนเอ๊ย......!!!!!!!

ความเห็นที่ 7
แมนยู

ใช่โรนัลโด้ ตัวเดียวเลย หลบมันทั้งทีม เข้าไปยิง

ความเห็นที่ 8
jfk

555 ไม่มีสไตส์ว่ะ แล้วแต่จังหวะ แล้วก็ทีมที่ใช้ด้วย
ส่วนตัวชอบโยนมาโขกมากกกกกกกกก ทีมชาติใช้เยอรมัน
สดมสรต้องลิเวอร์พูลเท่านั้น
ป.ล.ดีนะที่ตูเชียร์หงษ์หุหุหุหุหุ

ความเห็นที่ 9
ซูบุรุ

ตะลอนอึบ

ความเห็นที่ 10
haasza

ผมนะ เล่นยังไงก็ได้ขอให้ชนะ