--โกงอีกแล้ว บาซ่าใส่ชุดเก่ง ผีต้องไปใส่ชุดขาว อีกแล้ว เหมือนครั้งก่อนอด ใส่สีแดง

--โกงอีกแล้ว บาซ่าใส่ชุดเก่ง ผีต้องไปใส่ชุดขาว อีกแล้ว เหมือนครั้งก่อนอด ใส่สีแดง vote MsgStatus(Msv[0], 0); ติดต่อทีมงาน

ทำไมๆๆ ผีไม่ได้ใส่ชุดเหย้าสีแดงบ้าง  คราวก่อนบาซ่าก็ได้ใส่ชุดเก่ง

คราวนี้ข่าวออกว่า บาซ่าก็ได้อีก ผีต้องอดใส่ชุดแดงอีก  ใครกำหนด มีสิท อะไร เอาแบบแฟร์ คราวนี้ต้องให้ผีใส่แดงสิ คราวก่อน ไอ่บาซ่ามันก็ได้ใส่ชุดเก่งไปแล้ว คราวนี้มันต้องผีสิ  แบบนี้ ไม่ยุติธรรม โกงชัดๆๆๆๆ

ต้องไปใส่ชุดสีขาว ที่ไม่ใช่ชุดเก่ง ในทางจิตวิทยา หมอก็บอก สีแดงกระตุ้นได้มากกว่า เช่นในเวทีมวยคนใส่สีแดงมักจะชนะสีน้ำเงินมากกว่า

คราวก่อนบาซ่าได้ คราวนี้ มันต้องผีได้ใส่ชุดเหย้ามั่งสิ  ทำแบบนี้ได้ไง ใครกำหนด ไม่ต้องมาอ้างเลย เอามาให้ผีใส่แดงสิ

ใครจะว่าไม่เกี่ยวก็ได้ ถ้าชุดไม่เกี่ยว งั้นบาซ่า ก็ไปใส่ชุดเหลืองดิ เอาชุดแดงให้ผีใส่

โถ่ โกงตั้งแต่ยังไม่ได้เริ่ม แค่ชุดเก่ง มันก็โกงเอาไปใส่อยู่ทีมเดียว  แน่จริงไปใส่ชุดเหลืองสิวะ เอาแดงมาให้ผี เตะเวมบี้ ผีใส่แดงจะได้เหมือนเตะในบ้านผี

ความเห็นที่ 1
Tokyo_Santa

:em09: อยู่ ป. อะไรละ

ความเห็นที่ 2
1Stp

ไม่ได้โกงครับ

ผีใส่ชุดขาวแ่น่นอน 100% แล้วครับ ถ้าเข้าชิง เพราะว่าเขาตกลงกันตั้งแต่จับฉลากรอบ 16 ทีมสุดท้ายแล้วครับ

เรื่องแบบนี้ เขาตกลงกันเรียบร้อยตั้งนานแล้วครับ ถ้าใครในสายเดียวกับแมนยูที่เขาชิง ต้องใส่ชุดทีมเยือนหมดครับ

ความเห็นที่ 3
ChelseaJP

โวยวายเป็น ตุ๊ดเลย สัส

โวยวายแล้วได้ไร ฟีฟ่า มันมาอ่านกระทู้ มรืงไหม :em32:

ความเห็นที่ 4
ผีloveผี

ไม่ได้โกงครับเขาต้องมีการตกลงกันอยู่แล้วดหมือนอย่างที่คุณ 1Stp พูดแหละคับ

ความเห็นที่ 5
จอช_เจ๊าะแจ๊ะ

มึง:-)แฟ้บแล้วมาตั้งกระทู้เรอะ ไอ้หอย

ความเห็นที่ 6
kongroi

http://www.sawanbit.com/signup.php?referrer=wowvon สังคมดี18+

ความเห็นที่ 7
ตู่

อย่ามาอ้างนู้นอ้างนี่สิครับ

มันเป็นนิสัยของเป็ดครับ

ความเห็นที่ 8
แบดบอยญาติเยอะ

ปัญญาอ่อน เหิ้ย ๆ

บ่นไปบ่นมา แถสีข้างถลอก เพื่อให้ใส่เสื้อสีแดง
งอแง เหมือนเด็กไม่ได้ของเล่น

ฝีมือมันไม่ได้อยู่ที่เสื้อเว้ย ไอ้๊จ๊าดง่าววววว....
ถ้าแม่งป๊อดแค่สีเสื้อ ให้แมนยูไปเล่นนอกลีกเห๊อะ...สมเพช

ความเห็นที่ 9
1Stp

กำหนดมันเป็นแบบนี้ครับ

Semi-final draw
1: Inter/Schalke v Chelsea/Manchester United
2: Real Madrid/Tottenham v Barcelona/Shakhtar

Final
Winner semi-final 2 v Winner semi-final 1

เขาจัดการเรื่องนี้มาตั้งแต่จับฉลากรอบ 16 ทีมแล้วครับ ไม่สามารถเปลี่ยนได้ครับ

ความเห็นที่ 10
1Stp

ส่วนเรีื่อง ให้ใส่ชุดเหย้าทั้ง 2 ทีมเลย ในกรณี แมนยู-บาร์ซ่า ทำไม่ได้แน่นอนครับ

เพราะว่า โทนสีเสื้อทีมเหย้าคล้ายกันมาก เป็นไปไม่ได้เลยที่จะใส่เสื้อทีมเหย้าทั้งคู่

ส่วนอีกกรณีหนึ่งถ้า ทีมที่เข้าชิง โทรสีเสื้อแตกต่างกัีนชัดเจน เช่น รีล มาดริด กับ แมนยู อันนี้ สามารถใส่เสื้อทีมเหย้าได้ทั้ง2 ทีมครับ แต่ทีม ที่เข้ามาในสาย Winner semi-final 1 ต้องไปคุยกับ UEFA ก่อน ถ้า UEFA กับอีกทีม ตกลงกันว่า ให้ใส่ได้ก็สามารถใส่ได้ครับ