ห้ามือสังหารจุดโทษ บาร์ซ่าVSแมนยู

อยากให้ช่วยจัดหน่อยครับว่า ถ้ารอบชิง UCLระหว่าง บาร์ซ่ากับแมนยู
ต้องยิงลูกโทษตัดสิน  คุณจะเลือกใครยิงจุดโทษ5คนแรกบ้าง
เรียงลำดับให้หน่อยครับ แล้วใครจะชนะถ้ายิงลูกโทษตัดสิน

ความเห็นที่ 1
หงส์แท้

แมนยู - รูนนี่ย์ กิ๊กส์ นานี่ คาริค ชิชาริโต้
บาร์ซ่า - ซาบี อีเนียสต้า เมสซี่ บิย่า ปิเก้ :em01:

ความเห็นที่ 2
solo410

ไม่น่าจะอุดอยู่นะ..

ความเห็นที่ 3
Schnitzel

แต่ผมว่าคงไม่ถึงยิงจุดโทษตัดสินหรอก น่าจะแพ้ชนะกันในเกม และน่าจะจบใน 90 นาที เพราะเป็นบอลบุกทั้งคู่ ไม่ใช่บอลอิตาลีที่เล่นกันน่าเบื่อ (เหมือนตอนมิลานชิงกับยูเวนตุส)

ความเห็นที่ 4
K a z e

ความคิดเห็นที่ 2 โดย: solo410

บาร์ซ่าไม่น่าอุดอยู่ใช่มั้ย ฮ่าๆ :em19:

ความเห็นที่ 7
สิงห์สนามซ้อม

นานี่
กิ๊กส์
วาเลนเซีย
คาริค
รูนนี่

--

ซาบี้
อัลเวส
บีย่า
เมสซี่
อิเนียสต้า

ความเห็นที่ 8
โชเล่รีเทิร์น

เอาใครยิงก็คงดีหมด

ยกเว้นพวกทีมชาติไทยกากๆ

ความเห็นที่ 9
stalkerz

ความคิดเห็นที่ 3 โดย: Schnitzel

ผมว่าจะเป็นฝั่งบาร์ซ่าที่ครองเกมเยอะอีกเหมือนเดิมอะดิ เหอะๆ

และมันก็ไม่แน่หรอก อาจได้ยิงจุดโทษก็ได้นะคับ

ความเห็นที่ 10
เทพอ้อมกอดดุ

แมนยูไม่ต้องหาครับ

วิดิช ไปเหนี่ยว เมตซี ในเขตโทษ

จบเกม 90นาที บาซ่า สอยไป 3-0