ผลฟุตบอล / โปรแกรมถ่ายทอดสด / ตารางคะแนน / อันดับดาวซัลโว : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ความเห็นที่ 1
ก็องโต้@ยูไนเต็ด

เปลี่ยนจากด่ากัน มาขอบคุณ:-)ดีกว่า รู้ไหมกว่าจะทำเสร็จ นานเหมือนกันนะเว้ย

Ps... กุกำลังจะส่งอีกกระทู้ เมิงระวังให้ดีไอ่โง่ประจำบอร์ด ก๊ากๆๆๆ หาปี๊บ รอไว้เลย สัสสสสส

ความเห็นที่ 2
แมคคราว

ขอบคุณครับ ทำแบบนี้ทุกอาทิตย์ จะขอบคุณอย่างมาก

ความเห็นที่ 3

จะพยายาม นะครับ คุณคนปืน และ คุณแมคคราว

( ถ้ามีเวลาว่างแบบเมื่อคืนนะ )

Ps... เด่วเมิงก้อรู้ไอ่โง่ประจำบอร์ด กรุส่งกระทู้ไปละ รอเวบมาสเตอร์ปล่อยออกมาแค่นั้นเอง

ไอ่นักเรียนแพทย์

ความเห็นที่ 4

จะพยายาม นะครับ คุณคนปืน และ คุณแมคคราว

( ถ้ามีเวลาว่างแบบเมื่อคืนนะ )

Ps... เด่วเมิงก้อรู้ไอ่โง่ประจำบอร์ด กรุส่งกระทู้ไปละ รอเวบมาสเตอร์ปล่อยออกมาแค่นั้นเอง

ไอ่นักเรียนแพทย์

ความเห็นที่ 5
คนดูบอล

ขอบคุณครับที่ทำมาให้ดูครับ
แต่ยังอีกยาวครับ แต่เด่วจะแวะมาดูกระทู้ที่คุณว่าจะสอยคุณแดงดุ มานจะฮามากอ่ะป่าว
อิอิ

ความเห็นที่ 6
คนดูบอล

ขอบคุณมากๆครับ แต่หนทางยังอีกยาวไกล
เด่วจะแวะมาดูกระทู้ที่คุณจะสอยคุณแดงดุ
ว่ามานจะฮาหรือจะมีคนเข้ามาแสดง คห.เยอะขนาดไหนหนอ
เมื่อคุณเอาเรื่องดาราประจำบอร์ดมาเล่น
คุณแดงดุคงเริ่มจะหนาวๆแล้วมั่ง

ความเห็นที่ 7

กระทู้มาแล้วครับ

เชิญไปลงชื่อ เลือกข้างได้เลย คุณ คนดบอล ครับ

ความเห็นที่ 8

โกง เชี่ยไรเมิง ???

เมิงก้อสมัครสมาชิกดิ ชื่อเมิงก้อมีนี่ที่รีจิส แล้ว

ไอ่นี่ไม่เลิกควายแฮะ อยากเม้น ก็ใช้ชื่อที่รีจิสเม้นดิ

ควาย แล้วมาว่ากุโกง

ก๊ากๆๆๆ

ไอ่ควายเถื่อน กุป้องกันหน้าตัวเมียบางตัว ที่ชอบปลอมชื่อมาด่ากุเวลาตั้งกระทู้อ่ะ สัส เข้าใจยัง
กระทู้กุตั้งใจทำดีๆ ชอบมีหน้าตัวเมีย มาป่วน ไอ่พวกหน้าตัวเมียยยยยยยยยยยยยยยย กุป้องกัน ไอ่พวกนี้แหละ 555+

ความเห็นที่ 9

ดีออก ที่กุทำงั้น มันดีต่อควายแบบเมิงตรงที่ เมิงจะได้โดนด่าน้อยหน่อยไง

สาดดดด กุหวังดี มาว่ากุโกง

หายควายยัง ฮ่าๆ

55555+

ความเห็นที่ 10

แล้วอีกอย่างนะ ไอควายด้วน ดักดาน

กระทู้แบบ แบ่งข้างตอบน่ะ มันเม้นได้เฉพาะ เมมเบอร์

พวกคนเถื่อน หน้าตัวเมีย หมดสิทธิ์ คอมเม้นท์

กุไม่ได้เซตว่าให้ตอบได้เฉพาะเมมเบอร์

เข้าใจยัง ไอ่โง่ประจำบอร์ด ?

เมือ่ไหร่เมิงจะเลิกโง่