ทำไมไม่มีกระทู้บอลไทยเมื่อวานนี้เลย.....สงสัยไม่มีเลือดรักชาติ

บอลไทย จะดีได้หรือจะไม่ดีได้ก็ด้วยแฟนบอลนี่ล่ะครับพี่น้อง ลีกนอกเห็นด่ากันแซด หรือว่าไงครับ ช่วยๆกันเชียร์ ช่วยๆกันโปรโมต เพื่อนักฟุตบอลจะมีกำลังใจเล่นให้ดีอย่างที่เราๆเห็นในลีกนอกบ้าง
ความเห็นที่ 1
แมนยู_ต้นตำรับ3แชมป์_ใบใหญ่

บอลไทยกำลังดีขึ้นครับ ปีเตอร์ รีด กำลังวางรากฐานอยู่ ทีมเล่นดีกว่าเมื่อก่อน นะครับ ดูบอลเป็นไหมครับ
---------------
ส่วนแมนยู ผม แชมปฺ สโมสรโลกคร๊าบ 555
ดุๆๆ โด้เดิน ขึ้นรับ รางเป็นคนแรก ของทีม ตามมาด้วยรูนี่ครับ สุดยอด 2คนนี้ 2เทพ แห่งโอลแทรฟ โด้ ส่ง รูนี่ ยิง อะไรมันช่าง สุดยอดขนาดนี้ 2เทพ ยุคนี้ โด้รูน 2เทพ ยุคแชมปฺ โลกครั้งก่อน ก็ 7-11 กิ๊ก เบคส์ ที่เด่นสุดๆ อะครับ แมนยู ไม่ไร้เทพครับ มีทุกยุค ในรูปแบบใหม่ๆ สุดยอดๆๆๆๆๆๆๆ

ความเห็นที่ 2

เฟอร์ดินาน รับ ถ้วยอย่างยิ่งใหญ่ สุดยอดดดด Champions of England
Champions of Europe
Champions of The world

OLE OLE OLE !!!!!
glory glory man united ... !!!
OLE OLE OLE !!!! ....

ความเห็นที่ 3

WE 're the Champions

.....
โรนัลโด้ นักเตะวัย 23 ปี หมาดๆ คว้าแชมป์ประสบความสำเร็จ ในระดับ สโมสร ประสบความสำเร็จ ครบทุกอย่าง ทั้งรางวัล ส่วนตัว และ รางวัล ทุกแชมป์ ของทีมปีศาจแดง ในระดับ สโมสร ....เหนือคำบรรยายครับ โรนัลโด้ นักบอล ที่เก่งที่สุดในโลก เขาไม่ใช่ แค่ ล็อคหลบเก่ง หรือ เพียงลี้ยงบอลไหลลื่น แต่!!! เขาเหนือกว่าสิ่งนั้น.... เขา พาทีม คว้า ทุกแชมป์ ทั้ง ต่อทีม และ รางวัล ส่วนตัว เท่าที่ จะมีรางวัลให้รับ .... !!!!!! .....!!!!!

ความเห็นที่ 4
benz475

แล้วมึงจะให้กุไปด่ากับใครวะ...........ไปด่าอินโดหรอ.แสดร!!!..........แล้วพวกมันจะรู้เรื่องไหมเนี่ย...................มึงนี่สืบเชี้อสายมาจากปลาทองเปล่าเนี่ย..........อยู่แต่ในตู้แคบๆ...หัดออกมาว่ายในบ่อเลี้ยงซะมังนะแสดร....................................................................................ว๊ากกกกกกกกกกฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ........

ความเห็นที่ 5
benz475

ไอหมอก....มัน........เพ้อเจ้ออะไรของมันวะ..............เป็นแชมลีกคับ........ยังยากกว่าเลยวะ............ทำไมต้องดีใจขนาดนี้วะ..........ยั่งกับบอลไทยไปบอลโลก...........แชมโลกตรงไหนเนี่ย..............เตะ2นัด.........คว้าแชมโลกอย่างยิ่งใหญ่ซะงั้น........"โรงละครแห่งความฝัน(เฟื่อง)จริงๆ".........ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ความเห็นที่ 6
benz475

เฮ้ย.......ไอจี๋ม..........ตั้งหาก........ไอหมอก.....อย่าร้อนตัวนะฮับ.........พิมผิด(ไปหน่อย)...

ความเห็นที่ 7
1455hjg

h t t p : / / w w w . g e o c i t i e s . c o m / d a m y o u _ 9 9 9
มีสินค้า xxx ค่ะ ลองเข้ามาดูนะค่ะ มียานอนหลับและไวอาก้าด้วยค่ะ
ต้องทำให้ตัวหนังสือ ตรง ลิงค์ มันชิดกันก่อนนะค่ะถึงเปิดดูได้

ความเห็นที่ 8
ปาณา@กระทืบปากเกรียนเป็ด

ไอ้พวกมีปัญญาเข้าชิงแต่ไม่มีปัญญาเป็นแชมป์มันก็จะเม้นท์อะไรเสร่อๆแบบไอ้benz475นี่แหละ

ส่วนกุ แค่ดีใจนิดหน่อยว่ะไม่มากมาย ไม่ใช่ถ้วยสำคัญขนาดนั้น

ความเห็นที่ 9
Torres@Mint

อือ...ชนะได้ก็ดีแล้ว...เอาน่าๆเด๋วอะไรก็ดีขึ้นเอง
แต่อยากหาเด็กใหม่ขึ้นมาแทนดัสกรจัง...ดัสกรก็เล่นดีนะ
แต่เสียตรงอารมณ์นี่แหละ...แล้วบอลไทยชุดนี้ชอบสุรัตน์
มากๆๆๆ...เห็นเขาเล่นแล้วรู้สึกว่านี่แหละคือคนที่สามารถ
ติดทีมชาติไทยได้อย่างแท้จริง....

ความเห็นที่ 10
แมนเกิน100

ทำไมไม่มีกระทู้บอลไทยเมื่อวานนี้เลย.....สงสัยไม่มีเลือดรักชาติ ????

ถ้ามีคนถาม จขกท. ว่าทำไมคุณไม่ไปช่วยรบ ในพื้นที่อันตราย สงสัยไม่มีเลือดรักชาติ คุณทำได้ไหม?