ผมภาวนาให้ คีน กลับมายิง ให้สเปอร์สชนะเราที่ แอนฟิลด์!!!

ผิดหวังอย่างมากจากการกระทำของ ราฟา หัวสมองคิดได้แค่นี้หรือ ตอนอยากได้ซื้อมาเท่าไร พอได้นักเตะมาแล้วไม่ชอบก็ดองเขาแล้วขายไปแบบเหมือนไม่เห็นหัวด้วยซ้ำ และผมเชื่อว่า คีน กลับไปอยู่สเปอร์สครั้งนี้ก็จะกลับมายิงให้สเปอร์สได้เป็นกอบเป็นกำอีกครั้งแน่ๆ และหนึ่งในเกมที่ คีน จะยิงผมภาวนาให้เป็นเกมที่สเปอร์สมาเยือนหงส์ที่แอนฟิลด์ เอาแบบให้ ราฟา ตาแตกไปเลย ผมบอกได้เลยละถ้าคีนกลับมายิงหงส์แล้วทำให้ทีมเราแพ้และส่งผลกระทบกับการลุ้นแชมป์ มีคนสะใจเยอะแน่ๆ ผมละคนนึงที่เป็นหนึ่งในนั้น ผมชอบและรักลิเวอรืพูลหมดใจนะ แต่ก็เกลียดราฟาเข้ากระดูกด้วยเช่นกัน โชคดีนะ ร็อบบี้ คีน แล้วเราจะเชียร์นายต่อๆไป
dare24
ความเห็นที่ 1
dare24

คุณพูดแบบนี้ฝั่งผมก็ยิ้มแต้เลยสิ แต่ฝั่งคุณคงมีคนไม่เห็นด้วยกับคุณเยอะเหมือนกันนะ

ผมว่านะ
ความเห็นที่ 2
ผมว่านะ

สงสารคีน แต่ก็รักลิเวอร์พูล เหอๆ

เทพแดงดุ
ความเห็นที่ 5
เทพแดงดุ

ผมว่านะครับ การที่เราขายคีนคืนไป เป็นเรื่องที่งี่เง่ามากที่สุด
ขนาดไอ บาตอฟทีมอีแอบ มันเล่นหมาไม่เห๋ามันยังไม่โดนขาย แต่ก็ไม่เป็นไรครับ ขายคีนไปก็เท่ากับว่า ทีมอื่นจะได้มีหวังที่จะมาแย่งแชมป์จากหงส์ไป ราฟา นี้เข้าใจทำให้ฤดูกานี้มันสูสีนะ 555+

ปู่ผี
ความเห็นที่ 6
ปู่ผี

ระบายมาเถอะครับเรารู้ว่านายเจ็บแต่สำหรับเทพแดงเถือก เอ๊ย ดุเรารู้ว่านายก็เจ็บแต่นายเก็บอาการได้ดีแค่นั้นเอง ป.ล. สิ่งเดียวที่พอจะทำให้คนโง่ดูเหมือนฉลาดขื้นมาบ้างคือการเงียบ

เป็ดแก่
ความเห็นที่ 7
เป็ดแก่

ไอ้ฟายยยราฟา ซื้อมาทำไมแต่แรกวะ เสรือกขายขาดทุนอีกไอ้บ้า ขาดทุนจะรีบขายทำไมวะ รอปิดฤดูกาลไม่ได้ไงวะ ไอ้ครก กะ เลว่า กะ ดอสเซน่าเก็บไว้ทำไมวะ มึงออกๆไปสะที

เป็ดแก่
ความเห็นที่ 8
เป็ดแก่

ปีนี้ถ้าหงส์จะมือเปล่าแล้วไล่ไอ้ฟายราฟาออกก็คุ้มยิ่งกว่าถูกหวยอีกว่ะ

Torres@Mint
ความเห็นที่ 9
Torres@Mint

คิดเหมือนกานเลยค้าบ...คุงเป็ดแก่

ผีโหด
ความเห็นที่ 10
ผีโหด

อาเบลัว สัมภาษณ์ ว่า แลมพ์ ควรโดนใบแดง

แฟนบอล(หงษ์) ให้สัมภาษณ์ ว่า ราฟา ก็ น่าจะโดนใบแดง จากทางสโมสร ถาวรเลยเช่นกัน

ใจจริงชอบราฟา นะ เพราะ สู้กันกะ ท่านเซอร์ แล้ว ดูสนุกกว่า ดูท่านเซอร์ สู้กะ มูริญโญ่ (เจอกันที่ไร เซอร์แพ้ เกือบทุกที)