ใครเคยดู ลาลีก้า ทางทรูสปอรต์บ้าง นักพากร์ได้ใจมาก

นานนานพี่ท่านจะให้ผู้ร่มบรรยายได้พูดสักที

บางครั้งแย่งกันพูด จำชื่อไม่ได้ ใครรู้ช่วยบอกทีคับ

Torres@Mint
ความเห็นที่ 1
Torres@Mint

บอลสเปนมันเตะดึกอ่าครับ...เลยไม่ค่อยได้ดู
ว่าจะรอดูก็ไม่ได้ดูซักที
emoticon emoticon emoticon

Die_Another_Day
ความเห็นที่ 2
Die_Another_Day

ใฃ่คุณมาร์ค สุรเดช รึป่าว
ถ้าใช่..ก้อตามไปฟังที่คลื่น99ได้

songiggs@united
ความเห็นที่ 3
songiggs@united

อ้าว จขกท. คุณเป็นคนเดียวกับที่ตั้งกระทู้บอลไทยข้างล่างไม่ใช่เหรอ
ว่าคนอื่นเค้าดูแต่บอลนอก ตัวเองดันมาปล่อยไก่ซะเองแบบนี้ เรียกว่าอะไรดีครับ
ถมน้ำลายรดหน้า??
หรือว่าดูแมนยู ลิเวอร์พูล มันผิด ดูลาลีกา มันไม่ผิด เหรอครับเนี่ย

เป็ดแก่
ความเห็นที่ 4
เป็ดแก่

เฮ้ยจขกทไปดูบอลไทยเดะ ไรวะ มาหลอกให้ตูเม้นในกระทู้ข่างล่างตรึมเลยนะ

โชริllมน
ความเห็นที่ 5
โชริllมน

ตาม คห8
พากษ์สนุกดีน่ะ
เป็นคนที่พากษ์ ไฮไล้ ลา ลีก้าด้วย

แล้วก็พากษ์บอลไทย ในทรูเกือบทุกครั้ง

ที่ชอบที่สุดของทรู ก็เป็นอีตาเอกราช คู่กะตาฤทธิกรอ่ะแหละ(ถึงแม้อิตาฤทธิกรจะชอบสติแตก พากษ์ผิดก็เหอะ แต่ให้อภัย พี่แกรับจ๊อบเยอะ ทำงานหนัก สมองเบรอ) emoticon