หนังสือพิมพ์สปอร์ตพูล

สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่ๆทุกท่าน ผมเป็นนักศึกษาปริญญาโทที่ศรีปทุมครับ กำลังทำวิทยานิพนธ์หัวข้อ "พฤติกรรมการเปิดรับ ความพึงพอใจ และการใช้ประโยชน์จากหนังสือพิมพ์สปอร์ตพูลของผู้อ่านในเขตกรุงเทพมหานคร" อยากขอความช่วยเหลือตอบแบบสอบถามให้หน่อยครับ สำหรับคนที่อยู่ในกรุงเทพฯ เฉพาะเพศชาย 15-50 ปี และอ่านหนังสือสปอร์ตพูลอย่างน้อยเดือนละ 1 ฉบับ ใช้เวลาตอบไม่นานครับ ผมต้องทำ 400 ชุดครับ รบกวนไปตามลิ้งค์ด้านล่างนี้เลย ขอบคุณครับ

http://spreadsheets.google.com/viewform?formkey=ci1TZmhiRGRJa1RGR1hLYldrT0p1MXc6MA..

ความเห็นที่ 1
เป็ดแก่

ผมก็ไม่ได้อ่านสปร์ตพูลครับ

ความเห็นที่ 2
R.Sagitta.

สปร์ตพูล นี่หนังสือพิมพ์ของเขมรหรอ

ของไทยไม่มีชื่อแบบนี้นะ

ที่จีนมีหนังสือพิมพ์ชื่อนี่รึเปล่าคุณSir

หรืออาจจะเป็นหนังสือพิมพ์ภาษาอังกฤษ ผมยิ่งไม่ถนัดภาษาอังกฤษแบบเป็ดแก่อยู่เลยไม่รู้จักแหงๆเลย แย่จัง

ความเห็นที่ 3
songiggs@united

ไอ้เป็ดแก่นี่เรตติ้งกระจาย แฟนผีรักมันชะมัด emoticon emoticon emoticon

ความเห็นที่ 4
เป็ดแก่

ครับๆ แหมเล่นรุมอย่างนี้ก็แย่สิครับ กูผิดเองครับที่กูพิมสปรตพูล ผิด จุกจิกกันจังเว้ย

ความเห็นที่ 5
เป็ดแก่

รู้ได้ไงอะตัว emoticon

ความเห็นที่ 6
Keeno Master

emoticon ขอบคุณครับที่ตอบกระทู้ มาขำคุณเป็ดแก่กับคุณเซอร์มาเอง ท่าทางจะสนิทกันมาก

ความเห็นที่ 7

emoticon วันนี้มีบอลอะไรแข่งบ้าง

ความเห็นที่ 8
เบลล์

บอลโลกปีหน้า อังกฤษสู้ๆนะ emoticon emoticon