มาบอกสูตรวินนิ่งนะครับ

สำหรับวินนิ่งภาคใหม่ที่กำลังจะออกมา ผมมีสูตรดังนี้ครับ

1.สูตรโกงความตาย ให้กดวิ่งเร็วไป หา สตีฟ เบนเน๊ก แล้วกดปุ่มo ฟ้องสตีฟ เบนเนก รับรองทีมคุณจะชนะได้ทันที แม้ทีมคุณจะตามหลังอยู่100ประตูต่อ0ก็ตาม

2.สูตรพุ่งล้มเอาจุดโทษ เป็นสูตรเก่าของเจ็ทโด้นะครับ ให้กดปุ่มxเพื่อสำออย พุ่งล้ม แม้คู่ตอ่สู้จะไม่โดนตัวคุณแม้แต่ปลายขี้เล็บเลยก็ตาม

3.สูตรหัตถ์อีแอบ สำหรับใครที่อยากเป็นแบบหัตถ์พระเจ้ามาราโดน่า ก็ให้กดปุ่มXเวลาทีมคุณเปิดคอนเนอร์มา สูตรนี้จะใช้ได้ดีสำหรับ พอล สโคล ต้องหน้าด้านจริงๆถึงจะใช้ได้คับ

4.สูตรลูกเลยข้ามเส้นประตูแล้วแต่ไม่ให้เข้า สูตรนี้มีที่มาจากการที่นักเตะทีมสเปอร์ยิงเข้าไป แต่มือโกลรับแปกบอลเลยข้ามเส้นประตู คุณสามารถโกงความตายด้วยการกดปุ่มoเบิ้ลสองครั้ง

แล้ววันหลังผมจะมาใหม่นะครับ เดี๋ยวเตรียมรับมืออีแอบที่มันกำลังจแต๋วแตกออกมาแห่กันในกระทู้นี้นะครับ

สู้ๆเขานะครับ เป็ดแดงถึงไม่เก่งแต่มีเทพตอร์เรส  ปืนแตกมีเทพฟาเบรกัส  อีแอบมีเทพมาเชด้าอยุ่มั้ง

รักษาตัวให้ดีๆนะครับ ทุกๆคน

ความเห็นที่ 1
northside

เฮอะๆ

ความเห็นที่ 2
เทพรถไถ

กูเคืองมานานแระ ตั้งแต่ทีมกูยิงเข้า คนเค้ารู้ทั้งจักรวาลว่าลูกมันเลยไปเป็นเมตรแล้ว โกลแมนยูมันควักออกมาเช้ย!!! แล้วจะให้สเปอร์สได้แชมป์ต้องใช้สูตรไรวะ บอกทีดิ หนูอยากได้

ความเห็นที่ 3
หงส์แดงนวมินท์

สูตรหน้าสนใจอยู่นะ ลองเล่นกะเขาดูหน่อย ไอ้ทัดเอ้ย emoticon

ความเห็นที่ 4
Torres@Mint

งั้นสูตรที่ทำให้บราซิลจะชนะฝรั่งเศส กุว่ากดจนนิ้วกุด
แมร่งก็ไม่ชนะหรอกวะ
555+++++++++++++++++++++++++++
emoticon emoticon emoticon
v
vv
v

ความเห็นที่ 5
Torres@Mint

พอดีตอนนั้นกุเกิดไม่ทันวะ เพราะตอนที่กุเกิดกุก็เห็นคาร์ลอส
เดินหน้าหมาป่วยคอตก ตอนแพ้นัดชิง ฟร้อง 98 แล้ววะ
55+++++++++++++++++++++++++++++++++
emoticon emoticon emoticon emoticon
v
v
v
v

ความเห็นที่ 6
C.Valentine

มีสูตรที่ทำให้คุณโตเลิกแต๋วแตกป่าวอ่ะ emoticon

ความเห็นที่ 7
หงส์แดงนวมินท์

ขอโทษกุเชียร์ทีมที่มรึงด่าอยู่ มีอะไรไหมวะ ไอ้กระโปกไอ้ทัดเอ้ย emoticon
v
v
v
v

ความเห็นที่ 8
oimo

1-3ใช่ราคาเป็ดย่างเปล่า

ความเห็นที่ 9
โต คลอง 12

เอาความจริงมาพูดเดี๋ยวก็มีบางคนแต๋วแตก ทนฟังไม่ได้ ออกมาฟาดงวงฟาดงาใส่หรอก จขกท.

ความเห็นที่ 10
แมนเกิน100

มีแค่เทพมาเชด้า ก็คว้าแชมป์ได้ เพราะแมนยูไม่ใช่ทีมสวนแห้วนะ emoticon