ใช้งาน hotmail.com

ตอนนี้เข้าใช้งาน Hotmail  ไม่ได้เลยค่ะจะเช็คเมลล์ก็ทำไม่ได้เดือดร้อนมาก

พอเข้าไปแล้วใส่รหัส มันบอกว่าเมลล์เราโดนบล๊อกค่ะ แล้วทีนี้จะทำไงคะเนี๊ยะงานสำคัญอยู่ในเมลล์เยอะเลย รบกวนผู้รู้บอกด้วยค่ะ

jijitoto
ความเห็นที่ 1
jijitoto

แจ้งไปที่ hotmail เดื๋ยวเค้าจะแก้ไขให้

อุ้ยเสี่ยวป้อ
ความเห็นที่ 2

ผมก็เป็นครับมันบอกว่าผมใส่ password ผิด ทั้งที่ใส่ถูกแล้วก็เลยเปลี่ยน password ใหม่ แล้ว singin มันก็บอกว่าผิดอีก เข้าไม่ได้มาหลายวันละ ไม่รู้เอาไงดีอ่ะ เซ็ง...

ความเห็นที่ 3

คห.4 ไม่เกิดกับคุณ คุณไม่รู้หรอกครับผมไม่รู้ว่าคุณรวยมาจากไหนนะครับ ยังไงคุณก็ไม่น่ามาโพสข้อความแบบนี้นะครับ

LoChanNal2
ความเห็นที่ 4
LoChanNal2

คงโดนแฮ็ก แย่เลยนะนั่น