อยากติดกล้องวงจรปิดในบ้าน 3 - 4 จุด ยี่ห้อไหนดี

อยากได้ของดีราคาคุ้ม แนะนำหน่อยจ้า

bankkb1b2
ความเห็นที่ 1
bankkb1b2

ถ้าติดบ้านผมแนะนำเคนโปรครับ ราคาสบายกระเป๋า คุณภาพดี ประกันตั้ง 3 ปี

ปกรณ์ กรณ์
ความเห็นที่ 2
ปกรณ์ กรณ์

อยากติดในบ้านหรือนอกบ้านครับ ต้องดูความต้องการของคุณด้วยนะ ถ้าติดนอกบ้านต้องเลือกที่กันแดดกันน้ำนะครับ

pongpat15
ความเห็นที่ 3
pongpat15

ฟูจิโกะครับ คุณภาพดี มีกล้องหลายแบบให้เลือก น่าจะได้ตามความต้องการ

tongg3333
ความเห็นที่ 4
tongg3333

เลือกแบบมีประกันภัยแถมให้ด้วยครับ ฟูจิโกะเคนโปร มีประกันของหายด้วย วงเงินตั้งแสนนึง