เลือกกล้องวงจรปิดแบบไหน ยี่ห้อไหนดี

คือว่าตอนนี้คุณแม่จะติดตั้งกล้องวงจรปิดที่บ้านค่ะ ทั้งในบ้าน และนอกบ้าน ซึ่งบ้านเราเป็นร้านขายของชำ ก็เลยอยากสอบถามว่า เราจะเลือกกล้องแบบไหนดี ร้านไม่กว้างนะคะขอแบบประหยัดค่าใช้จ่ายด้วยค่ะ

boonmeexoxo
ความเห็นที่ 1
boonmeexoxo

เลือกแบบมีประกันภัยแถมให้ด้วยครับคุ้มกว่า แนะนำฟูจิโกะเคนโปร

warzone111
ความเห็นที่ 2
warzone111

ฟูจิโกะครับ คุณภาพดี มีกล้องหลายแบบให้เลือก น่าจะได้ตามความต้องการ

Kuipipo
ความเห็นที่ 3
Kuipipo

ถ้าร้านไม่กว้างมากก็ไม่ต้องติดหลายกล้อง 2-3 ตัว ก็พอครับ ยี่ห้อไหนก็ได้ เลือกแบบที่ทน ๆ หน่อย เลือกยี่ห้อที่บริการหลังการขายดี ๆ ด้วยนะคับ จะได้ไม่มีปัญหาทีหลังค่ะ