จะติดกล้องวงจรปิดอพาร์ทเม้นใหม่ที่เพิ่งสร้าง รบกวนแนะนำด้วยครับ

ผมกำลังทำอพาร์ทเม้นซึ่งอยู่ระหว่างการก่อสร้าง

กำลังหาข้อมูลเรื่องระบบรักษาความปลอดภัยครับ ผมอยากได้ข้อมูลว่าผมควรติดกล้องแบบไหนดี ยี่ห้อไหนดี และจุดไหนที่ควรระมัดระวังเป็นพิเศษครับ

pongpat15
ความเห็นที่ 1
pongpat15

ถ้าเงินไม่ใช่ปัญหา หากล้อง IP Camera กับเครื่องบันทึก NVR ภาพชัด ไม่ยุ่งยากเรื่องเดินสาย ถ้าไม่ค่อยมีความรู้ ติดต่อตัวแทนใกล้บ้านเลยครับเอาของมียี่ห้อหน่อยก็ดี บริการหลังการขายจะได้ไม่มีปัญหาแนะนำฟูจิโกะ เคนโปร

Kuipipo
ความเห็นที่ 2
Kuipipo

แนะนำฟูจิโกะครับ ลอง search ดูเค้าทำเรื่อง security มานานกว่า 20 ปีเลยครับ

lookmee191
ความเห็นที่ 3
lookmee191

กล้องคุณภาพดี ๆ ทั่วไปก็ราคาเกือบหมื่น ลองใช้กล้อง IP Camera มั้ยคะ ราคาประมาณนั้น แต่คุณภาพต่างกันมาก

chatchameede
ความเห็นที่ 4
chatchameede

เอายี่ห้อดีๆเลยก็ฟูจิโกะนะครับ เค้ามีกล้อง IP จากเกาหลี เซอร์วิสหลังการขายดีมาก มีช่างผู้เชี่ยวชาญคอยดูแลตลอด