สอบถามการเติมเกมส์ Disney Tsum Tsum หน่อยค่ะ

ตอนนี้เพื่อนเซงริ้วๆ เลย อยากเติมเอาไปซื้อเวลาเพิ่มไม่ยอมค่ะ ต้องที่หนึ่ง 555555555 

cadill
ความเห็นที่ 1
cadill

สมัครบัตร wecard แล้วเอาไปผูกกับ Google play App store หมดปัญหาสมัครบัตรเลยนะ เราว่าง่ายดี

alisongoehre
ความเห็นที่ 2
alisongoehre

เราใช้บัตรของ WeCard ผูกกับ Apple store และก็เติมเงินเข้าแอพ ทรูวอลเล็ตเอา ก็ง่ายๆ ดีนะ สบายหายห่วงเติมตัดๆ อิอิ

jawinfc
ความเห็นที่ 3
jawinfc

ผมใช้บัตรจากแอพ true wallet เหมือนกัน บัตร wecard เค้าเวิร์กดีนะครับ ผมใช้อยู่ซื้อของในเกมส์สบายๆ เลย :em01: