แบนด์มือถือที่เจาะตลาดคนงบน้อย ปัจจุบันเป็นยังไงบ้างครับ พัฒนาไปไกลถึงไหนแล้ว

ไม่ได้ติดตามตลาดล่างมานานมากแล้ว ช่วงนี้เค้าพัฒนาไปถึงไหนแล้วครับ กับแบรนด์มือถือที่ลงมาเล่นในตลาดล่างๆ เหมาะกับคนงบน้อยเน้นใช้งาน มีใครใช้ของอะไร แล้วมีอะไรใหม่ให้ wow บ้างลองมาแชร์กันดูครับ 

ความเห็นที่ 1
potterkab

เห็นด้วยครับ

ความเห็นที่ 2
lalita

ไม่รู้ว่า wow ไหม แต่ที่เราเพิ่งซื้อมาของ Lava iris รุ่น 80 เครื่อง 3190 มีสแกนลายนิ้วมือมาให้ด้วย กล้องมีฟังก์ชั่นเยอะขึ้น ระบบมือถือ Star OS ใช้งานง่าย เราก็ว่าคุ้มดีนะ เครื่องลื่นไหลไม่กระตุกเลย

ความเห็นที่ 3
northear

oppo vivo ก็ดีนะครับ สเปคแน่นดี แต่ผมงบน้อยใช้ได้แค่ lava ราคาถูกๆ แต่ได้สเปคที่ใช้งานได้โอเคก็พอแล้วครับ 

ความเห็นที่ 4
pt_673hon

อยากจะย้ายหนีแบนด์บนๆมาก เดี๋ยวนี้ไม่มีอะไรให้ wow เลย ลาวาของแม่เรายังรู้สึกว่าแกใช้ได้สนุกกว่าของเราอีก -*-