มือถือ htc ดีไหมค่ะ

พอดีจะซื้อมือถือใหม่  เพื่อนแนะนำให้ซื้อ htc เพื่อนบอกว่าดี  แต่เรายอมรับเลยว่าไม่รู้จักยี่ห้อนี้  เลยอยากถามจากหลายๆคน  เพื่อเป็นการช่วยตัดสินใจ  ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
ความเห็นที่ 1
1

ผมรู้จักยี่ห้อนี้ดีครับ ขอบอกว่า เป็น วินโดโมบาย ที่ สวย ดี ทันสมัย เยี่ยมเลยครับ แต่ข้อเสีย คือ แพงเวอร์ น่ะครับ ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องเงิน ก็ซื้อเหอะครับ ดีกว่ายี่ห้ออื่นแน่นอนในด้านวินโดโมบาย

ความเห็นที่ 2
เจ้าหญิง

ใช้อยู่ ดีค่ะ คนชอบนึกว่าเป็นไอโฟน สวยดี ถ่ายรูปก็สวย แต่รุสึกว่าไม่ค่อยใช้เต็มประสิทธิภาพเท่าไหร่ ใช้โทรเข้าโทรออกอย่างเดียว เช็คเมลบ้าง พกเท่ๆไปงั้นอะ

ความเห็นที่ 3
เกรียงไกร

ขาย HTC Touch HD เครื่องหิ้ว สภาพ100% ใช้มาแค่สามวัน อุปกรณ์ครบยกกล่อง ลงไทยกับแผนที่ Garmin แล้ว แบบว่าต้องใช้เงิน
อุปกรณ์มี
หูฟัง
ดาตาร์ลิงค์
ที่ชาร์จ
คู่มือ ซีดี กล่อง ขาย25,000 ราคาในไทยปัจจุบันตั้ง 32,000 โทรมาที่ 085-2222-197 0r usa11377@hotmail.com