คอมพ์ boot ไม่ได้

ช่วยหน่อยครับ ผมจะลงโปรแกรม os ใหม่ พอเครื่องrestart กลับมาขึ้น logo "Window XP" แล้วมีหน้าต่างแจ้งว่า Setup is being restarted........... แล้วมีหน้าต่าง Error-Setup Abort ขึ้นแจ้งว่า Fake Setup call himself instead original "Setup.exe."-Setup Abort .......OK และยังมีหน้าต่างเล็กเป็น Driver Signing Policy Disables แจ้งว่า Reset registry entires 0 times

Closed Driver Signing Policy Popups 0 times

พอคลิก OK เครื่องจะ restart ใหม่ แล้วเวียนมาเป็นเช่นเดิมตลอด

ต้องทำอย่างไรครับ

ความเห็นที่ 1
Aut Mthai

ขอบคุณครับคุณ proxy ทำแล้วครับ มีหน้าต่าง Windows Advanced Option Menu ขึ้นมา ผมเลือก bootทุกวิธีแล้วเริ่มจาก safr mode เลย ก็ยังไม่ได้ครับ

ความเห็นที่ 2
proxy

...บอกให้ลงวินโด้ใหม่ เหอะๆ มะช่าย advance start up menu ถึงจะกด F5 ได้ เเบบนั้นมันกด F8 ท่าน,นี่บอกถึงตอนลงวินโด้เลย ก่อนที่ บลูสกรีนจะขึ้นให้ กด F5 เเช่ไว้ เพราะเคยเหมือนกัน ลงวินโด้ เเล้ว corrupt ก็ เเก้เเบบนี้เอา โดยการลง staandard

ความเห็นที่ 3
not

แต่ของผมเปิดมาขื้นlogo window xpเหมือนกันแต่พอมันโหลดเสร็จมันก็จะมีข้อความอะไรก็ไม่รู้เร็วมากเเละมันก็หายเเละก็มาrestartไหม่ไปเรื่อยๆช่วยบอกทีได้ไหมครับ