ใครใช้ไอโมบาย318 บ้าง เปลี่ยนเสียงเรียกเข้ายังไงคะ

คือว่า เปลี่ยนเสียงเรียกเข้าไม่ได้ค่ะ พอเปลี่ยนเป็นเสียงเพลงอื่น มีคนโทรเข้ามาก็จะเป็นเสียงเรียกเข้า-Mobile1 ตลอดเลยค่ะ

ใครใช้อยู่บอกด้วยนะคะ เปลี่ยนเสียงเรียกเข้าตรงไหน เพราะเราเปลี่ยนแล้วก็เป็นเหมือนเดิม

บอกด้วยจ้า ขอบคุณนะคะ

ความเห็นที่ 1
sonsisi

Sony Ercisson ดีกว่าครับ

ความเห็นที่ 2
คนใช้ 318

เข้าไปที่ เมนู ตั้งค่า

แล้วเข้าที่รูปแบบอ่ะ

แล้วเลือกทั่วไป

แล้วเลือกเลือกด้วยตัวเอง อะไรปามานนี้

แล้วมันก็จะมีเมนูหลายเมนู

เช่น เสียงเรียกเข้า เสียงข้อความ

ปามานนี้คับ

ลองทำดุ

ความเห็นที่ 3
คนรู้ทัน

ช่ายเอ็นซีรี่หนรือ3310กันแน่ละจ๊า

ความเห็นที่ 4
ไฮโซ

บ้านเทอยังช่ายอยู่หรอๆ

อืมๆๆ
เข้าใจๆๆ

ความเห็นที่ 5
คนมีตังค์แต่พอเพียง

เข้าไปที่ เมนู - รายชื่อ - เลือก 5 ตั้งกลุ่มผู้โทร - แล้วเลือกทุกกลุ่มผู้โทร เป็นเสียงที่ชอบ *หมายเหตุ* ตอนที่ตั้งกำหนดรายชื่อ จะมีให้เราเลือประเภทกลุ่มงัยหละครับ
*วิจารณ์* พวกไฮโซนิยมใช้ซีรี่ทั้งหลายนะ ส่วนใหญ่เห็นแต่โทรตู้สาธารณะ ถ้าโทรก็แค่หยอดมา แบบนี้เค้าจะเรียกว่า อะไรนะ คิดเองแล้วกัน ส่วนตัวแล้วเรามีตังค์ เป๋าตุง ไม่เครียด นะสบายดี (อิสระนิยม)

ความเห็นที่ 6
ออย K2

ไม่รู้เหมือนกัน

ความเห็นที่ 7
0.0

เราก้เจอปันหานี้เหมือนกัน ยังไม่รุ้วิธีแก้

ความเห็นที่ 8
หนูนา

ไม่เข้าใจ...

หิหิหิหิหิ+5555+555+555+

ความเห็นที่ 9
มาย

เราไม่ชอบไอโมบาย .....