จะซื้อมือถือใหม่ค่ะ แนะนำ รุ่น ยี่ห้อ ให้หน่อยค่ะ

จะซื้อมือถือใหม่  แนะนำ  รุ่น ยี่ห้อ  ให้หน่อยค่ะ  

ไปเสิร์จหาดูแล้ว  เผื่่อเพื่อน ๆ จะแนะนำรุ่นดี ๆ ได้เยอะกว่า

เน้นบาง  ชอบบาง ๆ  โทรนาน  แบตอึด ราคาไม่แพง ออฟชั่นไม่ต้อง  เพลงไม่สน

กล้องไม่เอา  ไม่แชท  ไม่งอก ไม่เปื่อย  น้ำตก 1 ชาม

--------------

ขอคำแนะนำ  นะคะ   พวกหน้าซ้ำ ๆ ที่จะด่า  กรุณาให้คำแนะนำก่อน

แล้วค่อยด่านะคะ  หมดปัญหาโทรแล้วสายตัด  โทรแล้วบ่นยุงกัด  โทรแล้วบ่ายเบี่ยง

ขี้เกียจโทร ขี้เกีัยจรับสายแล้วค่ะ   สภาพเครื่องปัจจุบัน กดวางสายไม่ได้ใครโทร

เข้ามากรุณาวางสายเองนะคะ  สายเราวางไม่ได้ ...เอิ๊ก ๆ 

--------------

หงส์_3_ขา_พรคนน่ารัก
ความเห็นที่ 1

โทรศัพท์บ้านครับ อึดโคตร โทรคุยกันจนฟันเหยิน แบตไม่มีหมด คุยได้ยันเช้า 5555+

อยากได้ โทรศัพท์บ้าน ที่เล่น เอ็มพี 3 ได้ อ่ะครับ

ความเห็นที่ 2

คุณปา ไม่ลองดูพวก ปาล์ม PDA ดูล่ะครับ แบตใช้ได้นาน อยู่นะ

songiggs@united
ความเห็นที่ 3

แบตอึด ไม่แพง เสียงดี มีกล้อง แนะนำตัวนี้ Phillips M600 ราคาไม่น่าถึง3500

ถ้าจะเอาทั่วๆไป ก็น่าจะ Nokia 5130 Express Music คุ้มค่า ราคาไม่แพง(ตอนนี้ที่โลตัสเหลือ 3490)

ถ้าจะเอาทนมือทนตีน แต่สวยหน่อยก็ Nokia 3720 Claasic

เอาแบบแอบหรู ไม่แพง ก็ Nokia 2730

ความเห็นที่ 4

เออ แบตอึดๆ แนะนำ โซนี่ อีริคสัน อีกยี่ห้อ

Sony Ericsson S302 << ราคาตอนนี้ 2800

Sony Ericsson W302 << 3690

Sony Ericsson G502 << 3990

Tokyo_Santa
ความเห็นที่ 5
Tokyo_Santa

แนะนำราคา เหมือนจะรู้ว่า งก ...

อ้อมกอด
ความเห็นที่ 6
อ้อมกอด

เอาผมไปถือมั้ยจ๊ะ ตอนนี้อายุการใช้งานก็25ปี คาดว่ายังใช้งานได้นานเกิน50ปี แน่ๆๆ

Tokyo_Santa
ความเห็นที่ 7
Tokyo_Santa

มันโทรออก ได้ไม๊อ้อม.....

ถ้าโทรได้ จะเอา....

BE52
ความเห็นที่ 8
BE52

แบตอึดก็คงเป็น philips นั่นแหละครับ อึดทุกรุ่น

Ell_duZzza
ความเห็นที่ 9
Ell_duZzza

NokiA ราคา 3XXX พอ ถ้าเน้นโทร ไม่เน้น Fashion

Ell_duZzza
ความเห็นที่ 10
Ell_duZzza

Nokia 6303 Classic - โนเกีย

Nokia 7230 - โนเกีย 7230

Nokia 3710 Fold - โนเกีย 3710 Fold