ช่วยด้วยค่ะ google เข้าไม่ได้ หมวด » เทคโนโลยี » คอมพิวเตอร์ » ช่วยด้วยค่ะ google เข้าไม่ได้

วันนี้เข้าเวปอื่นได้ตามปกติ รวมทั้งกูเกิ้ลด้วย  แต่พอมาตอนประมาณ4-5โมงอยู่ๆ กูเกิ้ลก็เข้าไม่ได้ จนถึงตอนนี้แต่ เวปอื่นปกติค่ะ

ใครทราบรบกวนให้ข้อมูลด้วยค่ะ

มันเกิดจากอะไรอ่ะค่ะ

เซ็งมมากค่ะ

รูป เกาลัค
โดย: เกาลัค
ตั้งเมื่อ: 18 พ.ค. 08

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ช่วยด้วยค่ะ google เข้าไม่ได้

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 17 : ช่วยด้วยค่ะ google เข้าไม่ได้

นั้นเปลี่ยนไปใช้ของCLGแทนนะครับเว็บนี้เลย
www.clgonline.co.cc ดีมากเลยครับน่าสนใจ
emoticon emoticon

โดย: คนดี เขียนเมื่อ 25 ก.พ. 09 IP IP: 222.123.246.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ช่วยด้วยค่ะ google เข้าไม่ได้

เข้าได้ค่ะ

ตอนนี้กลับมาปกติแล้วค่ะ

ขอบคุณทุกคำตอบค่ะ

โดย: จขกท เขียนเมื่อ 17 ส.ค. 08 IP IP: 203.156.31.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ช่วยด้วยค่ะ google เข้าไม่ได้

ขอถามเกาลัดเทอหน่อยว่า

เข้า hi5 ได้มั้ย

โดย: นนน เขียนเมื่อ 16 ก.ค. 08 IP IP: 125.24.245.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ช่วยด้วยค่ะ google เข้าไม่ได้

ขอถามเกาลัดเทอหน่อยว่า

เข้า hi5 ได้มั้ย

โดย: นนน เขียนเมื่อ 16 ก.ค. 08 IP IP: 125.24.245.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ช่วยด้วยค่ะ google เข้าไม่ได้

เข้าไม่ได้เหมือนกาน

hi5 ด้วย

มะรู้เปงไรหนักหนา

น่าเบื่อ

โดย: 5 เขียนเมื่อ 16 ก.ค. 08 IP IP: 125.24.245.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ช่วยด้วยค่ะ google เข้าไม่ได้

เกรียน
v
v
v

โดย: ร้อนตัวหรอครับ เขียนเมื่อ 22 พ.ค. 08 IP IP: 58.137.28.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ช่วยด้วยค่ะ google เข้าไม่ได้

V
V
V
ร้อนตัวพ่องดิ

ตรงไหนวะ ร้อนตัว

ดูจากที่เจ้าของกระทู้ด่าเค้าแล้ว
ถึงได้พิมพ์บอกให้ดูตัวเองมั่ง

สำหรับคำว่าน้ำใจน่ะ ก็แนะนำไปแล้วไงครับ
อ่านมั๊ย หรืออ่านไทยไม่ออก

คิดซะมั่งนะครับ อย่าเอาแต่กินหญ้าไปวัน ๆ

โดย: ...no 7 เขียนเมื่อ 22 พ.ค. 08 IP IP: 58.147.45.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ช่วยด้วยค่ะ google เข้าไม่ได้

rep.7 ร้อนตัวหรอครับ

**สังคมจะดีได้ต้องมีน้ำใจครับ**

ช่วยเหลือแบ่งปันในเรื่องที่คนไม่รุ้ถือว่าน้ำใจครับ
ผมเองเห็นผู้ชาย(เอ๊ะ หรือว่าพวกอีแอบ อิอิ ) ต่อว่าผู้หญิงผมคิดว่ามันควรใส่กระโปรงมากกว่าครับ

โดย: ร้อนตัวหรอครับ เขียนเมื่อ 22 พ.ค. 08 IP IP: 58.137.28.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ช่วยด้วยค่ะ google เข้าไม่ได้

จขกท คุณลองโหลดโปรแกมค้นหา Browerอย่างน้อย 2-3 อย่าง อย่ารู้แต่กลูเกิลลองโหลดดู
1.firefox
http://www.filehippo.com/download_firefox/
2.Avant
http://www.filehippo.com/download_avant_browser/
3.safari
http://www.filehippo.com/download_safari/
ลองเขาไปโหลดดู หรือเปิดเวบดู ถ้าเปิดไม่ได้ ก็ไม่ต้องเอา

โดย: 123123 เขียนเมื่อ 21 พ.ค. 08 IP IP: 117.47.67.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ช่วยด้วยค่ะ google เข้าไม่ได้

โดย: เขียนเมื่อ 21 พ.ค. 08 IP IP: 58.137.28.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ช่วยด้วยค่ะ google เข้าไม่ได้

เอาคำถามแบบนี้ไปถามคนที่เก่งคอม หรือเรียนคอมมา

ถ้าสนิทกันก็จะโดนด่ากลับมา คล้าย ๆ ค.ห.1ล่ะครับ

เล่าอาการมาแค่ว่ามันเข้าไม่ได้
ไม่มีใครตรัสรู้ได้หรอกครับ ว่าเพราะอะไร

เหมือนคุณปวดหัวแล้วคุยเอ็มกับหมอ
"หมอคะ ปวดหัว ทำไงดีคะ"
"กินยาแก้ปวดสิหนู"

ก็ได้คำตอบตรง ๆ มาแบบนี้แหละ

อยากรู้จริง รอต่อไป บางทีมันอาจจะหายเอง
หรือถ้าไม่ไหว ก็ยกไปหาเพื่อนที่ช่วยได้
ดีกว่ามาถามเอาแบบนี้นะครับ

พ่อแม่ส่งเสียมาแล้ว ใช้สองมือและสองเท้าช่วยตัวเองมั่งครับ
ไม่ใช่เอาแต่นั่งรอความช่วยเหลือ

และผม ไม่ใช่คนที่ตอบใน ค.ห. 1 แน่นอนครับ

โดย: ... เขียนเมื่อ 21 พ.ค. 08 IP IP: 58.147.47.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ช่วยด้วยค่ะ google เข้าไม่ได้

ก็ใช้บราวเซอร์อันอื่นสิคะ

ลองหาในกูเกิลดู

(เอ๊ะ ยังไง เอิ๊กๆ)

โดย: กัวโดนด่าจังแหะ เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 08 IP IP: 202.149.24.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ช่วยด้วยค่ะ google เข้าไม่ได้

ทาเจลหล่อลื่นซะหน่อย
ลื่นปรื๊ดเข้าไปเลยล่ะ
เข้าได้สบาย

โดย: :) เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 08 IP IP: 202.149.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ช่วยด้วยค่ะ google เข้าไม่ได้

แรงจังเจ้าของกระทู้ เข้ามาก็ต้องทำใจ

โดย: 12 เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 08 IP IP: 124.120.197.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ช่วยด้วยค่ะ google เข้าไม่ได้

มะวาน สัญญาณเน็ต สายอินเตอร์มันเสียหนะฮะจากศูนย์ใหญ่ กทม ของผมอยู่พัทยา เว็บนอกเสียตั้งแต่4โมงเย็น ยันสี่ทุ่มก็ไม่เสร็จ ปิดร้านกลับบ้านเลย แต่วันนี้โอเคแล้ว

โดย: กก เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 08 IP IP: 61.7.178.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ช่วยด้วยค่ะ google เข้าไม่ได้

ความคิดเห็นที่ 1
โง่แล้วยังขยัน เขาเรียกว่าพวกไม่ศึกษา

โดย: 123123

คห.1เข้าใจว่าอากาศมันร้อน ไปฉีดยาหน่อยดีไหม??
กูไม่รู้ถึงมาถาม สงสารคนเป็นพ่อเป็นแม่ของมึงจัง ที่เลี้ยงมึงโตได้แต่ตัว แต่เลี้ยงให้มึงเป็นคนดีมีน้ำใจในสังคมไม่ได้

ขอโทษนะทุกคนที่เข้ามาอ่านแล้วฉันต้องใช้คำไม่สุภาพ แต่
กับคนอย่างคห.1ไม่จำเป็นต้องพูดดีด้วย

โดย: จขกท เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 08 IP IP: 203.156.31.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ช่วยด้วยค่ะ google เข้าไม่ได้

โง่แล้วยังขยัน เขาเรียกว่าพวกไม่ศึกษา

โดย: 123123 เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 08 IP IP: 117.47.65.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111