เจ็บหัวนม เป็นอะไรเนี่ย หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » เจ็บหัวนม เป็นอะไรเนี่ย

โดนนิดก็เจ็บแล้ว เป็นอะไรเนี่ย น้องเมนส์ก็ยังไม่มาซักหน่อย มีใครพอทราบมั้ยคะ
รูป เจ็บจัง
โดย: เจ็บจัง
ตั้งเมื่อ: 29 มี.ค. 10
แท็ก: ,
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 17 : เจ็บหัวนม เป็นอะไรเนี่ย

เข้าใจว่าท้องค่ะ

โดย: สาวสวย เขียนเมื่อ 3 เม.ย. 10 IP IP: 113.53.128.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : เจ็บหัวนม เป็นอะไรเนี่ย

ผมเคยเป็นเมื่อตอนอายุประมาณยี่สิบต้นๆครับโดนไม่ได้เลย เจ็บมากและบวมข้างเดียว และบวมขึ้นเรื่อยๆ แต่ผมก็ไม่เลิกดื่มเพียวๆอย่างหนัก ไปหาหมอที่ รพ.ศิริราช หมอบอกว่าเกิดจากการดื่มสุราหนักเกินไป ตับมีภาวะอักเสบแสดงอาการแบบนี้เป็นแบบหนึ่ง หมอเรียกนักสึกษาหมอฝึกงานทั้งผู้ชายผู้หญิงมาดูมาจับกันใหญ่ อายมากมายในตอนนั้น งดสุรานานๆก็หายไปเอง อันนี้เป็นแบบหนึ่งนะครับคุณดื่มหรือเปล่า

โดย: yaijeans เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 10 IP IP: 124.121.7.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : เจ็บหัวนม เป็นอะไรเนี่ย

ถ้าไม่ใช่เพราะใกล้ประจำเดือนมา ก็ ท้อง
เอาให้ชัวร์ ไปตรวจรพ.ดีกว่า แนะนำสถาบันมะเร็งจ้ะ

โดย: Live and Learn เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 10 IP IP: 1.1.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : เจ็บหัวนม เป็นอะไรเนี่ย

อ่า คือเจ็บแล้วตอนจับเหมือนมีก้อนแข๊งๆอยู่รึเปล่าครับ ผมก็มีเพื่อนหญิงคนนึงเป็นมะเร็งเต้านม ปัจจุบันก็เสียไปแล้ว ถ้าไม่แน่ใจผมอยากแนะนำให้ไปตรวจที่รพ.ใกล้ๆครับ ผมเองก็ไปตรวจพิเศษที่รพ.กรุงเทพมา ละเอียดดีครับ รึถ้ากลัวจริงๆ อยากให้ไปตรวจเพิ่มเติมที่วัฒโนสถด้วย ที่นั้นเป็นที่รักษามะเร็งโดยเฉพาะครับ ถ้าไม่เป็นอะไรก็ดี ถ้าเป็นจะได้รักษาแต่เนินๆนะครับ

โดย: ซูเปอร์ตด เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 10 IP IP: 61.90.110.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : เจ็บหัวนม เป็นอะไรเนี่ย

นมพึ่งขึ้นรึเปล่าคะ หรือถ้าขึ้นนานแล้ว ที่เจ็บคงเป็นเรื่องปรกติค่ะ ก่อนเมนส์มามักจะเจ็บน่ะค่ะ อย่าคิดมากเลย ถ้าเป็นมะเร็งจะเป็นก้อนคลำแล้วไม่เจ็บหรอกค่ะ

โดย: ไบไม้ เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 10 IP IP: 124.120.168.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : เจ็บหัวนม เป็นอะไรเนี่ย

โดนแฟนกัดตอนหลับป่าว

โดย: kunio เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 10 IP IP: 58.8.211.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : เจ็บหัวนม เป็นอะไรเนี่ย

ใหญ่ขึ้นป่าวคับ

โดย: แย่ๆแมน เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 10 IP IP: 124.120.182.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : เจ็บหัวนม เป็นอะไรเนี่ย

สงสัยจะเป็นอาการเริ่มแรกของมะเร็งเต้านม ชิ!!!

โดย: คนน่ารักมักใจร้าย เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 10 IP IP: 202.29.92.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : เจ็บหัวนม เป็นอะไรเนี่ย

นมแตกพาน เหมื่อนพี่ไงคะ เดี๋ยวก็หาย หุหุหุ

โดย: น้ำแข็ง เขียนเมื่อ 29 มี.ค. 10 IP IP: 180.180.131.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : เจ็บหัวนม เป็นอะไรเนี่ย

อาจเป็นอาการก่อนมีประจำเดือนก็ได้ค่ะ ถ้ายังไม่เคยมี... กับแฟน
หรือก่อนที่จะเป็น ไปทำอะไรมา เริ่มเป็นตั้งแต่เมื่อไหร่
ลองนึกๆถึงสาเหตุดูนะคะ

โดย: IsNull เขียนเมื่อ 29 มี.ค. 10 IP IP: 202.57.132.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : เจ็บหัวนม เป็นอะไรเนี่ย

ท้อง ??

โดย: IsNull เขียนเมื่อ 29 มี.ค. 10 IP IP: 202.57.132.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111