ช่วยแนะนำร้านขายส่งในโรงเกลือให้หน่อยค่ะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ช่วยแนะนำร้านขายส่งในโรงเกลือให้หน่อยค่ะ

จะไปตลาดโรงเกลือแต่ยังไม่เคยไปเลยค่ะ

อยากให้แนะนำร้านขายส่งเสื้อมือสองแบรนด์เนมค่ะ

จะได้ไปแล้วไม่เสียเวลาค่ะ

ต้องไปโซนไหน แร้วต้องต่อราคาหรือซื้อยังงัยคะ คัดเปนตัวหรือเหมาเปนกระสอบเลยดี

แนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

รูป sepia
โดย: sepia
ตั้งเมื่อ: 30 มี.ค. 10
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 9 : ช่วยแนะนำร้านขายส่งในโรงเกลือให้หน่อยค่ะ

เดี๋ยวนี้ตลาดโรงเกลือของดีๆไม่มีแล้วครับ
ผมไปซื้อมือสองมาร้อยกิโลมีเสื้อ 400 ตัว
กลับมาเกะกระสอบ มีเสื้อดี ไม่ถึงร้อยตัวนอก
นั้นขาดบ้าง เปื้อนบ้าง ขาดทุนยับเลย ตอนนี้
ซื้อที่สมุทรปราการเสื้อมือสองแฟชั่นญี่ปุ่นคัด
ได้ยกกระสอบได้ใกล้บ้านไม่ต้องเดินทางเปลื้อง
ค่าน้ำมัน ซื้อร้านน้องพลอยสินค้าเขาดีมากๆลูกค้า
จองคัดกันทุกวัน natladda.mymarket.in.th
ลองเข้าไปดูซิ

โดย: วินัย เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 10 IP IP: 172.31.71.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ช่วยแนะนำร้านขายส่งในโรงเกลือให้หน่อยค่ะ

ไอ่เหนาะ ทหารพรานเพลินเลยนะเมิง
แถวน้านนนนน
กากกกกกกกกกกกกกก
ศุลกากร ตามน้ำ
....................
เอ๊ย
กร๊ากกกกกกกกกก

โดย: เหยี่ยว ถลาลม เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 10 IP IP: 10.112.51.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ช่วยแนะนำร้านขายส่งในโรงเกลือให้หน่อยค่ะ

.................

โดย: Tokyo_Santa เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 10 IP IP: 183.89.237.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ช่วยแนะนำร้านขายส่งในโรงเกลือให้หน่อยค่ะ

ฮะ ๆ ๆ
ถิ่นเรา แต่ยังไม่เคยไปคุม..........

ขอโทษ จขกท. เข้ามาทัก คห. 1
แหม ไม่หลับไม่นอน เลยนะ ฮะ

อ๊ากกกกกกก ล้ออออออออ เร่ง

โดย: เหยี่ยว ถลาลม เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 10 IP IP: 10.112.51.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ช่วยแนะนำร้านขายส่งในโรงเกลือให้หน่อยค่ะ

ไปให้ถึงก่อนเถอะครับ มันมีทุกอย่างแทบจะเหมือนๆกับทุกร้าน

โดย: ผู้ร้าย... เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 10 IP IP: 114.128.26.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ช่วยแนะนำร้านขายส่งในโรงเกลือให้หน่อยค่ะ

มีครับ ร้านที่ว่านี้อยู่ตรงหัวมุม ซอย 13 โซน a มีขายทุกอย่าง ไม่แน่ใจจะใช่ร้านนี้มั้ง 7-11

โดย: manu เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 10 IP IP: 112.142.146.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ช่วยแนะนำร้านขายส่งในโรงเกลือให้หน่อยค่ะ

เรื่องนี้ผมช่วยไม่ได้จริงๆ ครับ

เพราะปกติจะเดินแต่ Harrods ที่ London อ่ะครับ

ถ้าอยู่เมืองไทยก็เดินแต่ พารากอน กับ เกสร ครับ

โรงเกลือ นี่ไม่รู้จักอ่ะครับ

I'm so sorry..

โดย: แบดบอย เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 10 IP IP: 183.89.122.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ช่วยแนะนำร้านขายส่งในโรงเกลือให้หน่อยค่ะ

เห็นงานเป็นลม เห็นนมสู้ตาย !!

โดย: xcode เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 10 IP IP: 222.123.199.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ช่วยแนะนำร้านขายส่งในโรงเกลือให้หน่อยค่ะ

หลงทางเสียเวลา หลงเสพยาเสียอนาคตค่ะ

โดย: Tokyo_Santa เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 10 IP IP: 183.89.237.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111