ตำรวจรีดไถบนทางด่วนบางนา หมวด » ร้องทุกข์ ประชาสัมพันธ์ » ร้องทุกข์ » ตำรวจรีดไถบนทางด่วนบางนา

ทุกวันจันทร์ พุธ ศุกร์  มีตำรวจคอยไถเงินอยู่ที่ด่านเก็บเงินบนทางด่วนบางนา  ปรับคันละ 500 บาท ใครเคยโดนบ้างคะ
รูป กิฟ
โดย: กิฟ
ตั้งเมื่อ: 31 มี.ค. 10
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ตำรวจรีดไถบนทางด่วนบางนา

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 4 : ตำรวจรีดไถบนทางด่วนบางนา

โดย: . เขียนเมื่อ 5 เม.ย. 10 IP IP: 222.123.41.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ตำรวจรีดไถบนทางด่วนบางนา

ไม่เห็นบอกว่าข้อหาอะไร จะบอกว่าตำรวจตั้งด่านไม่ใช่ทางบางนานะ พระรามเก้าก็มี

โดย: โฮ เขียนเมื่อ 4 เม.ย. 10 IP IP: 124.120.40.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ตำรวจรีดไถบนทางด่วนบางนา

......ทำผิดกฏจราจรเขาก็ต้องปรับนะครับ
กฏหมายบ้านเมืองมี
แต่ถ้าคุณไม่ผิด ทำนองรีดไถซึ่งหน้า
ขอบอกให้โวยเลยครับ เอามันตรงนั้นแหละ
และตามไปโวยที่กองบังคับการเขาด้วย
ร้องเรียนนสพ. ทีวี เอาให้หมด
รับรองเต้นเป็นเจ้าเข้าทรงทั้งนายและลูกน้อง

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 1 เม.ย. 10 IP IP: 113.53.141.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ตำรวจรีดไถบนทางด่วนบางนา

ไม่เคยครับ แต่ทำไมถึงต้องโดนปรับล่ะครับ

หรือว่าเราผิดจริง และไม่อยากให้เรื่องยืดเยื้อ

โดย: เด่น เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 10 IP IP: 117.47.153.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111