อยากได้รายชื่อบริษัทรับจัดงาน event หรือ organizer ต้องหาจากไหนเหรอค่ะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » อยากได้รายชื่อบริษัทรับจัดงาน event หรือ organizer ต้องหาจากไหนเหรอค่ะ

อยากได้รายชื่อบริษัทรับจัดงาน event หรือ organizer ต้องหาจากไหนเหรอค่ะ ได้ข่าวว่าตอนนี้ดาราเปิดบริษัทอย่างนี้เยอะแต่ไม่ทราบว่าจะติดต่อยังไง เพราะหาข้อมูลไม่ได้  ถ้าใครทราบช่วยหน่อยนะค่ะ พอดีเพิ่งได้งานเป็น AE ติดต่อลูกค้ากลุ่มนี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

รูป เกด
โดย: เกด
ตั้งเมื่อ: 5 เม.ย. 10
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 11 : อยากได้รายชื่อบริษัทรับจัดงาน event หรือ organizer ต้องหาจากไหนเหรอค่ะ

ความคิดเห็นที่ 8 โดย: นางสาวมาโดก้า Diva กิ๊บกิ้ว <<< ขอจดไว้หน่อยนะ เผื่อได้ใช้บริการวันหน้า

โดย: Schnitzel เขียนเมื่อ 6 เม.ย. 10 IP IP: 124.122.222.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : อยากได้รายชื่อบริษัทรับจัดงาน event หรือ organizer ต้องหาจากไหนเหรอค่ะ

เข้าเว็บนี้เลยค่ะ

www.kosanathai.com

เค้ารวมทุกออร์แกไนซ์ในเมืองไทย และบริษัทโฆษณาต่างๆค่ะ

โดย: Tiky เขียนเมื่อ 6 เม.ย. 10 IP IP: 58.8.83.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : อยากได้รายชื่อบริษัทรับจัดงาน event หรือ organizer ต้องหาจากไหนเหรอค่ะ

เอามาจาก BlogGang

โดย: นางสาวมาโดก้า Diva กิ๊บกิ้ว เขียนเมื่อ 6 เม.ย. 10 IP IP: 98.161.52.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : อยากได้รายชื่อบริษัทรับจัดงาน event หรือ organizer ต้องหาจากไหนเหรอค่ะ

เมลล์มันส่ออ่ะ หุหุ

โดย: 13 เขียนเมื่อ 5 เม.ย. 10 IP IP: 111.84.66.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : อยากได้รายชื่อบริษัทรับจัดงาน event หรือ organizer ต้องหาจากไหนเหรอค่ะ

เราไม่เคยเข้าใจคนที่ใส่เลข 69 ในอีเมลเลย คิดว่าคนเค้าจะ serious กับคุณใช่มั้ย

โดย: น้องเมเปิ้ล เขียนเมื่อ 5 เม.ย. 10 IP IP: 58.8.61.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : อยากได้รายชื่อบริษัทรับจัดงาน event หรือ organizer ต้องหาจากไหนเหรอค่ะ

ลองติดต่อมาครับ jirapath69@gmail.com
ว่าเป็นงานประเภทไหน

โดย: gods69 เขียนเมื่อ 5 เม.ย. 10 IP IP: 183.89.253.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111