รองเท้ายี่ห้อไหน ใส่สบาย ไม่ปวดน่อง ไม่ปวดขา หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » รองเท้ายี่ห้อไหน ใส่สบาย ไม่ปวดน่อง ไม่ปวดขา

เรามีปัญหาในการเลือกรองเท้า

อยากให้เพื่อนๆผู้ชำนาญในการเลือกรองเท้าช่วยแนะนำ

เรารู้สึกว่าตัวเองมีรอยโค้งของฝ่าเท้ามาก

รองเท้าอะไรๆก็ไม่ซัพพอร์ทฝ่าเท้าเราได้เลย

แต่เคยไปลองรองเท้าที่เดอะมอลล์ยี่ห้อ ดอร์เมี่ยน จากฝรั่งเศส

ก็ดีมากเลยนะ ซัพพอร์ทฝ่าเท้าได้ดีมาก ราคาก็สมเหตุสมผล ประมาณ 2,390 บาท   แต่..แบบมันเชยง่ะ 

ก็เลยอยากจะขอคำปรึกษาจากเพื่อนๆผู้รู้เรื่องรองเท้า

ให้ช่วยแนะนำหน่อย

รูป แจ่มจรัส
โดย: แจ่มจรัส
ตั้งเมื่อ: 21 พ.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 11 : รองเท้ายี่ห้อไหน ใส่สบาย ไม่ปวดน่อง ไม่ปวดขา

PUMA FERRARI LEVITATION LACE GT 129$ US

โดย: RVS เขียนเมื่อ 24 พ.ค. 08 IP IP: 117.47.178.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : รองเท้ายี่ห้อไหน ใส่สบาย ไม่ปวดน่อง ไม่ปวดขา

diesel trainers

โดย: japonica เขียนเมื่อ 22 พ.ค. 08 IP IP: 84.69.107.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : รองเท้ายี่ห้อไหน ใส่สบาย ไม่ปวดน่อง ไม่ปวดขา

เราชอบของ Eco ค่ะ

โดย: momo sb เขียนเมื่อ 22 พ.ค. 08 IP IP: 220.253.5.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : รองเท้ายี่ห้อไหน ใส่สบาย ไม่ปวดน่อง ไม่ปวดขา

บัลลี่ / เฟอรากาโม่ ครับ

โดย: ควาย เขียนเมื่อ 22 พ.ค. 08 IP IP: 58.64.93.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : รองเท้ายี่ห้อไหน ใส่สบาย ไม่ปวดน่อง ไม่ปวดขา

ทำแผ่นรองเหมือนคห. 3 ว่าแหละค่ะ คู่นึงประมาณสองพันกว่าบาท เวลาจะใส่รองเท้าคู่ไหนก็เอาแผ่นรองสอดเข้าไป

โดย: ทำมาแล้ว เขียนเมื่อ 22 พ.ค. 08 IP IP: 85.220.38.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : รองเท้ายี่ห้อไหน ใส่สบาย ไม่ปวดน่อง ไม่ปวดขา

New Balance

โดย: not true เขียนเมื่อ 22 พ.ค. 08 IP IP: 67.233.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : รองเท้ายี่ห้อไหน ใส่สบาย ไม่ปวดน่อง ไม่ปวดขา

คห 1 กับ 2 แย่มาก
คุณเป็นผู้ชายไม่ต้องสวมรองเท้าหุ้มส้นเพื่อความเรียบร้อย คุณก็พูดได้ เห็นแก่ตัวมาก ไม่เคยได้ยินผู้ชายบ่นเรื่องปวดเท้าเลยใช่ไหมล่ะ เพราะพวกคุณมันเห็นแก่ตัวกันไงล่ะ
เรื่องรองเท้าเราก็ไม่สันทัดนะ แต่ลองดูรองเท้ายี่ห้อต่างประเทศดู อาจจะรับกับทรงเท้าของคุณ ดูหลายๆ ยี่ห้อ เพราะแต่ละยี่ห้อจะมีทรงของมันอยู่

โดย: น้ำฟ้า เขียนเมื่อ 22 พ.ค. 08 IP IP: 202.149.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : รองเท้ายี่ห้อไหน ใส่สบาย ไม่ปวดน่อง ไม่ปวดขา

คห.หนึ่งกะสองตอบไม่สร้างสรรค์เลยค่ะ สงสัยอยากเลียนแบบนิกกี้ พริ้ม

เราไม่ทราบน่ะค่ะ ยังไงก็ขอให้ผู้รู้ท่านอื่นนะคะ

โดย: เจ้เบียบ เขียนเมื่อ 21 พ.ค. 08 IP IP: 192.168.120.1, 58.137.54.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : รองเท้ายี่ห้อไหน ใส่สบาย ไม่ปวดน่อง ไม่ปวดขา

เป็นเหมือนผมเลย เพราะเสือกเดินเขย่งขา ไม่ได้เอาส้นเท้าลง
เท่าที่ดูแล้ว ไม่มีรองเท้ายี่ห้อไหนช่วยได้ครับ ต้องสั่งตัดอย่างเดียว ซึ่งรูปทรงจะเชยมากๆ ออกแก่ๆด้วย ของวีรสุครับ เขาจะแสกนเท้าเราเลย แล้วทำเป็นแผ่นรองเอาไว้ และก้อขายรองเท้าไปด้วย แต่ถ้าจะซื้อรองเท้ามาเองก็ทำได้ แต่ไม่รับประกันว่า คุณจะเอาที่รองใส่เข้าไปได้ครับ คู่ละ 5000 - 10,000 บาทครับ แพงอ่ะ

โดย: boozer เขียนเมื่อ 21 พ.ค. 08 IP IP: 202.91.23.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : รองเท้ายี่ห้อไหน ใส่สบาย ไม่ปวดน่อง ไม่ปวดขา

นันยางคับ เตะบอลทั้งวันยังไม่เจ็บเลย
ไม่ก็ ช้างดาว
รองเท้านอกมันเหมาะกะเท้าคนเมืองนอกครับ
อย่างที่บอกครับ ซื้อโลด

โดย: xxs เขียนเมื่อ 21 พ.ค. 08 IP IP: 118.173.53.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : รองเท้ายี่ห้อไหน ใส่สบาย ไม่ปวดน่อง ไม่ปวดขา

เป็นอย่างงี้แหละ โรคกระแดะกินตีนก็งี้

ใส่ของแพงมันเลยปวด หาช้างดาวมาใส่สิ เดี๋ยวก็หาย

โดย: <b>maximu*s</b> เขียนเมื่อ 21 พ.ค. 08 IP IP: 222.123.89.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111