"ภาษาอังกฤษง่ายนิดเดียว กับ แอนดรู บิ๊กซ์" เปิดรับแล้วจ้า หมวด » ร้องทุกข์ ประชาสัมพันธ์ » ประชาสัมพันธ์ » "ภาษาอังกฤษง่ายนิดเดียว กับ แอนดรู บิ๊กซ์" เปิดรับแล้วจ้า

ตื่น...ตื่น....มีเรื่องแว้วววว.....

www.youngmea.com จัดกิจกรรมเอาใจน้องๆหนูๆที่ต้องการร่วมสนุกสนานอย่างมีสาระกับกิจกรรม “ภาษาอังกฤษง่ายนิดเดียว กับ แอนดรู บิ๊กซ์” ณ ซาฟารีเวิลด์ กรุงเทพ ในวันเสาร์ ที่ 21 มิถุนายน 2551 สำหรับน้องๆที่มีอายุตั้งแต่ 8-13 ปี เพียง 80 คน เท่านั้น ! เปิดรับสมัครตั้งแต่วันนี้ - 1มิ.ย.2551 รีบๆกันหน่อยนะ ประกาศผลในวันที่ 4 มิ.ย.2551 น้องๆคนไหนสนใจสามารถติดตามรายละเอียดเพิ่มเติม และสมัครสมาชิกได้ที่ www.youngmea.com แล้วมาสนุกกับภาษาอังกฤษด้วยกันนะจ๊ะ

รูป lady_a-ple
โดย: lady_a-ple
ตั้งเมื่อ: 21 พ.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 1 : "ภาษาอังกฤษง่ายนิดเดียว กับ แอนดรู บิ๊กซ์" เปิดรับแล้วจ้า

ผมมาจากโรงเรียนอนุบาลมุกดาหารผมจะมาถานคุณแอนดรูบิก อาจารมห้มาเอาศัพจากคุณ 1ศัพ

โดย: ด.ช.กฤษดา รัตนมาลัย เขียนเมื่อ 26 พ.ค. 08 IP IP: 125.26.204.XXX

กระทู้ล่าสุดในหมวด ประชาสัมพันธ์

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111