โรงแรมแถว ม.กรุงเทพ (รังสิต) หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » โรงแรมแถว ม.กรุงเทพ (รังสิต)

ถึงชาว MThai ทุกท่าน

ผมมีเรื่องจะเรียนถามเล้กน้อยครับผม

อยากทราบว่า มีโรงแรมอะไรบ้าง ที่อยู่ใกล้กับ ม.กรุงเทพ เขตรังสิตครับ

เนื่องจากว่า ผมจะย้ายเข้าหอ แต่มันมีปัญหาย้ายเข้า วันที่ 1 มิ.ย. 51

แต่ผมต้องปฐมนิเทศ 29-31 พ.ค. นี้

เลยอยากให้ใครที่ทราบข้อมูล บอกผมทีครับว่ามีโรงแรมอะไรบ้างที่อยู่่ใกล้ ม.กรุงเทพเขตรังสิต

และจะเดินทางไปโรงแรมนั้นๆ อย่างไรบ้างครับ

รบกวนอีกเรื่องนึงครับผม จากโรงแรมไป ม.กรุงเทพเดินทางอย่างไร

ถ้ามีเว็บไซต์ หรือเบอร์ติดต่อ โรงแรม ผมขอด้วยครับ จะเป็นกรุณา

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

รูป ProfBell
โดย: ProfBell
ตั้งเมื่อ: 26 พ.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 8 : โรงแรมแถว ม.กรุงเทพ (รังสิต)

ดูใน http://www.tee-pak.com อ่ะ

โดย: คนดีที่ไม่รักเทอ เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 08 IP IP: 58.8.143.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : โรงแรมแถว ม.กรุงเทพ (รังสิต)

คห2.เทคนิคนายมันอ่อน
พาเข้าคอนโดเลย เช่าทำแป๊ะทำไม มีบ้านดีๆให้เอาไม่ชอบ ไม่กลัวกล้องหรอ

โดย: คันดอจัง เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 08 IP IP: 124.120.7.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : โรงแรมแถว ม.กรุงเทพ (รังสิต)

ในซอยหอ(รังสิตภิรมณ์ ข้างมอ)

มันมีหอนึง ให้เช่ารายวันนะ

พี่ไม่รุ้ว่าตอนนี้เค้าเลิกบริการรายวันไปหรือยัง

ชื่อหอ a & T ลองไปดูนะคะ

แล้วก้อหอฝั่งตรข้ามมอ ชื่อบ้านสวนปาล์ม ก้อให้เช่ารายวันเหมือนกัน

ลองไปดูน้า

ยินดีต้อนรับ สุ่ มอกรุงเทพค่า

โดย: เด็กหอ เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 08 IP IP: 202.133.139.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : โรงแรมแถว ม.กรุงเทพ (รังสิต)

ait ครับที่ธรรมศาสตร์อ่ะ

โดย: Sebastian Bach เขียนเมื่อ 27 พ.ค. 08 IP IP: 203.158.118.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : โรงแรมแถว ม.กรุงเทพ (รังสิต)

โรงแรมสยาม โรงแรมรังสิตพาเลสมั้งแถวนั้น ก่อนจะถึงม.กรุงเทพอ่ะ แต่พวกหอก็มีรายวันนะน้อง

โดย: อืม เขียนเมื่อ 26 พ.ค. 08 IP IP: 118.174.222.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : โรงแรมแถว ม.กรุงเทพ (รังสิต)

ไอ้ คห.2 พูดไรไม่ค่อยสร้างสรรค์เลยนะ เห็นเด็ก ม.นี้ทีไรคิดว่าขายตัวไปหมด ปากหมานะมรึง

น้องเค้าก็บอกอยู่ว่าเค้าเรียนที่นี่ ต้องปฐมนิเทศน์ แสดงว่าน้องเค้าเรียนที่ ไม่ได้ไปซื้อเด็ก ม.กรุงเทพซะหน่อย ความคิดสกปรกจังมรึงเนี่ย

โดย: เทเรซา เขียนเมื่อ 26 พ.ค. 08 IP IP: 58.8.204.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : โรงแรมแถว ม.กรุงเทพ (รังสิต)

ผมว่ามันจะหิ้วเด็กกลับจากที่เที่ยวเเหง ๆ เเล้วไปส่งเเถว ม.กรุงเทพ รังสิต เเวะเอาก่อนส่ง 5555 เทคนิคเดียวกะ กรู

โดย: เหอ ๆ เขียนเมื่อ 26 พ.ค. 08 IP IP: 58.8.51.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : โรงแรมแถว ม.กรุงเทพ (รังสิต)

โรงแรมแถวนั่นส่วนมากจะไม่ค่อยมีนะ แต่หากจะพักชั่วคราวมันก็มีห้องพักแบบรายวันอ่ะ แต่มันจะอยู่แถวๆม.ธรรมศาสตร์ การเดินทางก็ง่ายครับ รถทุกคันที่ผ่านมามันก็จอดหมดแหล่ะครับ ต้องลองมาดูเองอ่ะและวจะเข้าใจ หรือไม่ก็รอ คห.ต่อจากผมแนะนำก็แล้วกันนะครับ....

โดย: เห็นแวบๆ เขียนเมื่อ 26 พ.ค. 08 IP IP: 117.47.118.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111