มีไรกันตอนมีประจำเดือนมีโอกาสท้องไหมคะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » มีไรกันตอนมีประจำเดือนมีโอกาสท้องไหมคะ

มีไรกันตอนมีประจำเดือนมีโอกาสท้องไหมคะ

พอดีได้ยินมาจากหลายๆคน

บางคนก้อว่ามีโอกาส

บางคนก็ว่าไม่มีโอกาส

งงอ่ะคะ

รูป pam
โดย: pam
ตั้งเมื่อ: 27 พ.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 17 : มีไรกันตอนมีประจำเดือนมีโอกาสท้องไหมคะ

อาจท้องได้ค่ะ
ถ้าเป็นแบบนั้น ไอ้เรานึกว่าระหว่างที่กำลังมาเลย
แบบนั้นไม่ท้องแน่ แต่เจ็บมั้ยอีกเรื่องนึงนะ

โดย: เพนกวินน้อยลอยน้ำ เขียนเมื่อ 1 มิ.ย. 08 IP IP: 222.123.228.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : มีไรกันตอนมีประจำเดือนมีโอกาสท้องไหมคะ

อสุจิ อ่ะนะอยู่ได้แค่ 48 ชม.เท่านั้นนะจ๊ะ และจะมีการปฏิสนธิที่บริเวณ ปีกมดลูก ซึ่งก็คือ ไข่ที่ตกนั้น่ต้องผสมกับอสุจิที่นี่เท่านั้นถึงจะปกติ ซึ่งในกรณีของคุณนั้นไข่ยังไม่ทันตกอีกรอบเลย ไข่จะตกทุกๆ 14 วันนะ ถึงมีอสุจิมันก็ไม่มีการปฏิสนธิแน่นอน ยกเว้นในกรณีที่ใข่ของคุณเกิดการตกเร็วกว่าปกติเท่านั้น แต่ถ้าคุณเป็นคนที่ปจด มาปกติ ก็หายห่วงได้ ไม่ท้องหรอกจ้า

โดย: เด็กวิทยา มหิดล เขียนเมื่อ 31 พ.ค. 08 IP IP: 172.168.1.12, 58.8.183.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : มีไรกันตอนมีประจำเดือนมีโอกาสท้องไหมคะ

อสุจิ มันอยู่ได้ 2วัน อยู่ทันไข่มาอยู่แล้ว ไข่ บางคนมาไม่เปนเวลา

โดย: นาวาซ เขียนเมื่อ 31 พ.ค. 08 IP IP: 10.30.2.195, 202.28.77.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : มีไรกันตอนมีประจำเดือนมีโอกาสท้องไหมคะ

อ่ะ บอกตรงๆนะคะว่าไม่แน่นอน เรายังไม่ท้องเลยค่ะ
ก็ลองคิดดูว่าในตอนที่มดลูกกำลังเอาเยื่อที่หนาตัวขึ้นเป้นที่ฝังของไข่มันหลุดว่อนออกไปดูสิคะ แล้วอสุจิที่จะผสมกับไข่จะไปหาความอบอุ่นที่ไหนคะ

ไม่ท้องหรอกนะคะ สบายใจได้^ ^

โดย: ฝ้าย เขียนเมื่อ 31 พ.ค. 08 IP IP: 118.172.172.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : มีไรกันตอนมีประจำเดือนมีโอกาสท้องไหมคะ

อสุจิ มันอยุ่ได้หลาย ชม มะช่ายเหลอ

โดย: ดกเกเ เขียนเมื่อ 30 พ.ค. 08 IP IP: 58.9.163.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : มีไรกันตอนมีประจำเดือนมีโอกาสท้องไหมคะ

ท้อง แน่นอน เพราะ อสุจิ บางตัวมันจะอึด
มันจะไช ดุ๊กๆ แอบไปหลบหลัง รังไข่
รอเวลา พอไข่มาปุ๊บ มันจะ รีบเข้าไปผสมทันที
ป่องแน่ๆๆๆ

โดย: นาวาซ เขียนเมื่อ 30 พ.ค. 08 IP IP: 10.30.2.195, 202.28.77.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : มีไรกันตอนมีประจำเดือนมีโอกาสท้องไหมคะ

อ่านด่วน...

เครื่องดื่มบำรุงภายในสำหรับผู้หญิงพิงค์เลดี้ ช่วยให้ผิวพรรณสดใส ช่วยกระชับมดลูก ลดอาการปวดประจำเดือน กระชับทุกสัดส่วน เป็นเครื่องดื่มที่ช่วยให้คุณดูดีขึ้น ดื่มแล้วสุขภาพภายในดี ผิวพรรณเปล่งปลั่ง ช่วยลดผิวหมองคล้ำ ผิวจะค่อยๆขาวขึ้นอย่างเป็นธธรรมชาติ แถมฟิต กระชับ ระงับกลิ่น จนแฟนคุณต้องติดใจ สนใจสั่งซื้อได้ที่ 085-3784141

โดย: jee เขียนเมื่อ 30 พ.ค. 08 IP IP: 58.8.20.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : มีไรกันตอนมีประจำเดือนมีโอกาสท้องไหมคะ

ชุดนอนเซ็กซี่ ชุดชั้นในเซ็กซี่ เอาใจสามี พร้อมส่งแล้วดูแบบได้ที่ เวอไวเวป sabaita ดอทคอม

โดย: sa เขียนเมื่อ 29 พ.ค. 08 IP IP: 125.24.85.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : มีไรกันตอนมีประจำเดือนมีโอกาสท้องไหมคะ

แม้โอกาสจะน้อยลงแต่โอกาสท้องมันมีเสมอแหละถ้ามีการหลั่งข้างใน
แต่บางครั้งถึงแม้ไม่ตั้งใจแต่อสุจิของผู้ชายอาจเล็ดลอดออกมาได้พร้อมกับน้ำเลี้ยงโดยที่ไม่รู้ตัวเลยสักนิด
แล้วด้วยเหตุผลอะไรคุณจึงมีเซ็กซ์โดยไม่ป้องกันคะ

โดย: guest13 เขียนเมื่อ 29 พ.ค. 08 IP IP: 202.149.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : มีไรกันตอนมีประจำเดือนมีโอกาสท้องไหมคะ

ไม่อยากจะพูดให้เครียด เลยนะ ของเราท้องเพราะวันที่ 7 นี่แหละ เห็นทีต้องรอลุ้นเอาเองนะ กรณีอย่างของคุณแป๊ะ

โดย: kumiru เขียนเมื่อ 29 พ.ค. 08 IP IP: 202.91.18.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : มีไรกันตอนมีประจำเดือนมีโอกาสท้องไหมคะ

ก้อท้องเพราะว่า เกินมา 1วันนี้แหละ
คนนี้จะชื่อ น้องฟลุ๊ก ดีมั๊ยเนี่ย
ม่ายรู้ยาคุมฉุกเฉินช่วยทันป่าววว
แต่ผลข้างเคียงเยอะนะคะ

โดย: aaa เขียนเมื่อ 28 พ.ค. 08 IP IP: 58.8.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : มีไรกันตอนมีประจำเดือนมีโอกาสท้องไหมคะ

ก้อท้องเพราะว่า เกินมา 1วันนี้แหละ
คนนี้จะชื่อ น้องฟลุ๊ก ดีมั๊ยเนี่ย
ม่ายรู้ยาคุมฉุกเฉินช่วยทันป่าววว
แต่ผลข้างเคียงเยอะนะคะ

โดย: aaa เขียนเมื่อ 28 พ.ค. 08 IP IP: 58.8.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : มีไรกันตอนมีประจำเดือนมีโอกาสท้องไหมคะ

แน่ใจค่ะว่าหมดวันที่26จิงๆ นั้นก้อแสดงว่ามีโอกาสท้องใช่มั้ยคะ มีวิธีแก้อะไรมั้ยอ่ะคะยังแก้อะไรได้มั้ยคะ

โดย: เครียดค่ะ เขียนเมื่อ 28 พ.ค. 08 IP IP: 117.47.18.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : มีไรกันตอนมีประจำเดือนมีโอกาสท้องไหมคะ

ก็ถ้าแน่ใจว่าหมดวันที่ 26 จริงๆ ก็มีสิทธิ์ค่ะ แต่ว่ามันแล้วแต่คนด้วยอ่ะ ถ้าท้องง่ายก็อาจจะติด แต่ถ้าท้องยากก็คงไม่อ่ะค่ะ เพราะส่วนมากถ้าจะท้องแบบแน่ๆมันอยู่ประมาณหลังจากมาเมนส์สัก 7วันอ่ะค่ะ

โดย: ตาล เขียนเมื่อ 28 พ.ค. 08 IP IP: 75.75.114.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : มีไรกันตอนมีประจำเดือนมีโอกาสท้องไหมคะ

มีประจำเดือนวันที่20-26อ่ะค่ะ แล้ววันที่27มีอะไรกัน โอกาศท้องมีมั้ยคะ คือว่าเข้าใจผิดอ่ะคะ เพิ่งรู้ว่าหลัง7คือต้องนับตั้งแต่วันที่ประจำเดือนมา เลยเครียด จะท้องมั้ยคะ ช่วยตอบด้วยนะคะ

โดย: เครียดค่ะ เขียนเมื่อ 28 พ.ค. 08 IP IP: 117.47.18.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : มีไรกันตอนมีประจำเดือนมีโอกาสท้องไหมคะ

กระทู้แบบนี้ มาอีกแล้ว

โดย: มณีจันทร์ เขียนเมื่อ 28 พ.ค. 08 IP IP: 122.0.3.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : มีไรกันตอนมีประจำเดือนมีโอกาสท้องไหมคะ

มีโอกาสท้อง 0.01 % จ๊ะ

แต่ที่มีโอกาสก็คือหนูจะติดโรคจ๊ะ เพราะตอนที่เรามีประจำเดือนนั้น มดลูกจะอ่อนแอ เหมาะแก่การติดเชื้อมากจ๊ะ

โดย: คนคนคน เขียนเมื่อ 28 พ.ค. 08 IP IP: 58.8.10.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111