ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

ผมอยากซื้อของขวัญให้ผู้หญิงที่เพิ่งคุยกันได้แค่ 3 อาทิตย์อ่ะคับ

ตอนนี้ยังไม่ได้ตกลงเป็นแฟนกันนะคับ

คือว่า อาทิตย์หน้าจะเป็นวันเกิดเค้าอ่ะคับ

แล้วผมก้อพอจะรู้ๆ มาบ้างว่าเค้าไม่ชอบพวกตุ๊กตา หรือว่าดอกไม้

ก้อเรยหมดมุกแล้วคับ นึกไม่ออกเรยว่าจะซื้ออะไรให้ดี

หรือว่าจะซื้อเป็นพวกเครื่องสำอางค์ดีคับ แต่ผมก้อเลือกไม่เป็นซะด้วยสิ

ใครมีไอเดียอะไรดีๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะคับ

ปล. ผมมีงบ 500 คับ

รูป rabbitzone
โดย: rabbitzone
ตั้งเมื่อ: 19 พ.ค. 10
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 43 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

:-)www.kohkae.co:-)/HOME.html
ของแฮนเมคน่ารักๆ

โดย: kohkae เขียนเมื่อ 13 มิ.ย. 10 IP IP: 112.142.204.XXX
ความคิดเห็นที่ 42 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

ชวนทะเลาะก่อนครับ สมมติว่าวันเกิดวันที่ 25 เราก็ชวนทะเลาะ

ตั้งแต่วันที่ 23 พอทะเลาะเสร็จ เราไม่ต้องคุย 3-4 วัน

รอให้เลยวันเกิดไปก่อน ของขวัญก็ไม่ต้องซื้อ เงินก็ไม่ต้องเสีย

แล้วค่อยนกลับไปคุยใหม่ครับ 55555 ล้อเล่นนะ

ตุ๊กตาไง ไปซื้อตุ๊กตาตัวเล็กๆๆ เสื้อยืดลายน่ารักก็ได้ ขนมเค้ก

ของ S&P โคมไฟ ถูกๆๆเยอะแยะ 300-500 ก็มี

โดย: เบคแฮม เขียนเมื่อ 21 พ.ค. 10 IP IP: 125.24.109.XXX
ความคิดเห็นที่ 41 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

มีความรู้สึกที่ดี และ มีของเล็กๆๆสักชิ้น
แนะนำ เสื้อยืด ลายน่ารักค่ะ

โดย: พาเพลิน เขียนเมื่อ 21 พ.ค. 10 IP IP: 180.222.150.XXX
ความคิดเห็นที่ 40 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

แนะนำนะครับ
สิ่งของที่คุณทำได้ด้วยตัวเอง
พวกกรอบรูป น่ารักๆ สักหน่อย
หรือถ้าทำไม่เป็น
ลองแย๊ปๆดู ว่าเธอชอบกินอะไร
เลี้ยงข้าวสักมื้อ
Ps.อย่าซื้อเครื่องสำอางค์ให้เชียวนะครับ ถ้ายังไม่ได้เป็นแฟน

โดย: xcode เขียนเมื่อ 20 พ.ค. 10 IP IP: 112.142.95.XXX
ความคิดเห็นที่ 39 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

ให้ทายาท รับรองมันไม่ลืมแน่

โดย: กกกก เขียนเมื่อ 20 พ.ค. 10 IP IP: 125.26.113.XXX
ความคิดเห็นที่ 38 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

จะเอาตุ๊กตา

โดย: Tokyo_Santa เขียนเมื่อ 20 พ.ค. 10 IP IP: 183.89.10.XXX
ความคิดเห็นที่ 37 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

1. ต้นไม้เล็กๆ ใส่กระถางหาดูแถวจตุจักร ก็เข้าท่านะ
2. หนังสือดีๆ สักเล่ม (ถ้าเธอชอบอ่านหนังสือ)
3. พาไปดูหนังรักโรแมนติกก็โอเคนะ ผู้หญิงชอบอยู่แล้ว
4. ซื้อลอตเตอรี่ให้สักใบ (เผื่อดวงดีถูกรางวัลคุณจะได้ขอยืมเงิน)
5. ซื้อมาม่า ปลากระป๋อง ข้าวสาร ให้เธอเพื่อตุนอาหารไว้หากบ้านอยู่ในที่คับขัน

ปล. คห.ที่ 2 คุณนู๋คะ ร้านตำซั๊วะแถวทางไปเลยพิทมันยังขายอยู่มั๊ยตอนนี้อ่ะ

โดย: December Devil เขียนเมื่อ 20 พ.ค. 10 IP IP: 58.8.143.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

ซื้อพวกครีมแบบเป็นเซทมั้ยคะ

น่าจะพอดีกับงบนะ

ตอนนี้เราเห็นในร้านวัตสัน มีสินค้าเซทใหม่ออกมา

ชื่อ H Bella อ่ะ มีทั้งครีมอาบน้ำ โลชั่น สครัป แฮนด์ครีม เพืิ่อนบอกว่าใช้ดีกัน ผู้หญิงชอบ

คุณก้อไปเลือกๆมา แล้วก้อหาซื้อกระจาด หรือตะกร้าเล็กๆซักใบ จัดวางให้สวยงาม แล้วก้อเอา wrap ห่ออีกที ซื้อโบว์มาผูกซักหน่อย

แค่นี้ก้อปลื้มสุดๆแล้วอ่ะ ตั้งใจเลือก ตั้งใจทำให้ด้วยเนี่ย ไม่ตกลงเป็นแฟนด้วยก้อไม่รุ้จะว่างัยแร้ว

โดย: mangooji เขียนเมื่อ 20 พ.ค. 10 IP IP: 58.8.38.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

ฟันยังวะ ระวังอดแด กทุนคืน นะมึง ฮ่าๆ
พาไปเดินเล่น เรื่อยๆ เปื่อยๆ ตามที่มีเสื้อผ้าขาย โน่นเขาชอบ อะไร ค่อยซื้อให้ แล้วบอกให้วันเกิด มึงจะ ซีเรียสทำห่ า ไร นักหนา

โดย: ม้าห่อ เขียนเมื่อ 20 พ.ค. 10 IP IP: 110.168.21.XXX
ความคิดเห็นที่ 34 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

ลองทำดูไหมวิธีของผม ถูก และ ง่าย

หาไข่พลาสติดสักใบ(ไข่ที่เราเคยเล่นไขโหลตอนเด็กๆ)

-1พับกระดาษเป็รูปหัวใจเล็กๆใสไปในข้างใน

-2นำไข่ไปให้เจ้าหล่อนตอนที่เธออยู่กับเพื่อนเยอะหน่อย(อย่าให้2ต่อ2)

-3แล้วให้เธอเปิดต่อหน้าเพื่อนแล้วเราก็คอยดูปฎิกิริยาของเพื่อนเธอจะกรี๊ดกร๊าดแซวเธอจนหน้าแดง

-4แล้วค่อยโทรจีบย้ำความรู้สึกอีกทีตอนกลับถึงบ้านแล้ว(ให้เป็นส่วนตัวเน้อ)

แค่เนี้ย ง่ายดาย

โดย: แฮกเกอร์ในตำนาน เขียนเมื่อ 20 พ.ค. 10 IP IP: 222.123.38.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

ซื้อนาฬิกาข้อมือ อะแหละ ลายโดเรม่อน 250มั้ง ค่าห่อของขวัญอีก10บาท เหลือตัง 240 พาไปเลี้ยงสเวนเซ่น [ต้องกินพวกถ้วยละ59] ตังเหลือค่ารถกลับบ้าน

โดย: ใครจะไปรู้วะ เขียนเมื่อ 20 พ.ค. 10 IP IP: 125.26.249.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

ต่างหูซักคู่ครับ ไม่ก็สร้อย

โดย: 987 เขียนเมื่อ 20 พ.ค. 10 IP IP: 58.9.92.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

น่าจะซื้อพวกเครื่องประดับอ่ะ

ต่างหูไรเงี้ย ถ้าซื้อสร้อย...มันก็ดูเหมือนให้ปลอกคอเกินไป แหวนก็ดูผูกมัดเกินไป ให้เป็นต่างหูดีกว่า

ไปตามแผนกเครื่องประดับของพวกเดอะมอลล์อ่ะ พวกยี่ห้อ Longue Vue อะไรประมาณนี้อ่ะ มันจะมีเซลครึ่งราคา ดูๆ เอาที่เราพอซื้อได้ น่ารักดีนะ

แต่ถ้ามีคนซื้อให้เรา เราก็คงไม่ได้ใส่ เพราะเรายังไม่ได้เจาะหู ๕๕๕

โดย: มีมี่เทศนา เขียนเมื่อ 20 พ.ค. 10 IP IP: 183.89.243.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

อยากได้ กระเป๋าผ้าใบใหญ่ลายสวยอะค่ะ (ราคาไม่เกิน 250หรอกจ้ะ)

โดย: Life On The Rock เขียนเมื่อ 20 พ.ค. 10 IP IP: 124.120.14.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

เค้าอยากได้นาฬิกา
ดูเวลาที่ไรนึกถึงคนให้ทุกที

โดย: xv เขียนเมื่อ 20 พ.ค. 10 IP IP: 202.176.94.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

ตามคห.27คับ อยู่คนเดีวก็เสียวได้

โดย: Mr.1860 เขียนเมื่อ 20 พ.ค. 10 IP IP: 192.168.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

ดิลโด้+ไข่สั่น อาจสูงกว่างนเล็กน้อย แต่มีความสุขตลอดไป

โดย: เต่า เขียนเมื่อ 20 พ.ค. 10 IP IP: 58.9.90.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

แป้งพัฟค่ะ ของเมบาลีน ที่คุณเจนนี่โฆษณาในทีวี ราคาแค่ร้อยแปดสิบ เฉดสีก็ถามคนขายเขาแนะนำดี (เดี๊ยนใช้อยู่ คุณภาพพอใช้ คริ ๆ )

ถุงผ้าลายสวย ๆ แบบ คห, 10 ก็เจ๋งค่ะ
ไม้กระถาง อบ่างพวกเดฟ ที่แขวน ๆ ก็น่ารัก
ช็อคโกแลทเฟอร์เรโร่ แพคใหญ่ ๆ ก็ อืม,,,น่ากิน
คุ๊กกี้ แพคงาม ๆ ก็ได้

โดย: soul เขียนเมื่อ 20 พ.ค. 10 IP IP: 118.173.187.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

สร้อยสื่อรัก

โดย: อลิสา เขียนเมื่อ 20 พ.ค. 10 IP IP: 124.121.126.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

ซื้อดอกไม้ กับตุ๊กตาค่ะ ไม่มีผู้หญิงที่ไหนไม่ชอบตุ๊กตา ไม่ชอบก็ให้มันโยนทิ้งไป อย่าเรื่องมาก ของขวัญวันเกิด เดี๋ยวตบ

โดย: Tokyo_Santa เขียนเมื่อ 20 พ.ค. 10 IP IP: 183.89.173.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

อย่าซื้อเครื่องสำอางค์ไม่รู้เธอแพ้เกี่ยวกับพวกนี้รึเปล่า ซื้อไปบางทีเสียตังค์คุณเปล่าๆ

เอ...แล้วจาซื้อไรดีหว่า 500
ชวนเธอไปดูหนังแล้วกัน วันพุธเค้าลดครึ่งราคา สองคนตีซะ 200 เหลือ 300 เป็นค่ารถเมล์ไป-กลับ-รับ-ส่ง และกินอาหารตามสั่ง หรือก๋วยเตี๋ยวข้างทาง กับ เป๊บซี่หนึ่งแข็งสอง ก็คงหมดพอดี500 อะจึ๋ยๆๆๆๆ หวานซ๊า

ปล.*ตั๋วหนังรอบนี้อย่าทิ้งนะเพราะมันคือไคลแม๊กซ์แห่งบันทึกรักของคุณ เอาไว้สาวเค้าตกลงปลงใจกับเราแล้ว ครบรอบ 3 เดือน 6 เดือน หรือ 1 ปีที่คบกับเธอ ก็เอาใส่กรอบเก๋ๆเลยบอกว่าที่ระลึกเดทแรกของความรักสองเรา

โดย: เจ๊ เขียนเมื่อ 20 พ.ค. 10 IP IP: 58.9.142.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

งบ500บาท<---ซื้อตั๋วรถปรับอากาศให้เธอกลับบ้านที่อุบลฯไปเลี้ยงฉลองกับครอบครัวเธอดีกว่าเจ้าค่ะ! สถานการณ์ใน กทม.มันอันตราย....

โดย: น้องเหน่ยเหนย2010 เขียนเมื่อ 20 พ.ค. 10 IP IP: 180.180.27.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

ถ้าจะซื้อเครื่องสำอางค์ให้ก็ต้องดูด้วยว่าเธอชอบแต่งหน้าหรือเปล่านะ ถ้าเธอไม่แต่งของชิ้นนี้จะถูกส่งไปให้บุคคลที่ 3 4 และ 5 ทันที เราพอจะเดาได้เบื้องต้นว่าอะไรก็ได้ที่ไม่ใช่ของคิกขุนะ ในกรณีถ้าเธอไม่เป็นโรคภูมิแพ้ แต่ทางที่ดีก็ลองเลียบๆ เคียงๆ ถามว่า ที่บ้านเธอเลี้ยงสัตว์อะไรบ้าง มันเหมือนการคุยเรื่องทั่วๆ ไปนะ แต่รับรองว่าโดนใจ สำหรับคนที่เพิ่งจะรู้จักกัน มีเพลงหนึ่งชื่อ love me love my dog เชียวนะ หรือไม่ก็มีงานอดิเรกอะไร ก็น่าจะหาของที่เธอชอบได้มากขึ้น

โดย: โชคดีจ้า เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 10 IP IP: 125.25.37.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

ซื้อบันไดครับ พร้อมกระดาษโน๊ตที่เขียนว่า จะเลือกขื้นสวรรค์ หรือ ลงจากคาน อิ อิ

โดย: ผีเน่า: เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 10 IP IP: 124.121.78.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

อย่าไปซื้อเลยค่ะพวกเครื่องสำอาง มีงบแค่นี้คงซื้อได้แค่แป้งตรางูกับสบู่นกแก้ว ล้อเล่นค่ะ แต่เครื่องสำอางดีๆ มันจะแพงมาก ไม่งั้นถ้าถูกๆ หน้าก็อาจจะพังได้ เราแนะนำว่าซีดีเพลงก็ดีนะ เพลงสากลหวานๆ เก็บได้นานด้วย

โดย: ตอบเฉยๆ เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 10 IP IP: 125.25.97.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

ส่วนตัวเห็นด้วยกับ "ความเห็นที่ 2" ต้นไม้สูงประมานซัก 1.5 คืบ หรือประมาน 10 นิ้ว กระถางกลมๆเท่าที่ใส่กระดาษทิชชู่ม้วน ต้นสวยๆมีสีสันเตะตา ให้เขาตั้งไว้ที่ที่มองได้บ่อยๆ เขาก็จะคิดถึงคนให้ และส่ายหัวเบาๆ พร้อมคิดในใจว่า แปลกคนจิงๆ น่ารักครับผมสนับสนุน

โดย: D-nee เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 10 IP IP: 125.24.17.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

ซื้อ จี้ พร้อมสร้อยคอ หรือไม่ก็ ตุ้มหู ครับ

โดย: อา_อ๊าม_อ๊ด เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 10 IP IP: 125.24.123.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

ผู้หญิงชอบกระเป๋าถือครับ

โดย: tommy-love เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 10 IP IP: 110.49.99.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

ทานข้าวค่ะ

เพราะเพิ่ง 3 อาทิตย์เอง

ไว้เป็นแฟนกันก่อน

เค้าอยากได้อะไรค่อยหาให้ตามกำลังทรัพย์เรา

โดย: ขอให้จีบติดนะจ๊ะ เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 10 IP IP: 139.18.189.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

พระเครื่องไงคับ หลวงปู่ทวดก็ได้ครับ เอาไว้คุ้มครองติดตัว

โดย: อนรรฆ เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 10 IP IP: 58.9.223.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

สร้อยคอ, สร้อยข้อมือ หรือกำไลข้อมือ ถ้าเธอชอบใส่เครื่องประดับ
แต่ถ้าชอบอ่านหนังสือก็ซื้อ หนังสือกลอนบอกความในใจให้เลย+++จะได้ไม่ต้องรวบรวมความกล้า ให้หนังสือบอกความรู้สึกแทนใจ

โดย: A เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 10 IP IP: 118.172.43.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

ไม่ต้องซื้อ พาไปทานข้าวก็ โอละ

โดย: คนไทย เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 10 IP IP: 125.24.123.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

อืมฟังๆดูของกินมันก็น่าจะดีที่สุดในกรณีของคุณ แต่มันไม่โรแมนติกเอาเสียเลย ป.ล.อย่าให้ช๊อคโกแล๊ตเพราะกินช๊อกโกแล๊ตแล้วตดเหม็น 555+

โดย: ซือหงวน เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 10 IP IP: 124.121.21.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

งั้นให้ อิฉัน แนะนำนะจ้ะ พ่อหนุ่มน้อย
มีงบประมาณอยู่ 500 บาท

ยังไม่ได้ คบหากัน ก็ อย่าเพิ่งอะไรมากซิ
ที่ จริง ผู้หญิง ทำเป็นพูดไปงั้นไม่ชอบ
ดอกไม้ ไม่ชอบตุ๊กตา แต่ถ้ามีคนซื้อให้ ก็เอาจ้ะ

ซื้อ ถุงผ้าสวยๆ สักใบ(ราคาน่าจะไม่เกิน 250)
เอาไว้ ใช้ของใช้+หนังสือเรียนได้ดีมะคุณ จขกท.
ห่อสวยๆ น่าจะดูดีมีประโยชน์ใช้งาน ช่วยลดโลกร้อนด้วย

โดย: Life On The Rock เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 10 IP IP: 124.121.249.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

'' คุณค่าไม่ได้อยู่ที่ราคา มันอยู่ที่ใจคนซื้อให้ ''

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 10 IP IP: 58.8.122.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

แหม่ ถ้าเป็นผม ถ้าคนที่ซื้อให้ผมรับหมดละครับ ไม่เกี่ยง ถ้าเขาตั้งใจซื้อให้เรา น่าจะซื้อพวกเสื้อสวยๆให้ก็ได้ ไม่ต้องแพง

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 10 IP IP: 58.8.122.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

กางเกงในจีสตริง สีดำ

โดย: เบือควายแดง เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 10 IP IP: 124.122.250.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

มีตังค์แค่ 500 บาท
โธ่ ไอ้หนู มิน่า ญ ถึงไม่ตกลงเป็นแฟนซะที
ยากจนอย่างนี้เอง

ญ ไทยชอบแบบ...
หล่อ
รวย
เหี้ ย
เจ้าชู้

ถ้าไม่เป็นอย่างนี้ ญ ไทยไม่ชอบโว๊ย

โดย: เกรียนได้ใจ เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 10 IP IP: 124.157.221.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

เรื่องอย่างงี้อย่าคิดมากน้องเอ๊ย

มันก็เป็นปัญหาของผมเมื่อก่อนเหมือนกันครับ

แนะนำครับ ของกินครับแน่นอนที่สุด ช๊อกโกเลตแพงๆ เงิน 500 สบายมากอยู่แล้ว

โดย: MutuHagi เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 10 IP IP: 58.9.166.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ช่วยแนะนำด้วยคับ จะซื้อของขวัญอะไรดีให้ผู้หญิง

...500 บาทเนี่ยนะ ซื้อนาฬิกา...คุณ IsNull ?

รุ่นกันน้ำออกเหรอครับ ?....

โดย: ซีsexฉ่าย เขียนเมื่อ 19 พ.ค. 10 IP IP: 112.142.87.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111