อยากทราบราคาการเปลี่ยนเกียร์รถยนต์จากเกียร์ธรรมดา เป็นเกียร์ออโต้ค่ะ ใครทราบช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณค่ะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » อยากทราบราคาการเปลี่ยนเกียร์รถยนต์จากเกียร์ธรรมดา เป็นเกียร์ออโต้ค่ะ ใครทราบช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณค่ะ

อยากทราบราคาเปลี่ยนเกียร์รถจาก MT เป็น AT ค่ะ ใครทราบช่วยบอกหน่อยนะคะ และมีที่ไหนเปลี่ยนราคาถูกบ้างคะ

รูป bbb
โดย: bbb
ตั้งเมื่อ: 29 พ.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 9 : อยากทราบราคาการเปลี่ยนเกียร์รถยนต์จากเกียร์ธรรมดา เป็นเกียร์ออโต้ค่ะ ใครทราบช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณค่ะ

ผมไม่ค่อยชอบเกียร์ATคับ ผมเลยอยากเปลี่ยวเป็นเกียร์ MT
เพราะชอบมากกว่า อยากทราบว่าราคาเท่าไรในการเปลี่ยน
ผมขับ Honda Accord ท้ายก่อนเดียว ปี 94

โดย: มือใหม่ เขียนเมื่อ 18 พ.ย. 08 IP IP: 125.25.212.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : อยากทราบราคาการเปลี่ยนเกียร์รถยนต์จากเกียร์ธรรมดา เป็นเกียร์ออโต้ค่ะ ใครทราบช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณค่ะ

เปลี่ยนทำไมอ่ะ ขับเกียร์กระปุกซาหนุกดีออก อย่าเปลี่ยนเลย ม๊ะดีหรอก

โดย: *** เขียนเมื่อ 3 มิ.ย. 08 IP IP: 91.126.121.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : อยากทราบราคาการเปลี่ยนเกียร์รถยนต์จากเกียร์ธรรมดา เป็นเกียร์ออโต้ค่ะ ใครทราบช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณค่ะ

ถ้าสนจะเปลี่ยนจริง ๆ ทิ้งเมลล์ไว้ละกันนะครับ

โดย: Boeing777 เขียนเมื่อ 30 พ.ค. 08 IP IP: 125.25.127.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : อยากทราบราคาการเปลี่ยนเกียร์รถยนต์จากเกียร์ธรรมดา เป็นเกียร์ออโต้ค่ะ ใครทราบช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณค่ะ

เปลี่ยนเกียร์ถ้ามือ 2 น่าจะอยู่ที่ประมาณ 15000-25000 บาทน่ะค่ะ

โดย: *-* เขียนเมื่อ 30 พ.ค. 08 IP IP: 127.0.0.1, 61.91.242.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : อยากทราบราคาการเปลี่ยนเกียร์รถยนต์จากเกียร์ธรรมดา เป็นเกียร์ออโต้ค่ะ ใครทราบช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณค่ะ

โทรมาที่เบอร์ 0837834495 ช่างล่าง เบรค คลัช โช๊คอัพ

โดย: ช่าง เปี๊ยก เขียนเมื่อ 30 พ.ค. 08 IP IP: 79.146.10.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : อยากทราบราคาการเปลี่ยนเกียร์รถยนต์จากเกียร์ธรรมดา เป็นเกียร์ออโต้ค่ะ ใครทราบช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณค่ะ

35,000

โดย: pp เขียนเมื่อ 29 พ.ค. 08 IP IP: 202.139.223.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : อยากทราบราคาการเปลี่ยนเกียร์รถยนต์จากเกียร์ธรรมดา เป็นเกียร์ออโต้ค่ะ ใครทราบช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณค่ะ

สวัสดีคุณแคท กลับไปดูมาแล้วครับ

โดย: วิริยะ เขียนเมื่อ 29 พ.ค. 08 IP IP: 222.123.154.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : อยากทราบราคาการเปลี่ยนเกียร์รถยนต์จากเกียร์ธรรมดา เป็นเกียร์ออโต้ค่ะ ใครทราบช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณค่ะ

สวัสดีค่ะ ความเห็น 1 วันหลังแคทจะรบกวนถามเกี่ยวกับเครื่องยนต์บ้างนะ (((ไม่กลับปายดูกระทู้เก่าบ้างเลยเหรอคะ)))
http://talk.mthai.com/topic/10756-ถามผู้ที่ติดแก๊สหน่อยค่ะ#lastest

โดย: แคท เขียนเมื่อ 29 พ.ค. 08 IP IP: 203.154.183.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : อยากทราบราคาการเปลี่ยนเกียร์รถยนต์จากเกียร์ธรรมดา เป็นเกียร์ออโต้ค่ะ ใครทราบช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณค่ะ

เพื่อนผม เคยเอาไปเปลี่ยนนะ แอคคอร์ด แต่เปลี่ยนเครื่องด้วย เปลี่ยนเกียร์ใช้ชุดครัทช์ใหม่ เกียร์เก่า เปลี่ยนซีลเกียร์ใหม่ทั้งหมด สายคร้ทช์ใหม่ ฟลายวีลเก่า ขาเหยียบครัทช์เก่า ชุดยอยเข้าเกียร์เก่า คันเกียร์เก่า ก็แสนกว่าละ
แต่เคยคุยกับช่างเค้าบอกว่า เปลี่ยนเกียร์แล้ว ระบบ มันจะรวนง่ายนะ ไม่ค่อยดี เหมือนรถเกียร์ Auto จริงๆ

โดย: วิริยะ เขียนเมื่อ 29 พ.ค. 08 IP IP: 222.123.154.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111