ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว)) หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

ทำไงดีครับแฟนผมมันขายตัว อะ  ผมคบกับมันได้7เดือน กว่าๆ มันทำตั่งแต่มันคบกับผมประมาณเดือนที่1-2 อะ  ผมจับได้ครั้งนึงแล้ว เขาสัญญาว่าจะไม่ทำอีก แล้วมีวันนึง ผมจับได้อีกครั้งว่าเธอกลับไปทำอีก ผมควรทำไงดีอะครับบ    จะคบ ต่อ หรือ เลิก  ผู้หญิงคนนี้เธอเป็นคนไม่ค่อยจะน่ารักเท่าไร  ผมควรงดีครับบบ

ผมอยากเลิกก็เสียดายย

ตลอดที่คบกันมา เธอนอก ใจ ผมตลอดเลย บ้างที่ก็ ไปหาแหนเก่ามั้ง มีคนมาจีบก็ไปกับเค้า มั้ง ผมจะทำไงดีครับบบ

ตัวผมก็มีผู้หญิงมาติดพันเยอะ แต่ทำไม ผมไม่สนใจ ใครเลยอะครับๆๆ

เพราะผมรักมันหรือป่าวครับบบ

ที่ผมคบ ต่อ กะ จะ แก้แค้น แต่ก็ไม่รู้จะทำไงดีครับบบบ....

ตั้งเมื่อ: 10 มิ.ย. 10
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 46 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

เค้ามีเหตุผลที่ทเป่าละอาจมีเหตุผลนะเราว่าก็ลแงดูไปก่อนใจเย็นทุกคนทามไรก็มัเหตุผลทั้งนั้นละนะ

โดย: ไอซ์ เขียนเมื่อ 5 ก.ค. 10 IP IP: 119.42.65.XXX
ความคิดเห็นที่ 45 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

เลิกเดี๋ยวนี้ ทันทีทันใด

โดย: raf เขียนเมื่อ 25 มิ.ย. 10 IP IP: 58.181.167.XXX
ความคิดเห็นที่ 44 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

ขอตุ๋ยตูดก่อนเลิกครับ

โดย: pay4sex เขียนเมื่อ 18 มิ.ย. 10 IP IP: 113.53.167.XXX
ความคิดเห็นที่ 43 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

เลิกเถอะ
จะเอาไว้ทำไม
มีคนมาติดเยอะขนาดนั้น

โดย: ฮิบาริ เขียนเมื่อ 16 มิ.ย. 10 IP IP: 58.9.120.XXX
ความคิดเห็นที่ 42 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

เลิกไปเรยค่ะ
เตือนแล้วไม่ฟัง
เสี่ยงเราเป็นโรคด้วย
คุนเป็นผู้ชายไม่เสียหายอะไรนี่น้า

โดย: อิแคระ เขียนเมื่อ 13 มิ.ย. 10 IP IP: 125.26.40.XXX
ความคิดเห็นที่ 41 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

ผู้หญิงชอบคนดี
รักคนเลว
แต่งคนรวย

โดย: แสนดี เขียนเมื่อ 13 มิ.ย. 10 IP IP: 125.24.245.XXX
ความคิดเห็นที่ 40 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

โดย: อา_อ๊าม_อ๊ด เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 10 IP IP: 125.24.150.XXX
ความคิดเห็นที่ 39 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

.......@ 36....เจ๊ครับ
ลุงรอไหวสิ...ฮ่าฮ่า...แค่ 3 ปีเอง
แล้วลุงจะทวงอีตาคนชื่อเรียกยากเมื่อถึงเวลานั้นนะ
แล้วเราไปถล่ม...เอ๊ย...ไปกินด้วยกัน

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 10 IP IP: 118.172.106.XXX
ความคิดเห็นที่ 38 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

ไม่เห็นต้องคิดมากเลย ช่วยกันทำมาหากิน ทำอะไรแล้วชาวบ้านไม่เดือดร้อนก็ทำไปเหอะฟังปากหอยปากปูมาก อดตายกันพอดี ปัญหามันอยู่ที่ว่า
คุณได้ดูแลคนรักคุณดีหรือยัง

โดย: ขี้หมูรา ขี้หม าแห้ง เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 10 IP IP: 202.133.139.XXX
ความคิดเห็นที่ 37 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

แกเป็นเด็กแว๊นซ์ชัวร์

โดย: Tokyo_Santa เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 10 IP IP: 183.89.75.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

จาก คห.30 I see ขอบคุณค่ะที่ให้ความรู้ในชีวิตเพิ่มขึ้นกับเจ๊ ดีละจะได้เอาไว้สอดแนมลูกชายตัวเอง.. ชอบสำนวนการตอบคุณ อา_อ๊าม_อ๊ด นะ ดูสุภาพดี แต่ ไม่รู้เรื่องอย่างว่าจะมูมมามรึเปล่า(อ๊ะ..ย๊อเย่ง) ท่าทางคุณอา_อ๊าม_อ๊ดคงไม่ค่อยอ๊ดเรื่องพวกนี้หรอกนะคะ

ส่วนเม้นท์ 31 อีกตั้ง 3 ปี ไม่รู้คุณลุงป.6แกจะรอไหวรึเปล่า(อ๊ะ..ย๊อเย่ง)

ป.ล.ตอนนี้กะลังมี ลุงป.6แท้ กะ ลุงป.6เทียมด้วย โอ๋ยสับสน

โดย: เจ๊ เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 10 IP IP: 115.87.179.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

แบ่งหอยให้คนอื่นบ้าง แถมแฟนก็ได้เงิน มึงอย่าทำงกดิ เอาฟรีดีกว่าตรงไหน
ยังจะเรียกร้องอีก เขาดีด้วยจะตาย ยังไม่พออีกเหรอ แถมเย้ดไม่จ่ายตัง มากมายมึงนิ

โดย: อะอะ กาเทย เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 10 IP IP: 110.164.167.XXX
ความคิดเห็นที่ 34 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

ถ้ารับผิดชอบเค้าได้ ดูแลใส่ใจเค้าดีกว่านี้ เค้าคงไม่มีเหตุผลที่ต้องทำอะไรที่ ผู้หญิงไม่เคยต้องการจะเป็น แบบนั้นหรอก ความจำเป็นหรือไม่มีทางออกอะไรหรือป่าว ไม่ใช่ง่ายๆนะที่จะทำได้ทุกคน นายทบทวนตัวเองทบทวนความรู้สึกของนายดีๆ นายแหละคือคนตัดสินใจ

โดย: อิอิ กาเทย เขียนเมื่อ 12 มิ.ย. 10 IP IP: 110.164.167.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

......ขอโทษนะครับคุณจขกท.
ผมขอตามหาไอ้สัสสสหนังหน้าหนาหน้าตาแก่นแต ดลุงป.6
ไอพี 124.120.113.xx หน่อยครับ
หายไปไหนวะ กำลังคุยกันเพลินๆไอ้เยะแม่

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 11 มิ.ย. 10 IP IP: 118.172.104.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

ถ้าคบแล้วไม่สบายใจก็เลิกไปเหอะ เพราะผู้หญิงคนนั้นเองก็ไม่ได้แคร์คุณนี่ คุณเองก็น่าจะมีผู้หญิงดี ๆ เข้ามาอยูํแล้ว ตัดใจจากคนนี้ดีกว่า ที่แน่ ๆ ระวังติดเอดส์เด้อ

โดย: เฮ้อ เธอ เขียนเมื่อ 11 มิ.ย. 10 IP IP: 183.89.141.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

เอาไว้ งานวันเกิด ตอนผมอายุ 33 (อีก 3 ปี)จะพา เพื่อนๆ mthai ไปคืนสู่เหย้าที่มหาลัย กันมั้ยครับ

เปิดห้อง v 20 คน น่าจะพอไหวนะครับ คาราโอเกะ ญ ก็ไปได้ ช ร้อน ก็ ออกตังค์เองนะครับ นอกนั้น เหล้า ยา ปลา่ ปิ้ง ฟรีหมด

ใครความจำดี ก็อย่าลืมเตือนผมด้วยละกันครับ แค่ 3 ปี เอง

โดย: อา_อ๊าม_อ๊ด เขียนเมื่อ 11 มิ.ย. 10 IP IP: 125.24.115.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

คุณเจ๊ คห.27 ครับ

"ขอปลากรอบ กับ ลายแทง ด้วยสิครับ"

ปลากรอบ = รูปภาพประกอบ
ลายแทง = อยู่ที่ไหน ยังงัย อะไรแบบนี้นะครับ

ส่วนลายแทง จะมีรายละเอียดเจาะลึกเข้าไปอีกครับ จะมีคำเรียกสถานที่ต่างๆทั่วกรุงเทพ อีกเพียบเลยครับ เช่น

"M&M น้องคนใหม่สุดยอดเลย :D"

"วันนี้ไปมหาลัยมา แจ่มสุดๆ"

"เจ้าสมุทร ก็ยังเหมือนเดิมไม่มีเปลี่ยน"

M&M = เอ็มมานูเอล
มหาลัย = ยูโทเปีย
เจ้าสมุทร = โพเซดอน

เป็นต้นครับ

โดย: อา_อ๊าม_อ๊ด เขียนเมื่อ 11 มิ.ย. 10 IP IP: 125.24.115.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

ดีจะตายห่ า มึงก็เย๊ดมันไปไถเงินมันไปสิวะ ต้องให้สอน เย๊ดเค๊ก!

โดย: น้ำเงาะ เขียนเมื่อ 11 มิ.ย. 10 IP IP: 58.64.113.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

เลี้ยงเธอไม่ดีอ่ะดิ๊ เธอจึงไปขายตัวเพราะไม่มีกิน

โดย: ดอกโมก โคกอีแร้ง เขียนเมื่อ 11 มิ.ย. 10 IP IP: 125.25.33.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

ทุกวันนี้มันมีนะไอ้ผู้ชายเห็นดีเห็นงามให้เมียกอหรี่ไปขายหอยเลี้ยงมันน่ะ แถมยังติดใจในรสกามาที่เมียอิตัวป้อนให้อีกเพราะของอย่างนี้หล่อนขั้นเซียนเหยียบเมฆอยู่แล้ว จากที่จขกท.เล่ามาเจ๊ว่าคุณก็คงเป็นแค่ของแก้เบื่อแก้ขัดของเธอชิ้นนึงมากกว่า

คห. 26 ในความหมายของคห.13 มันคืออะไรบอกกันมั่งดิ เจ๊อยากรู้มั่ง

โดย: เจ๊ เขียนเมื่อ 11 มิ.ย. 10 IP IP: 58.9.149.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

ขำ คห. 13 ครับ

ใช้ศัพท์ในวงการซะด้วย น่าจะเซียนน่าดู

ส่วน จขกท ไม่รู้จะบอกยังงัย เพราะ มันไม่ใช่เรื่องที่ต้องคิดนานเลย แต่ถ้าจะคบเล่นๆต่อ ก็ อย่าลืมยืดอก ใส่ถุง ด้วยนะครับ

ความคิดเห็นที่ 25 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

มันไม่ใช่ความรักมันแค่ความหลงผมเคยผ่านมาแล้วตอนแรกก็คิดว่ามันคือความรักแต่สุดท้ายมันไม่ใช่เรื่องของผมก็คล้ายๆคุณนี่แหละตอนที่เขาออกไปกับคนอื่นผมจะขาดใจให้ได้เลยจนวันนึงทนไม่ไหว ก็คิดว่าถ้าขาดเขาเราจะตายมั้ยสุดท้ายก็ไม่ตายนี่หว่าผมก็อยู่มาได้ ไม่เสียสุขภาจิตด้วยไม่ต้องมานั่งคิดว่าเขาจะไปกับใครเชื่อผมเลิกซะเถอะแล้วจะดีกับตัวคุณ

โดย: 11 เขียนเมื่อ 11 มิ.ย. 10 IP IP: 10.1.27.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

หึหึ.. ผมตอบแทน จขกท ก็ได้ทำไมเรียกว่า"มัน"
เพราะ รักกับชังต่างอาศัยกันไงครับ
เพราะรักจึงชังเพราะผิดหวัง
พอหมดโมโห หรือวางควมคาดหวังลงได้ก็ดีขึ้นเอง
ปัญหามีไว้ให้แก้และในชีวิตคู่
มันแก้คนเดียวไม่ได้ ต้องจากทั้งคู่
ถ้าแก้ไม่ได้ ยอมรับไม่ได้
ก็เปลี่ยนสภาพซะ ก็แค่นั้น แง่บๆ

โดย: itoursab เขียนเมื่อ 11 มิ.ย. 10 IP IP: 61.90.125.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

เพราะลีลาเธอเด็ดรึเปล่าอุคิอุคิ

แต่ถ้าในความคิดของคนทั่วไปก็ต้องอยากให้เลิกอ่ะนะ คุณไม่กลัวติดโรคมั้งเหรอ....ลองกลับไปคิดให้ดีๆนะ ผู้หญิงดีๆมีเยอะมากนะครับ

โดย: หัวหน้าแก๊งแฟนเก่า เขียนเมื่อ 11 มิ.ย. 10 IP IP: 202.176.68.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

คิดมากน๊า
แฟนเราเปงผูชาย

ก็ขายตัวเหมือนกาน

ตอนแรกรับไม่ได้

แต่หลังๆปลง

และคิดสะว่า

เค้าทำเพราะมีภาระต้องรับผิดชอบเรื่องเงิน

แต่กับเราเค้ายุกับเราเพราะความรัก

มันก็ดีขึ้น

แฟนเราขายให้ผู้ชายด้วยกานนะ

อย่าเคลียดเลย

แถมคนเนี้ยมีลูกติดอีก

เมียเก่ามันก็ชอบปั่นประสาทเราอีก

ไหนจะพวกบรรดาแฟนเก่ามันอีก

แฟนเราก็ติดพนันเข้าบ่อนไม่หยุดหย่อน

แถมติดพนันบอลอีก แล้วก็หนี้สินท่วมหัว ชอบหนีเทว กินเหล้า

สูบบุหรี่ กัญชาบางครั้ง

แล้วก็เจ้าชู้ตัวพ่อเชื่อเลยว่าถ้ามีคัยมาแบให้มันเอาหมดจะคัยก็แล้วแต่

คุนเหงไหมว่ามีคนอื่นเค้ามีเรื่องน่าทุกใจมากกว่าคุงอีก

หันไปมองปัญหาของคนอื่นแล้วกลับไปมองเรื่องของตะเองคุงจะพบว่าเรื่องของคุงนะมันนิดเดวเอง

ยังมีคนอื่นเค้าทุกกว่าคุงเยอะ คิดแค่นี้คุงก้จะสบายใจขึ้น
เองแหละ

ออ เราตั้งกระทู้เกี่ยวกับมหาลัยไว้ข้างบนอ่ะช่วยไปตอบเราทีนะ
ขอบคุง

โดย: นู๋ปุ๊ก เขียนเมื่อ 11 มิ.ย. 10 IP IP: 58.8.36.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

มันอยู่ที่คุณแล้วล่ะว่าจะทำไงต่อจะคบไว้เป็นคู่ซ้อมเล่นๆหรือจะไปหาแฟนใหม่แต่คุณก็น่าจะคุยกับเค้าให้เข้าใจนะว่าทำไมเค้าไปทำแบบนี้เพราะไม่มีเงินหรือเปล่าหรือแค่รักสนุก

โดย: senbe2 เขียนเมื่อ 11 มิ.ย. 10 IP IP: 125.25.179.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

คนเราเลือกเกิดไม่ได้ ปัญหาปากท้องเป็นเรื่องสำคัญ เงินคือส่วนหนึ่งที่เป็นตัวกำหนดชีวิต อยากอยู่แบบสุขสบายก็ต้องใช้เงิน ถึงแม้เงินจะซื้ออะไรไม่ได้ทุกอย่างเสมอไป เขาทำแบบนั้นเขาก็มีเหตุผลของเขา เราทำของเรา เราก็มีเหตุผลของเรา ต่างคนต่างมีเหตุผลที่ไม่เหมือนกัน ก็อยู่ที่ตัวคุณ ว่าคุณรักเขาหรือเปล่า ถ้ารักก็อย่าได้แคร์เพียงแต่ถ้าไม่อยากให้เธอทำอาชีพอย่างว่าคุณก็ต้องเหนื่อยมากกว่าเดิม สุดแล้วอยู่ที่ตัวคุณเอง(คงไม่มีใครอยากใช้ชีวิตแบบนี้ แต่เลือกไม่ได้)

โดย: ไร้ตัวตน เขียนเมื่อ 11 มิ.ย. 10 IP IP: 125.27.216.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

คุณรักแฟนคุณเหรอ ...แล้วทำไมเรียกว่า " มัน " ล่ะ

โดย: fon202 เขียนเมื่อ 11 มิ.ย. 10 IP IP: 124.121.113.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

ไอ่ฟาย คนอื่นเอาแฟนมรึง ยังต้องเสียตัง
แต่มรึงเอาฟรีๆ ยังจะมาบ่น

โดย: ใครจะไปรู้วะ เขียนเมื่อ 11 มิ.ย. 10 IP IP: 125.26.242.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

รอติดโรคจากเธอแล้วค่อยมาบอกดีกว่ามั้ย

โดย: Mr.1860 เขียนเมื่อ 11 มิ.ย. 10 IP IP: 192.168.11.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

ตกลงขายอย่างเดียว หรีอว่าเธอร่านด้วยเนี่ย (ประมาณว่าเอาไม่เลือกรึป่าว?) คุณก้อรู้อยู่เต็มอกแล้วจะเสียดายอะไรอีก...งง

โดย: คิดว่า เขียนเมื่อ 11 มิ.ย. 10 IP IP: 83.76.158.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

หาช่วยแนะอาชีพที่เหมาะสมให้เธอสิครับ แล้วคุณจะคบต่อหรือไม่ก็อีกเรื่อง

โดย: 1000อักษร เขียนเมื่อ 11 มิ.ย. 10 IP IP: 58.9.104.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

แหม.......ก็ กระชับพื้นที่ตรงนั้น คืนเซะ ก็หมดเรื่องแล้ว

โดย: ซื้อคืน เขียนเมื่อ 11 มิ.ย. 10 IP IP: 117.47.202.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

ขอรูปปลากรอบ พร้อมลายแทงด้วยครับ

จะได้ไปใช้บริการ

โดย: 0000 เขียนเมื่อ 10 มิ.ย. 10 IP IP: 124.121.34.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

.......ตามใจเหอะ...ถ้ายังมีศักดิ์ศรีของลูกผู้ชายอยู่ก็เลิกไป....แต่ถ้ายังรักเมียกระ หรี่อยู่ก็อย่าเลิก เผลอๆได้เงินใช้ด้วย เป็นแมงดาแม่มเสียเลย

ธ่อ....แค่นี้ก็ต้องมาถาม

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 10 มิ.ย. 10 IP IP: 118.172.109.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

ติดใจในลีลาเลยไม่ยอมเลิกสินะ

โดย: .... เขียนเมื่อ 10 มิ.ย. 10 IP IP: 118.172.33.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

เรียกจิกหัวแฟนว่า มันๆๆ...ไม่ให้เกียรติเค้าก็เลิกๆไปเถอะ

เคยมีผู้หญิงที่รู้จักคนนึง มีแฟนแล้วก็ต้องแอบคบฝรั่งไปด้วย เพราะอะไร?
ค่าห้อง ค่าเทอม ค่ากิน ฯลฯ พ่อแม่ส่งเสียไม่ไหว ทำงาน Part-time รายได้ก็น้อยไม่พอใช้ แถมแฟนไม่ช่วยอะไรมาปี้ๆๆ อย่างเดียว ก็เลยต้องคบฝรั่ง

ถ้าคุณเลี้ยงดูเธอได้ไม่ให้ลำบาก เธอคงไม่ไปขายตัวหรอก แต่ก็นะ ความต้องการของคนเราเหมือนมหาสมุทรไม่เคยอิ่ม ไม่เคยพอ
ถ้าจะเลิกก็เลิกแต่อย่าไปแก้แค้นเธอเลย เป็นเวรกรรมกันเปล่าๆ แค่นี้เธอก็พรุนไปหมดแล้ว ยังจะเอาอะไรกับเธออีก?

โดย: Live and Learn เขียนเมื่อ 10 มิ.ย. 10 IP IP: 1.1.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

คุณบอกว่า ตัวคุณก็มีผู้หญิงมาติดพันเยอะ แต่ไม่สนใจ เราสงสัยว่า คุณไม่สนใจคบหาด้วยแบบจริงจังแต่ฟันคุณเธอเหล่านั้นแล้วไม่รับผิดชอบ...หรือเปล่า
ถ้าใช่...ตามที่เราสงสัย คำตอบของเราก็คือ คนเลวก็ต้องคู่กับคนเลว...ของคู่กัน
แต่ถ้าไม่ใช่ตามสมมุติฐานข้างบน...เราขอสรุปว่า มันคงเป็นเวรกรรมแต่ชาติปางก่อน หรือคุณอาจติดใจเรื่องอย่างว่าของแฟนคุณ?

โดย: A เขียนเมื่อ 10 มิ.ย. 10 IP IP: 118.172.42.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

อันดับแรก
ห่วงตัวเองว่าจะติดโรคเอดส์ตายเมื่อไรไม่รู้ตัวจะดีกว่านะ

โดย: นายเฮ้อ เขียนเมื่อ 10 มิ.ย. 10 IP IP: 124.120.96.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ทำไงดีแฟนผมเธอ ((ขายตัว))

อย่าเพิ่งเลิกครับ รอให้ติดโรคจากเธอก่อน

โดย: BE52 เขียนเมื่อ 10 มิ.ย. 10 IP IP: 115.67.246.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111