ใครรู้จักครีม เหมยหยง บ้าง เข้ามาทางนี้หน่อยค่ะ !!!!!! หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » ใครรู้จักครีม เหมยหยง บ้าง เข้ามาทางนี้หน่อยค่ะ !!!!!!

คือ ได้ยินมาว่า ครีมนี้ใช้ดีมากๆๆๆ ราคาไม่แพง ไม่กี่ร้อย แต่ประสิทธิภาพดีมาก ทาดีกว่าครีมราคาแพงๆๆหลายตัว อยากทราบว่าจริงมั้ย เราไม่กล้าใช้ กลัวว่าเลิกใช้แล้วจะเกิดผลกระทบภายหลัง อยากทราบว่า เหมยหยง เปนครีมที่ปลอดภัยไหมค่ะ มีสารปรอท หรือสารต้องห้ามอันตรายไหมค่ะ ขอคำแนะนำ สำหรับผู้รู้และคนที่เคยใช้หน่อยนะค่ะ ว่าเปนยังไงกันบ้าง เราเองยังไงกล้าใช้เพระาว่าเปนคนแพ้ง่ายมากๆๆ กลัวเปนเหมือนครีม มาญาวี อ่ะค่ะ

ขอบคุณค้ะ

รูป natty
โดย: natty
ตั้งเมื่อ: 12 ก.ค. 10
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 322 : ใครรู้จักครีม เหมยหยง บ้าง เข้ามาทางนี้หน่อยค่ะ !!!!!!

ครีมมาญาวี ติด 1 ในครีมอันตรายนะคะ แต่เหมยหยงไม่มีคะ
สนใจแอดมาได้พร้อมให้คำปรึกษาคะ ใช้และขายอยู่ ของจริงไม่ปลอมคะ อย่างที่ความเห็นที่4 บอกอะคะมีของปลอมเยอะ

โดย: pu_kae.9387@hotmail.com เขียนเมื่อ 3 ส.ค. 10 IP IP: 125.24.3.XXX
ความคิดเห็นที่ 321 : ใครรู้จักครีม เหมยหยง บ้าง เข้ามาทางนี้หน่อยค่ะ !!!!!!

เราไม่เห็นรู้จักเลยอ่ะ

โดย: NANA_5433@hotmail.com เขียนเมื่อ 3 ส.ค. 10 IP IP: 61.47.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 320 : ใครรู้จักครีม เหมยหยง บ้าง เข้ามาทางนี้หน่อยค่ะ !!!!!!

ใช้ครีมเหมยหยงอยู่ตอนนี้แต่รู้สึกหน้าใสขึ้นภายใน 1 สัปดาห์
เลยมีคนทักมากว่าหน้าใสจนตอนนี้รู้สึกกลัวมากไม่รู้ว่ามีสารอะไรบ้าง พอ 1 สัปดาห์แรกใช้ไปคนทัก ก็เลยหยุด ตอนนี้ใช้สัปดาห์ละ 1 วันเท่านั้นเอง กล้าๆกลัวๆ แต่ก็ยังใช้อยู่นะ

โดย: kajoo44_@hotmail.com เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 10 IP IP: 202.142.216.XXX
ความคิดเห็นที่ 318 : ใครรู้จักครีม เหมยหยง บ้าง เข้ามาทางนี้หน่อยค่ะ !!!!!!

ตอนนี้เราก็ใช้เหมยหยงอยู่ ถ้าให้บอกตรงๆ ใช้แล้วหน้าขาวใสดีแต่ผิวหน้าจะบาง ควรใช้ครีมกันแดดทุกวัน และครีมหน้าขาวที่ใช้แล้วเห็นผลส่วนใหญ่จะมีสารปรอทเพราะเป็นสารที่ทำให้หน้าขาว แต่ต้องมีในปริมาณที่กระทรวงสาธารณสุขกำหนด และผู้ใช้เองก็ต้องรู้จักวิธีใช้เพื่อป้องกันตัวเองด้วย ใครสนใจติดต่อได้ค่ะ 0802923961

โดย: sia เขียนเมื่อ 26 ก.ค. 10 IP IP: 115.67.108.XXX
ความคิดเห็นที่ 317 : ใครรู้จักครีม เหมยหยง บ้าง เข้ามาทางนี้หน่อยค่ะ !!!!!!

ต้องระวังนะค่ะ ใช้ครีมต้องดูรายละเอียดส่วนผสมให้ดีก่อน เพราะเรามีใบหน้า แค่ใบเดียว เราเคยซื้อครีมอยู่ตัวหนึ่ง แบบว่าใช้ตามเพื่อน เพราะมันใช้แล้วหน้าใสมาก เราก็ใช้ไป 1 กระปุก พอครีมหมดฝากเพื่อนซื้อ รอสินค้าอยู่

ช่วงที่หยุดใช้เนี้ย หน้าเราเริ่มแบบว่าโดนแดดแล้วแสบผิว หน้าแดง ประมาณว่าผิวหน้าเราบางลง หลังจากนั้น 2 วัน สิวก็ปะดังเข้ามาแบบว่า เศร้า เลยรีบไปหาหมอ เสียเงินไปอีกหลายพัน
ไม่คุ้มเลยจริง ๆ

โดย: miki เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 10 IP IP: 58.8.10.XXX
ความคิดเห็นที่ 316 : ใครรู้จักครีม เหมยหยง บ้าง เข้ามาทางนี้หน่อยค่ะ !!!!!!

ของแท้หาซื้อได้ที่ไหนใครรู้จักบอกด้วยตอนนี้ซื้อจากร้านขายเครื่องสำอางค่ะ

โดย: นิ่ม เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 10 IP IP: 125.26.99.XXX
ความคิดเห็นที่ 315 : ใครรู้จักครีม เหมยหยง บ้าง เข้ามาทางนี้หน่อยค่ะ !!!!!!

ใช้แล้วหน้าขาวจริงสิวฝ้าก็หายแต่เวลาโดนแดดแล้วหน้าจะแดงมากๆแต่ไม่รู้ว่าต่อไปจะเป็นยังไงนะตอนใช้หน้าจะแสบมาก

โดย: นิ่ม เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 10 IP IP: 125.26.99.XXX
ความคิดเห็นที่ 313 : ใครรู้จักครีม เหมยหยง บ้าง เข้ามาทางนี้หน่อยค่ะ !!!!!!

ดีค่ะ ใช้อยู่แต่ต้องระวังของปลอมด้วย

เพราะที่ร้านเราขายลูกค้าใช้กันเยอะเลย

แต่ของปลอมก็เยอะอ่ะ ระวังด้วยนะคะ

โดย: ใช้มานาน เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 10 IP IP: 125.27.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 311 : ใครรู้จักครีม เหมยหยง บ้าง เข้ามาทางนี้หน่อยค่ะ !!!!!!

ของดีราคาถูกไม่มีหรอกนะ อย่าเสี่ยงใช้อะไรที่เชื่อคำโฆษณาและราคาถูก เคยดูมั๊ยในทีวีที่คนหน้าเละ หรือเป็นฝ้าถาวร เป็นมะเร็งผิวหนัง ไม่คุ้มเลยถ้าต้องเสียโฉมเพราะเครื่องสำอางค์ราคาถูกที่ผลิตไม่ได้มาตรฐาน เพราะคุณต้องเสียเงินอีกมหาศาลกับการรักษาหน้าตัวเองให้กลับมาเหมือนเดิมซึ่งจะได้รึเปล่าก็ไม่รู้ เละตลอดชีวิตเลยนะ สารปรอทเอย สารพิษ เคมีอัตรายต่างๆ อีกมากมาย คุณกล้าเสี่ยงรึ เครื่องสำอางค์โนเนมอันตรายกว่าที่คุณคิด

โดย: อย่าเสี่ยง เขียนเมื่อ 13 ก.ค. 10 IP IP: 58.10.93.XXX
ความคิดเห็นที่ 310 : ใครรู้จักครีม เหมยหยง บ้าง เข้ามาทางนี้หน่อยค่ะ !!!!!!

เราก็ใช้อยู่นะ มันก็ดี แต่ไม่รู้ว่าจะปลอดภัยหรือเปล่า

โดย: knot เขียนเมื่อ 13 ก.ค. 10 IP IP: 125.25.199.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111