สอบถามเส้นทาง รังสิต-ลำลูกกา คลอง 5 หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » สอบถามเส้นทาง รังสิต-ลำลูกกา คลอง 5

คือผมจะไป รังสิต-ลำลูกกา คลอง 5 นี้ต้องนั่งรถอะไร จากเซียรังสิตเหรอครับ ขอบคุณมากครับ
รูป madosa
โดย: madosa
ตั้งเมื่อ: 5 มิ.ย. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 0 : สอบถามเส้นทาง รังสิต-ลำลูกกา คลอง 5

จะไปโลตัสลำลูกกาคลอง4ไปยังไงค่ะ
ตอนนี้อยู่รังสิตคลอง6ค่ะ
นั่งรถสายไหนไปถึงจะถึงเร็วค่ะ
จะไปสมัครงานค่ะไปไม่ถูก
ไม่รู้จะนั่งรถสายไหนไปค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะถ้ามีคนตอบกลับ

โดย: อุ๋ย เขียนเมื่อ 19 มี.ค. 09 IP IP: 202.44.130.XXX
ความคิดเห็นที่ -1 : สอบถามเส้นทาง รังสิต-ลำลูกกา คลอง 5

คุณจะไปคลอง5ลำลูกกาหรือรังสิตกันแน่
ถ้าคุณจะไปคลอง5ลำลูกา ถ้าคุณจะนั่งรถจากเซียก็ต้องไปสายที่เขียนว่า ลำลูกกา-รังสิต หรือก็ไปขึ้นรถที่ปากทางลำลูกาจะดีกว่านะ มีให้เลือกเยอะหน่อยแล้วไม่ต้องรอนานเหมือนที่เซีย ขึ้นรถสาย ปอ543 ลำลูกกา-คลอง9 ลำลูกกา-คลอง16 ลำลูกกา-รังสิต

แต่ถ้าคุณจะไปรังสิตคลอง5 ไม่แน่ใจค่ะ

โดย: ทำได้แค่นี้ เขียนเมื่อ 5 มิ.ย. 08 IP IP: 124.121.131.XXX
ความคิดเห็นที่ -2 : สอบถามเส้นทาง รังสิต-ลำลูกกา คลอง 5

เพิ่มเติมจาก คห.1 นั่งรถเมลล์มาลงที่แยกลำลูกกาแล้วนั่งรถเมล์ 374 ต่อก็ได้

โดย: fufu เขียนเมื่อ 5 มิ.ย. 08 IP IP: 58.10.126.XXX
ความคิดเห็นที่ -3 : สอบถามเส้นทาง รังสิต-ลำลูกกา คลอง 5

นั่งจากเซียร์มาอีกหน่อยถึงฟิวเจอร์
ที่ฟิวเจอร์จะมีรถตู้ มาราชมงคลคลอง6
หรือรถตู้นครนายกก็ได้จ้า
รถเมล์ก็มีสาย 538 จ้า

โดย: คนทำงานอยู่คลอง 7 เขียนเมื่อ 5 มิ.ย. 08 IP IP: 61.19.98.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111